Thảo Luận Chung 2-9 gặp xui xẻo.hix....

Hạng C
21/10/07
769
2.786
123
RE: 2-9 gặp xui xẻo.hix....

Đúng vậy, nếu không thiệt hại về người thì nên bỏ đi hết cho nó thanh thản mấy bác ạ. Nhiều khi mới nhìn chỗ trầy, hay hư còn thấy tức tức nhưng 2,3 ngày sau trông thấy nó cũng bình thường thôi :D. Cứ BH 2 chiều hết cho chắc ăn.

Hạng D
30/3/05
2.353
15.814
113

Nếu bác có BH 2 chiều bác cứ kêu điện thoại cho BH nói rằng bác de xe (de vào nhà, de trở đầu...) thì bị va vào cột, cửa.... làm hỏng và đề nghị được sửa chửa, bảo đảm là BH sẽ hướng dẫn thủ tục, bác nên nhớ là lỗi do bác tự gây ra nhé. :D:D:D

Hạng C
12/10/05
587
32
28
43

thôi bác ơi ! nếu bác có bảo hiểm 02 chiều thì rồi cũng ko sao mà . dù sao ngẫm nghĩ lại tai nạn cũng là do ý thức con người hết thôi

Hạng C
16/7/08
674
0
16
45
SAGO
otosaigon

Trích đoạn: phamttruc

Nếu bác có BH 2 chiều bác cứ kêu điện thoại cho BH nói rằng bác de xe (de vào nhà, de trở đầu...) thì bị va vào cột, cửa.... làm hỏng và đề nghị được sửa chửa, bảo đảm là BH sẽ hướng dẫn thủ tục, bác nên nhớ là lỗi do bác tự gây ra nhé. :D:D:D
làm như vậy đúng đó bác..năm ngoái bảo hiểm cũng đền xe e,tự e khai lổi e..

Hạng B2
31/1/06
194
0
0
38

Trích đoạn: dthanh

Xin lỗi bác, nếu gặp những người như bác. Em nên chạy thì đúng hơn, có lẽ bác iu cái xe bác hơn cái mạng cùi bắp bọn em. Bác chỉ được cái nhìn cái xe bác hư mà xuýt xoa, sao thắng kia ko chết mịe nó lun đi nhỉ ? Em rất sợ những những người iu xe như bác.
Đi đường ai ko có lúc vô ý, mất tập trung. Thấy giọng văn bác văn bài này,bác viết trong giọng tức tối như vậy. Xe bác hư tiền sửa được, bọn em tông vào còn bị chửi, đền, ko biết tông xong con người có còn lành lặn ko.

Vài điều suy nghĩ với bác..... trong tình huống này bác xe máy sai hoàn toàn. Nhưng bác cố gắng kìm nén cơn giận nhé. Em biết ôto bác mắc tiền, cái mạng bọn em nó bèo bọt hơn.
Xin lỗi bác,e không biết bác đi xe gì chứ e làm cực nhọc lắm mới sắm được cái xe cùi nên e cũng phải quý nó chứ[8D],Lúc đó nếu nó bít xin lỗi e thì e cũng bỏ qua,đằng này nó bỏ chạy không nói tiếng nào thử hỏi ai mà không tức chứ.Nếu là bác thì bác sẽ làm gì???bỏ qua thì bác dư giả quá
.[ Xe bác hư tiền sửa được, bọn em tông vào còn bị chửi, đền, ko biết tông xong con người có còn lành lặn ko. tại vì nó lấn lane bác ạ nó làm thì nó chịu ko lẽ bắt em chịu cho nó.
@Notexic_ss2 :Hôm wa a cũng nghĩ tới e nhưng a không biết số của e:(.Xe a có bảo hiểm.
@Zin130 : Bác nói đúng,nó đã không xem trọng bản thân nó thì mình xem trọng nó làm j?

Hạng C
18/11/07
949
990
93

Trước giờ em cứ tưởng làm đường bên trong dãi tôn sắt là dành cho xe gắn máy, hôm nọ đọc báo CA mới biết đó là làn đường dành cho xe thô sơ, xe súc vật kéo...còn các loại xe cơ giới (bao gồm xe máy) chạy bên ngoài hết. Như vậy là phải chấp nhận"sống chung với lũ" rồi đây. Nguy hiểm thật.

Hạng B2
17/6/07
151
2
16
53

Thôi "một câu nhịn chín câu lành" mà bác. Đời ai đi otô mà lại chẳng gặp mấy chuyện như vậy. Em nghĩ bác cũng may vì thằng xe máy còn "đá xe" chạy đi được. Nếu nó ngủm thì bác cũng không yên thân được đâu tuy nó sai hoàn toàn.

Hạng D
10/4/08
1.686
2.353
113

chia buồn bác doublexenon nhá.Em cũng bị 2b tông vài lần ở phía sau.Mịa nó đứng im dừng đèn đỏ mà cũng bị chúng nó tông.Em chả tức gì nhưng nói chung gây ra lỗi mà mặt cứ kênh ra hay chạy luôn chả nói tiếng nào mà xã hội không ai lên tiếng thì hóa ra mình cổ súy cho xe 2b cứ tông xe 4b đi , chả ai chạy theo chửi hay bắt đền gì đâu mà lo?!? :mad:.
@doublexenon: anh em HFC mình bữa nào
cái nha bác

Hạng B2
31/1/06
194
0
0
38

Vâng,đi xe gì thì cũng vậy thôi chứ không chỉ riêng xe hơi đâu,va chạm sai rõ ràng ra như vậy mà không biết nó có cái miệng để làm gì nữa??:mad::mad:
E chưa có tham gia hội HFC bác ơi.:D:D