18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
Re: CAMRY CLUB- Thế hệ 87-91- phần 2

Mày hả bưởi, gắn vào còn đẹp hơn thợ gắn. Thợ gắn cái mặt galang lúc em mở ra mấy con ốc rất lỏng lẽo, ko xiết chặt gì hết. Bởi zậy, mấy cái lặt vặt này mình đem zìa làm còn sướng hơn, đưa cho thợ làm ẩu tức thêm.
Mà cũng chả trách mấy ổng, làm mấy cái lặt vặt này mất cả buổi mới xong, lấy gì ăn...
Khi gắn galang vào lại em lấy cái ruột xe máy cắt ra, khoét lỗ làm mấy long đền cao su, khi gắn vào nó sẽ được siết chặt và êm, tránh tình trạng vừa chạy vừa nghe leng keng...
Anh em Camry 87-91 vô đây chơi

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Mày hả bưởi, gắn vào còn đẹp hơn thợ gắn. Thợ gắn cái mặt galang lúc em mở ra mấy con ốc rất lỏng lẽo, ko xiết chặt gì hết. Bởi zậy, mấy cái lặt vặt này mình đem zìa làm còn sướng hơn, đưa cho thợ làm ẩu tức thêm.
Mà cũng chả trách mấy ổng, làm mấy cái lặt vặt này mất cả buổi mới xong, lấy gì ăn...
Khi gắn galang vào lại em lấy cái ruột xe máy cắt ra, khoét lỗ làm mấy long đền cao su, khi gắn vào nó sẽ được siết chặt và êm, tránh tình trạng vừa chạy vừa nghe leng keng...

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap

Hôm nay ban ngày trời nắng như đỏ lửa, ban đêm thì cũng nóng hầm hập. Thôi, hôm nay làm nhiu đây thôi, tối mai sẽ làm tiếp một vài hạng mục khác.
Đầu tiên là tìm cách gắn chặt cái biển số trước lại, quan sát thấy lão thợ ẩu thấy ớn. Gắn cái biển số lỏng lẽo, chạy bon bon trên đường thế nào tới nhà thấy cái xe trọc lọc có ngày...

Hạng F
15/5/13
19.106
101.542
113
Camry88xamlongchuot nói:
Nhìn cái dàn nóng thấy mấy cái lá phin chổ thì đẹp, chổ thì xẹp. Thế là tạm gác cái vụ galang qua 1 bên. Xử cái vụ dàn nóng
Lấy cái mũi dao, ngồi nại từng lá phin sửa lại cho ngay ngắn đàng hòang. Bên trong những lá phin có những hạt đá nhỏ nằm trong đó em cại ra hết.
Tích tắc tích tắc... 1h đồng hồ cũng xong hết
Vậy mà kg lấy nước xịt, bàn chảy chà chà cho nó bóng

Hạng D
21/3/14
3.302
1.159
113
SaiGon
trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Nhìn cái dàn nóng thấy mấy cái lá phin chổ thì đẹp, chổ thì xẹp. Thế là tạm gác cái vụ galang qua 1 bên. Xử cái vụ dàn nóng
Lấy cái mũi dao, ngồi nại từng lá phin sửa lại cho ngay ngắn đàng hòang. Bên trong những lá phin có những hạt đá nhỏ nằm trong đó em cại ra hết.
Tương bác Trung nói sao ko thay luôn cái mới cho nó nhanh!?!

18/7/12
14.914
6.996
113
43
Go Vap
trung76cahg nói:
Camry88xamlongchuot nói:
Trong nhà mà chà nước thì dọn xẹ 1 mà dọn nhà 10...