Hạng C
15/6/17
867
919
93
Đề phòng xxx mừ bác, camera HT/ Home/ cúc áo/GPS dẫn chứng đầy đủ, sẵn sàng nghênh chiến tới TW rồi nhưng các chú "cầu thị" sớm quá nên... hết phim!
Vẫn còn dài bác ah, mai mốt mình show đủ từ thủ đoạn ngoài đường => khâu ăn chặn "con mồi" khi xử lý bb => qua mặt nhà nước bên BIDV... thì cả xóm các chú xxx vô hộp không sót con nào...:p
không biết họ có tới nhà các trường hợp kia không ta.
mà lại vào nhà bác. chắc có tình báo. o_Oo_Oo_O

Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
không biết họ có tới nhà các trường hợp kia không ta.
mà lại vào nhà bác. chắc có tình báo. o_Oo_Oo_O
Nó tìm không ra hết được đâu, nhiều ông tài xế ở cách đó cả trăm km biết đâu mà lần, nó chỉ "cầu thị" ai ở gần trước thôi, mấy cái ở xa khi lên xử lý nó sẽ xin lỗi trả bằng. Sếp nó 3 đầu 6 tay cũng không dám ký QĐ xử phạt - sáng mình nói với mấy ông kia rồi: tụi nó không dám xử đâu - chỉ được cái hù phạt 1tr giam bằng 60n để tìm P/A 50/50...:mad:
Sáng mình nói với đám xxx luôn: tui chạy chuyến ngày 400k, mấy ông giam nổi bao nhiêu ngày???:D
Để 3 ngay nữa lên xem tụi nó xử lý ra sao:p:p:p

Hạng C
15/6/17
867
919
93
Nó tìm không ra hết được đâu, nhiều ông tài xế ở cách đó cả trăm km biết đâu mà lần, nó chỉ "cầu thị" ai ở gần trước thôi, mấy cái ở xa khi lên xử lý nó sẽ xin lỗi trả bằng. Sếp nó 3 đầu 6 tay cũng không dám ký QĐ xử phạt - sáng mình nói với mấy ông kia rồi: tụi nó không dám xử đâu - chỉ được cái hù phạt 1tr giam bằng 60n để tìm P/A 50/50...:mad:
Sáng mình nói với đám xxx luôn: tui chạy chuyến ngày 400k, mấy ông giam nổi bao nhiêu ngày???:D
Để 3 ngay nữa lên xem tụi nó xử lý ra sao:p:p:p
ủa! chứ ko phải vô nhà bác để nó trả bằng lái. và nó xin lại biên bản hả.

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng C
15/6/17
867
919
93
Nói hồi sáng mà bác.
là sao?.
bác này bị bắt hồi sáng. rồi xxx sợ bác này thưa kiện. nên tụi nó vào nhà tìm bác này, chắc để xin lỗi. và bác này về nhà thấy xxx .
thay vì nếu " cầu thị" thì phải đem gà, vịt, rượu ngon, gái đẹp tới, nói chuyện lễ phép, xin lại biên bản, và trả giấy tờ luôn tại nhà.
chứ tại sao lại hẹn 3 ngày sau. như vậy sao gọi là " cầu thị " được.

• Like
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
là sao?.
bác này bị bắt hồi sáng. rồi xxx sợ bác này thưa kiện. nên tụi nó vào nhà tìm bác này, chắc để xin lỗi. và bác này về nhà thấy xxx .
thay vì nếu " cầu thị" thì phải đem gà, vịt, rượu ngon, gái đẹp tới, nói chuyện lễ phép, xin lại biên bản, và trả giấy tờ luôn tại nhà.
chứ tại sao lại hẹn 3 ngày sau. như vậy sao gọi là " cầu thị " được.
Mình có đủ cơ sở để cho đám này về hưu ngay nên nó ngửi thấy mùi tới nhà trước, thôi dù sao các chú cũng biết điều nên...tha!
Đang canh me cái lũ rình đường cong vạch liền ql55 để cho chúng nó 1 bài học lớn :D

Hạng C
15/6/17
867
919
93
Chính xoác, khu này đông học sinh, sau khi bác chánh ngâm kíu thì qđ cấm tải to cho đỡ nguy hiểm, xxx bu vào tìm bánh mì lâu nay mình không để ý, sáng nay đụng phải tui xoẹt cho 1 trận... Chừa!:p
âu cũng là cái số cho tụi ăn bẩn :D:D:D:D:D

• Like