Hạng B2
6/2/20
103
65
28
48
Gia đình tôi cũng mới đi Phan Rang về, dịp 30/4 vừa rồi. Có vài điểm chia sẻ cùng bác chủ:
+ Đường cao tốc đi rất nhanh và thoải mái đầu óc so với QL1A, từ SG ra tới PT chỉ tầm 2 tiếng. Sau đó đi tiếp đường ven biển ra Vĩnh Hảo bao đẹp, bao trống, bao tốc độ. Ở Hòn Cò resort 2 đêm, nói chung là hài lòng.
Vĩnh Hy có hải sản ngon và tương đối rẻ. Nếu đi GĐ có thuê thuyền riêng để tham quan. Đi sớm để tránh nắng. Có thể ghé thăm đường Quân Sự (dân địa phương gọi đường ven biển Ninh Thuận) vào sáng sớm hoặc lúc mặt trời lặn để ngắm cảnh và chụp ảnh rất đẹp.
Cám ơn Bác.

Tập Lái
10/9/20
6
7
3
Nhờ các Bác tư vấn cung đường dĩ an - vĩnh hy. Vĩnh hy về ninh chữ. Ninh chữ về lại cà ná. Cà ná về lại dĩ anThời gian dự tính 5 ngày 4 đêm Xin thông tin resort ,điểm tham quan,quán ăn,trạm dừng. Dự tính đi hết cao tốc chuyển qua đường ven biển. Đang tham khảo resort vĩnh hy, sài gòn ninh chữ,hòn cò cà ná Xin Tri Ân Các Bác. Nguyện sự khoẻ mạnh bình an đến với tất cả.

View attachment 2952296*Ảnh minh họa
Hòn Cò Cà Ná đẹp đó b!

• Love
Reactions: Viên Bảo
Tập Lái
14/9/15
29
261
48
5 ngày 4 đêm dài quá bác, nếu phải nghỉ lâu vậy thì mút chỉ Cam Ranh luôn, lúc này Cam Ranh còn đẹp do ít người, Vĩnh Hy - Bình Hưng - Bình Lập bác len len vào nhánh nhỏ có mấy KS sát biển cũng ok lắm (đợt mình ko ngủ lại đây vì ko biết), biển rất trong. Riêng Phan Rang mình thấy buồn, biển cũng ko đẹp lắm, bữa ở SG-NC luôn, ko hợp gu cho lắm, nếu được thì về Phan Thiết nhiều cái chơi hơn, ko thì ở Cam Ranh - Vĩnh Hy - BH BL lâu hơn rồi về thẳng nhà
Sg-ninh chữ cũ rồi, ở thấy ko đáng tiền xíu nào hết. Thiết kế gì mà vòng lên vòng xuống tùm lum, quên đồ ra xe lấy rất mệt

Hạng C
22/2/12
892
547
93
Hết cao tốc dầu giây - phan thiết - vĩnh hảo, ghé nhà hàng vĩnh hảo ăn trưa, chạy tiếp ra mũi dinh đi dọc bờ biển, tới resort TTC ở cho sát biển tắm cho gần. Ăn uống thì chả biết có chỗ nào, có cơm gà khánh kỳ trong thành phố phan rang ăn được. Ai biết bổ sung thêm nhá

Hạng B2
6/2/20
103
65
28
48
Hết cao tốc dầu giây - phan thiết - vĩnh hảo, ghé nhà hàng vĩnh hảo ăn trưa, chạy tiếp ra mũi dinh đi dọc bờ biển, tới resort TTC ở cho sát biển tắm cho gần. Ăn uống thì chả biết có chỗ nào, có cơm gà khánh kỳ trong thành phố phan rang ăn được. Ai biết bổ sung thêm nhá
Cám ơn Bác.

Hạng D
20/2/12
1.958
2.758
113
Ngày 1 ghé Tanyoli trải nghiệm 1 đêm tham quan khu núi dinh
Ngày 2 vô vĩnh hy kết hợp tham quan dọc tuyến chiều về hoàn mỹ hoặc sài gòn ninh chữ
Ngày 3 tham quan ninh chữ: langt sen và nghỉ.ngơi
Ngày 4 về lại sg
Mình dự tính vậy
Tonyoli là trãi nghiệm ngủ liều kiểu du mục cũng thú vị.

• Love
Reactions: Viên Bảo
Hạng B2
17/1/13
461
600
113
Thu Dau Mot, Binh Duong
Em mới đi hồi tết nè
5 ngày 4 đêm thì Em nghĩ Bác nên ghé Mũi Né chơi 1 ngày rồi men theo cung đường ven biển ra Vĩnh Vy. Ngày 2 ra Vĩnh Hy ghé vườn nho Thái An và Hang Rái chơi - trưa tối nghỉ lại Vĩnh Hy. Sáng ngày 3 Bác ra Nha Trang chơi luôn. Cung đường ven biển Vĩnh Hy - Nha Trang siêu đẹp
Ăn thì Bác ghé quán này. Chạy vô Vịnh hết đường quẹo trái tầm 200m (Em quên mất tên quán, chỉ còn clip)