Hạng B1
3/4/07
51
57
18
Civic đời này quá nhỏ, nhìn như sedan hạng B, góc nhìn hẹp. Giá cũ vẫn cao. Bản thân mình thích Cruze 2014 hơn. Thêm bớt không đáng kể :)

Hạng B2
9/8/15
191
181
43
Em đâu có chê gì Cam đâu bác, E cũng khoái Cam nhưng chưa đủ khả năng nên chọn Civic thôi. Cam chỉ la 1 cái tiêu chuẩn để so sánh thôi, cho đỡ thèm ấy mà.
Bác lấy con này nhiêu lúa vậy? Ông anh mới bán con 2.0 đầu 2009 được 420. Xe gđ đi còn ngon lành. Bác muốn ngồi êm ái thì xài lốp Michelin đi ạ. Xe em Cam 2.5 cũng thay Michelin êm ru à. Thân!

• Like
Reactions: np.tan
Hạng B2
6/1/15
244
163
43
37
Tây Ninh
Bác lấy con này nhiêu lúa vậy? Ông anh mới bán con 2.0 đầu 2009 được 420. Xe gđ đi còn ngon lành. Bác muốn ngồi êm ái thì xài lốp Michelin đi ạ. Xe em Cam 2.5 cũng thay Michelin êm ru à. Thân!
em bán civic 2.0 cuối 2007 được 460 sao xe này bán rẻ vậy

• Like
Reactions: HanChauBaby
Hạng B2
23/5/13
322
207
43
Bà Rịa
Civic đời này quá nhỏ, nhìn như sedan hạng B, góc nhìn hẹp. Giá cũ vẫn cao. Bản thân mình thích Cruze 2014 hơn. Thêm bớt không đáng kể :)
:3dcuoi:..chắc bác mới nhìn bên ngoài nên mới noi vậy thôi..nếu có dịp,bác chạy thử e Civic 2.0 rồi bác sẽ hiểu ạ!!

• Like
Reactions: np.tan
Hạng B2
23/5/13
322
207
43
Bà Rịa
Hình như 2 chai cho bộ joint cửa này thì phải. Với số tiền đó em đắp vào bộ lốp xịn nghe có lý hơn.
Sorry vì em theo trường phái để zin, ít khi độ đẽo. Có chăng chỉ là nâng cấp phần âm thanh & ánh sâng thôi.:3dcuoi:
..bác vui ghê..Ko độ đẽo gi đâu,chỉ nâng cấp (độ) Âm Thanh + Anh Sáng..là đủ òy:3dcuoigif::3dcuoigif:

• Like
Reactions: minh2b
Hạng C
6/4/10
777
2.914
93
..bác vui ghê..Ko độ đẽo gi đâu,chỉ nâng cấp (độ) Âm Thanh + Anh Sáng..là đủ òy:3dcuoigif::3dcuoigif:
Mấy món này thì có thể thay đồ tốt hơn hoặc nhiều chức năng hơn so với đồ theo xe.
Còn những món thuộc về kết cấu xe thì em không bao giờ đụng đến, nhất là mấy món Tào Khựa.
Hồi trước có đợt rộ lên phong trào gắn thêm cái vòng cao su gì đó vào lò xo để xe chạy êm hơn, đầm hơn. :3dcuoi:
Nếu gắn mấy cái đó vô mà cải thiện được rõ rệt như vậy thì mấy anh thiết kế hãng xe nó cho nghỉ việc hết rồi. :3dcuoi:
Hay vụ dán cách âm nữa, chẳng biết vật liệu xuất xứ từ đâu nhưng cứ nghĩ đến cảnh mấy tấm cao su bị hun nóng dưới nhiệt độ 7-80oC trong không gian kín của xe rồi mình hít hết vô phổi là thấy oải rồi.:3dcuoileluoi: