Hạng D
24/3/15
1.508
2.754
113
Lâm Đồng
www.otosaigon.com
Em ủng hộ anh trong việc bóc phốt mấy tay xxx ăn bẩn, nhưng đừng gọi thầy là thằng nha anh, cho dù chỉ dạy lái xe.

Thầy dạy lái thường chỉ loanh quanh trong thành phố, cạnh tranh chi phí học lái họ mấy khi đi xa được. Nên lâu lâu đi xa dính chưởng cũng tội.
Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy... mẹ thằng đệ mình lên làm chuyên viên bên sở GTVT HCM nói nghe muốn... đấm! Nó cấp bằng cho mình mà lần nào về quê cũng alo hỏi... khúc đó chạy nhiu, sao thằng kia vẫy tau... Thôi mày bỏ 3 xị vào giấy tờ rồi đi nhanh về đây tau bảu... THẦY NGU NHƯ BÒ:D

Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng là thầy... mẹ thằng đệ mình lên làm chuyên viên bên sở GTVT HCM nói nghe muốn... đấm! Nó cấp bằng cho mình mà lần nào về quê cũng alo hỏi... khúc đó chạy nhiu, sao thằng kia vẫy tau... Thôi mày bỏ 3 xị vào giấy tờ rồi đi nhanh về đây tau bảu... THẦY NGU NHƯ BÒ:D
Tùy anh.

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
vậy là giờ em có thêm tự tin. mấy bác khác đừng có troll em vụ xe tải < 1,5t nữa nha:p:p:p:p:p
Cứ tự tin chạy nơi khác, đừng vào mấy biển cấm như ở Sài Gòn.

Hạng C
28/4/17
533
1.361
93
49
:D:D:D
Bác căng thẳng quá rồi... khi bác sống lâu năm thì sẽ thấy:
- Con cháu bác học nhiều lên làm... GTVT
- Lính cũ của bác giờ thành CSGT
Bác ở ẩn lâu ngày ra đường... khó ăn nói nhể
Thôi thì... tùy anh:p:p:p
Căng thẳng thiệt luôn, nửa thùng Tiger chứ ít đâu?:confused::confused::p:p

• Like
Reactions: rongcon2305
Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Xe em ghi là tải van 500kg chạy trong thanh phố nó còn bắt nữa. Xin hỏi các bác xe e chạy giờ cấm đc khg?. Xe e là suzuki tải van 500kg đó ạ. Xin cảm ơn