Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Đào_Lỗ nói:
Học võ thì phải đến trung tâm thể dục thể thao, có thầy đàng hoàng, có dụng cụ, đầy đủ, chứ mấy bác tự tập với nhau thì tự sướng là chính thôi.
Võ thuật cao nhờ tập luyện và sóng đấu thường xuyên, chứ ai lại trưng cái bằng từ năm 89 ra như thế?
Bằng mượn ông ơi, kích tinh thần anh em thôi :D

Hạng F
28/2/11
5.112
203
63
Quận 4_ TPHCM
Đào_Lỗ nói:
Học võ thì phải đến trung tâm thể dục thể thao, có thầy đàng hoàng, có dụng cụ, đầy đủ, chứ mấy bác <span style=""color: #ff0000;"">tự tập với nhau thì tự sướng là chính </span>thôi.
Võ thuật cao nhờ tập luyện và sóng đấu thường xuyên, chứ ai lại trưng cái bằng từ năm 89 ra như thế?
Già rồi bác, đánh đấm gì, lên cho có tụ để chém gió. Tự sướng mà khỏe còn hơn khối tay tự sướng mà ..... mệt

@Baby : khởi động lại phong trào này đi, tình hình an ninh xã hội đang phức tạp :D

Last edited by a moderator:
Thứ nhất là để khỏe người: cái này thì đúng rồi, kết hợp với tập nhẹ tí tạ vào nữa là vừa nhanh nhẹn mà chân tay lại vừa săn chắc. Cái này các bác có thể tự tập với nhau, do baby hướng dẫn.
Nhưng mà ý các bác là cũng muốn có tí nghề để đập cho mấy thằng bố láo bớt bố láo đi. Thế thì phải có người đã từng đánh đấm thật sự hướng dẫn các đòn thế.
Hay là bây giờ các bác cứ tập hợp lại rồi kéo đến đầu quân cho một trung tâm võ thuật nào đó, nơi đó, thầy dạy đều là những võ sĩ đã từng đoạt các giải quốc tế. Bác baby sẽ giúp đỡ các bác trong vấn đề kỹ thuật.
Như vậy là các bác vẹn cả đôi đường nhá, vừa gặp được nhau, vừa đầy đủ dụng cụ, vừa có người kinh nghiệm chiến đấu hướng dẫn, và học xong rất tiện đi... nhậu.

Hạng B2
16/5/09
182
64
28
35
Đồng Nai
già rồi coi chừng cơ bắp không đáp ứng kịp động tác thì chấn thương :)
tập 1h mà đi nhậu 2h thì lợi bấc cập hại nhé :D

Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
phamkhiet nói:
già rồi coi chừng cơ bắp không đáp ứng kịp động tác thì chấn thương :)
tập 1h mà đi nhậu 2h thì lợi bấc cập hại nhé :D
Hehe...khỏe là chính nhưng cũng không toàn "bánh bột" đâu nha Bac :) Tuần 2 buổi đá banh, thể hình đều đặn, xe đạp nữa nên nếu có tập thêm anh em cũng ok .