Tập Lái
16/9/06
33
0
0
Tính đem đi sửa nhưng không biết đời này có chức năng này không? Sợ kg mà mang ra sửa thợ họ oánh. Các bác giúp dùm.

Hạng C
19/4/06
503
7
0
RE: Accord 88 - Xi nhan có tự tắt khi trả tay lái?

xe nào chẳng có bác!:D u-oát còn tự trả nữa là!
Trích đoạn: moneymind

Tính đem đi sửa nhưng không biết đời này có chức năng này không? Sợ kg mà mang ra sửa thợ họ oánh. Các bác giúp dùm.

Tập Lái
16/9/06
33
0
0

Cho em hỏi câu hỏi phụ. Bác hay sửa con xe của bác ở đâu? Số là em cũng đang tìm garage nào hay sửa accord để phòng lúc em nó hắt hơi sổ mủi, và còn bảo dưỡng nữa. Xe đời này cách gì thì cũng hay hư vặt???

Hạng C
15/6/04
821
12
0

Ơ, em lại đang muốn ngược lại :)
tự trả cũng tốt, nhưng có những tình huóng mình ko muốn nó tự trả thì mầm răng các bác (đừng xui em dùng 1 tay giữ nhé, vì cũng đag phải làm thế rùi:) )

Hạng C
19/4/06
503
7
0

thế nên ở Trung tâm sát hạch lái xe Chí linh( Hải dương), các thầy mới nhắc thí sinh xuất phát phải bật xi-nhan trái rồi giữ tay vào cần gạt qua vạch 5m mới buông không khi ngọ nguậy tay lái tý, tự trả trước vạch 5m mất điểm thì toi!:D( chắc tại xe các thầy cũ quá!)
Trích đoạn: STINGER

Ơ, em lại đang muốn ngược lại :)
tự trả cũng tốt, nhưng có những tình huóng mình ko muốn nó tự trả thì mầm răng các bác (đừng xui em dùng 1 tay giữ nhé, vì cũng đag phải làm thế rùi:) )