Tomb Raider
29/6/17
1.960
40.099
113
Mình nhạo dới tay bs đó mấy lần dồi a6 ui. Ảnh nói gõ gàng dới e như này: do áp lực cv, tiu chí xả chét của ảnh là mỗi ngày dô cnl chửi 1 người :D
Sao anlao ko kêu ảnh vô thớt nhân văn của a khoemoong ???

Hạng C
17/4/15
523
20.802
93
@ngoctieutu !!
Mình quote toàn post của mình để anh ko mất thời gian tìm !!
Đọc đi và chỉ cho mình chỗ nào đánh giá NHÂN CÁCH của bãc sỹ bạn mình ???
1/ Bố khỉ, Cái việc anh muốn nói nó rõ rành rành trong bài viết của anh ấy. Anh không chơi với 1 BS đã khám cho con anh sau khi anh thấy BS ấy bóc nhãn thuốc cho con anh. Éo phải coi thường nhân cách tay ấy nên éo thèm chơi nữa chứ gì? Trong khi trước đó anh nói rỏ ràng anh và tay ấy là Bạn? Hay ý anh muốn nói là tay ấy Tốt quá nên anh ko chơi nữa? Chính anh viết mà cóc biết tự mình viết cái gì thì nên xem lại.
2/ Việc anh và mềnh ngồi với nhau thế nào bao lâu là chuyện Đời Thực. Nguyên tắc của mềnh là éo bao giờ mang chuyện Đời Thực lên Mạng Ảo. Anh muốn chứng minh điều gì khi mang lên? Anh có thích hay éo thích mềnh thì mềnh vẫn nói sự thật thế thôi.
Ăn nói trịch thượng kiểu éo thèm lấy số điện thoại của mềnh khi gặp nhau. Ô hay, việc anh muốn liên lạc với mềnh hay ko là quyền của anh, anh lại lấy nó làm thước đo người khác làm quái gì vậy?Ai đó nên tự hào vì được anh xin số? Việc mềnh mềnh làm cần quái gì ai khác quan tâm nhĩ.

• Haha
Reactions: TicoHQ
Hạng C
27/3/08
994
25.111
93
chốn hoang liêu tiêu sơ
1/ Bố khỉ, Cái việc anh muốn nói nó rõ rành rành trong bài viết của anh ấy. Anh không chơi với 1 BS đã khám cho con anh sau khi anh thấy BS ấy bóc nhãn thuốc cho con anh. Éo phải coi thường nhân cách tay ấy nên éo thèm chơi nữa chứ gì? Trong khi trước đó anh nói rỏ ràng anh và tay ấy là Bạn? Hay ý anh muốn nói là tay ấy Tốt quá nên anh ko chơi nữa? Chính anh viết mà cóc biết tự mình viết cái gì thì nên xem lại.
2/ Việc anh và mềnh ngồi với nhau thế nào bao lâu là chuyện Đời Thực. Nguyên tắc của mềnh là éo bao giờ mang chuyện Đời Thực lên Mạng Ảo. Anh muốn chứng minh điều gì khi mang lên? Anh có thích hay éo thích mềnh thì mềnh vẫn nói sự thật thế thôi.
Ăn nói trịch thượng kiểu éo thèm lấy số điện thoại của mềnh khi gặp nhau. Ô hay, việc anh muốn liên lạc với mềnh hay ko là quyền của anh, anh lại lấy nó làm thước đo người khác làm quái gì vậy?Ai đó nên tự hào vì được anh xin số? Việc mềnh mềnh làm cần quái gì ai khác quan tâm nhĩ.
Đang giờ làm việc
Bác sĩ nóng quá
Ảnh hưởng đến công tác khám chữa bệnh cho nhân dân nhen
Chúc anh luôn vui khỏe

Hạng C
13/10/11
811
72.357
93
@ngoctieutu hoy bớt nóng nè ... không cần tốn time đâu á ...
Hôm nào cà phê chổ cũ đi.... hai năm chưa gặp ... :D

Hạng D
14/8/11
4.204
89.933
113
Hâyyyyzzzz!!
1- Mình ko chơi với ảnh vì ko thích cách ảnh sử lý với bệnh nhân của ảnh. Đơn giản thế... anh ở đâu nhảy vào suy diễn rồi bịa ra viết khơi khơi tạo ra chuyện mình đánh giá NHÂN CÁCH ảnh ???? Tự nhìn lại cách viết của mình đi anh !!
2- Mình đang trao đổi đàng hoàng , anh tự trich còm suy diễn, bây giờ văng tục tùm lum . . Bình tĩnh đi anh !! Mình bịa thêm cho anh chuyện gì ??? Cứ nói thực với ảo làm gì ??? Ý anh là Ảo thì anh biết chửi biết nói tục biết bịa chuyện... thực thì anh đàng hoàng à ???
Mình đã ko muốn liên quan đến anh thì cũng xin đừng quote com của mình nữa.
Đây là lần cuối cùng mình return anh !! Lần sau mình next !!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/9/14
2.303
86.569
113
Sai Gon
" bs rảnh dái " hay ko mình ko quan tâm anh ạ !! Thực ra khi ngồi gần 2 tiếng với ảnh trong xe hơi của mình lúc chờ 2 con thi đầu vào LHP, mình đã chả buồn hỏi số điện thoại của ảnh thì sau này ảnh muốn làm gì mặc kệ ảnh.
Nhưng trao đổi vấn đề nghiêm túc mà cách mấy trang ảnh gắn thêm cho người đối diện vài từ nhạy cảm thì sợ quá !! Mình tởn rồi !!
Thì ra anh bs @ngoctieutu xài chùa máy lạnh xe hơi của anh tới 120p nên anh ghim ảnh nè. :rolleyes::D

Thánh Nhảm
10/3/17
822
79.164
93
48
Xác nhận, văn bác sĩ Ngọc lủng củng quá.