Thánh Nhảm
10/3/17
822
79.164
93
48
" bs rảnh dái " hay ko mình ko quan tâm anh ạ !! Thực ra khi ngồi gần 2 tiếng với ảnh trong xe hơi của mình lúc chờ 2 con thi đầu vào LHP, mình đã chả buồn hỏi số điện thoại của ảnh thì sau này ảnh muốn làm gì mặc kệ ảnh.
Nhưng trao đổi vấn đề nghiêm túc mà cách mấy trang ảnh gắn thêm cho người đối diện vài từ nhạy cảm thì sợ quá !! Mình tởn rồi !!
ANh Mazda 6 ơi.
Em chơi cùng anh trên này 5, 6 năm rồi, em chưa từng hỏi số đt của anh.
Vậy tính sao nhỉ?

Hạng D
25/2/09
1.230
69.853
113
Té ra a @ngoctieutu bị bác 6 coi thường từ lúc ngồi ké xe tránh nắng nóng ah
Đường đường là tình nguyện viên quốc tế, nhân viên cấp cao Liên Hiệp Quốc mà đắng mề quá :rolleyes:

Hạng D
1/9/14
2.303
86.569
113
Sai Gon
Anh có cần chi tiết vậy không? Quá đáng
Khi biết gốc rễ vấn đề thì giải quyết sẽ nhanh thôi a.
Giờ anh @ngoctieutu mở máy lạnh xe hơi sẵn, rồi mời a6 tới uống trà đàm đạo trong 120p, mọi ấm ức sẽ được giải tỏa.
Anh thấy e nói có đúng hông?

Hạng F
13/1/06
13.891
35.970
113
Nơi đâu, ngành nào cũng có kẻ xấu, cũng có cái bóng tham nhũng, thôi đành.
Nhưng hai ngành Gd và Yt mà có bệnh di căn ấy thì đúng là lũ khốn nạn.
Từ khi còn đi học và nay vẫn vậy...luôn nể phục những người học nghề y, và kính trọng những bs kinh nghiệm có lương tâm.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/10/11
811
72.357
93
cafe có mời anh Maz6 không?

... :D ... mềnh chỉ là grabiker....lú sờ ... lại rất không đàng quàng ... đạo đức suy đồi lắm .... chưa kịp phục hồi ... không dám trèo cao.... nhìn anh kia ... bác sĩ Liên Hiệp Quốc ... mà còn bị như zậy.... mềnh rét .... không dám.....:D

Hạng D
1/9/14
2.303
86.569
113
Sai Gon
... :D ... mềnh chỉ là grabiker....lú sờ ... lại rất không đàng quàng ... đạo đức suy đồi lắm .... chưa kịp phục hồi ... không dám trèo cao.... nhìn anh kia ... bác sĩ Liên Hiệp Quốc ... mà còn bị như zậy.... mềnh rét .... không dám.....:D
Băng nhậu chung với ảnh chắc đang rét nếu ảnh chưa xin sđt. :D:rolleyes:

Hạng D
1/9/14
2.303
86.569
113
Sai Gon
Mình nhạo dới tay bs đó mấy lần dồi a6 ui. Ảnh nói gõ gàng dới e như này: do áp lực cv, tiu chí xả chét của ảnh là mỗi ngày dô cnl chửi 1 người :D
Tiêu chí của em thì ngược lại, chọc mỗi ngày ít nhất 1 người chửi, :D

Thánh Nhảm
10/3/17
822
79.164
93
48
Riêng quả đạo đức suy đồi là e xác nhận nhe.