Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
Re: Khởi động kế hoạch lập nhúm FIFC luyện võ cùng nhau.

Ặck.....ặck....tối qua vừa Chivas vừa bia.....sáng dậy không nổi luôn.

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM

Đã đầu tuần rồi các bác. Lò võ Thiếu Lâm lên lịch tập luyện & thi đấu đê mí pác

Hạng D
24/11/06
3.931
19.097
113
Vietnam

Baby đánh nổi em này ko ?

Hạng B2
24/11/10
211
1
18
Đông Dương
babydriver nói:
Các Bac đăng ký cho vui :D Ít ra khi ai hỏi mình : "mày muốn sao ?" thì cũng biết cách trả lời :D
Em khoái câu này..Khi ai hỏi mình " mày muốn sao?" thì em sẽ " Chấp tay xin lỗi và anh sẽ vỡ mồm"""Kaka.....Bác cho em xin một vé đi bác em rất thích cái vụ này à...

Học võ thì phải đến trung tâm thể dục thể thao, có thầy đàng hoàng, có dụng cụ, đầy đủ, chứ mấy bác tự tập với nhau thì tự sướng là chính thôi.
Võ thuật cao nhờ tập luyện và sóng đấu thường xuyên, chứ ai lại trưng cái bằng từ năm 89 ra như thế?

Ví dụ: đây là tự sướng nè, cái này không cần thầy, vừa xem video vừa học cũng được.
[tube]http://www.youtube.com/watch?v=x_luDzL03vw[/tube]

Học xong dùng mấy chiêu đó ra vặn tay bắt chân 2 thằng này xem kết quả ra sao nha:

Hạng D
15/10/09
1.089
882
113
10
tập phong trào rèn luyện sức khỏe , có tập còn hơn không , bằng bác ấy đưa ra động viên anh em , vừa học , vừa nhậu vẫn đạt kết quả . ủng hộ tập xong nhậu luôn , công đôi việc , có lý do để đi
Đào_Lỗ nói:
Học võ thì phải đến trung tâm thể dục thể thao, có thầy đàng hoàng, có dụng cụ, đầy đủ, chứ mấy bác tự tập với nhau thì tự sướng là chính thôi.
Võ thuật cao nhờ tập luyện và sóng đấu thường xuyên, chứ ai lại trưng cái bằng từ năm 89 ra như thế?

Hạng B2
25/10/11
328
233
43
ý bác Lỗ là dã tràng xe cát

P/s: Học một đằng ứng một nẻo, đâu phải học nhiều là cận chiến tốt.
À quên Cung Le cũng là tán thủ oánh tự do sanda đó bác Đào.