Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
Túm lợi thread này để các bác tìm hiểu luật & tránh xxx, sự việc chẳng có gì phải chối cãi nhưng rất nhiều bạn mình mất tiền oan - có thằng cương sảng bị xxx chơi cho bỏ nghề luôn (giam bằng 2t khi lấy bằng ra chạy đâu nữa...)
Ở đời con người ta nên sống với nhau bằng cái TÂM - nghề tài xế cũng vậy, hãy lái xe bằng cả trái tim nha các bác
Sự việc hôm nay là vấn đề tồn tại lâu nay ở gần mình - mấy thằng kia rất là mất dạy chứ không "cầu thị" như hôm nay đâu - mình canh me tụi kia lâu rùi nhưng hôm nay đụng phải cái "không đáng" nên bỏ qua - trước sau gì lũ láo toét QL55 kia cũng trả giá đắt trong đó có cả "người quen" - tội ác tày trời KHÔNG THỂ THA ĐƯỢC - HÃY ĐỢI ĐẤY ;)

TAM hay ATM bác? :p:p:p

Hạng C
30/7/14
572
471
63
41
sẵn các bác cho e hỏi ngu xíu.nếu trên là bb cấm mà dưới bb phụ mà màu trắng là cấm theo giờ. còn màu xanh là dc phép theo giờ àh?

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Đề phòng xxx mừ bác, camera HT/ Home/ cúc áo/GPS dẫn chứng đầy đủ, sẵn sàng nghênh chiến tới TW rồi nhưng các chú "cầu thị" sớm quá nên... hết phim!
Vẫn còn dài bác ah, mai mốt mình show đủ từ thủ đoạn ngoài đường => khâu ăn chặn "con mồi" khi xử lý bb => qua mặt nhà nước bên BIDV... thì cả xóm các chú xxx vô hộp không sót con nào...:p
gặp bác @truong_dalat coi như mấy anh xxx húp cháo :)

• Like
Reactions: truong_dalat
Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Có em nào về vườn không anh chủ?
Rút kinh nghiệm thôi bác, ngay từ đầu mình đã bảo là chỉ cảnh cáo nhắc nhở vs học luật giao lưu AE OS thôi mà. Các đồng chí ấy cũng biết viết bb sai nên tới trả bằng cho mình lấy bb về hủy ngay hôm ấy rồi :D

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Rút kinh nghiệm thôi bác, ngay từ đầu mình đã bảo là chỉ cảnh cáo nhắc nhở vs học luật giao lưu AE OS thôi mà. Các đồng chí ấy cũng biết viết bb sai nên tới trả bằng cho mình lấy bb về hủy ngay hôm ấy rồi :D
bác phải để trên đây để anh em oser tham khảo mà ứng phó chứ. Sao lại xóa bài vậy?

• Like
Reactions: truong_dalat