Tập Lái
7/11/08
3
0
0
re24h.com
Kính chào mọi người.

Hôm tuấn rồi đi Phan Thiết chơi bị công an Bình Thuận bắn 1 phát dính ngay. Anh chị em nào có cách giúp em biết trước có bắn tốc độ giúp em với

Cám ơn nhiều

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn
Bác cứ chạy theo xe đò hay xe tốc hành là khỏi lo bắn tốc độ. T7-CN rồi tui cũng đi Mũi Né, chạy theo các bác ấy về SG an toàn. Mà đường Phan Thiết toàn 80 km/h mà sao bác bị bắn vậy, hay là bác không để ý bảng hạn chế tốc độ? Có mấy chỗ như Tân Minh, Hàm Thuận để 50 km/h, tới đó bác phải bò chứ không là dính liền. Tui chỉ ngán địa phận Đồng Nai, toàn là Thị xã, chạy chán lắm.

Tập Lái
22/10/07
38
0
0
53
trungnghia nói:
Bác cứ chạy theo xe đò hay xe tốc hành là khỏi lo bắn tốc độ. T7-CN rồi tui cũng đi Mũi Né, chạy theo các bác ấy về SG an toàn. Mà đường Phan Thiết toàn 80 km/h mà sao bác bị bắn vậy, hay là bác không để ý bảng hạn chế tốc độ? ...
Công an bây giờ bắt đằng sau nhiều lắm, vẫn chết như thường

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Đi qua thị trấn Long Thành (Đồng Nai), cả 2 hướng (đoạn đường 1 chiều) thì xxx luôn bắn đằng sau tới thì dính cả chùm, còn bắn đằng trước đôi khi chỉ 1 em bị thui.

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Thông tin theo em nắm đc các điểm hay bắn tđ trên tuyến đg này như sau:
1. Bình Thuận : ngay khúc cua có cái bảng " địa phận tỉnh Bình Thuận" đi lên 1 chút và ngay cái ngã 3 gì gần núi le thì phải. Chỗ này cứ chạy đúng tốc độ vượt trái có signal cũng đc.
2. Đồng Nai : ngay chỗ mấy cái dốc Dầu Giây, lên đỉnh dóc nhìn xuống là hay thấy lắm và cái chỗ khu công nghiệp gì gì đó gần trạm cân xe ấy. Chỗ này thì kg nên vượt, trái phải múc như nhau :D
Vài chỗ theo em biết, bác nào có thêm điểm chỉ anh em thêm nhé, lưu ý là những chỗ này *** đứng cả 2 bên để bắn xe và bắt xe tải, cho nên cẩn thận cả 2 hướng các bác nhé.

23/10/06
14.638
5.121
113
QL 51 khu vực Long Thành là địa bàn có 2 vua. Thứ nhất là XXX thuộc huyện Long Thành và thứ hai là XXX thuộc Bộ CA, 2 ông mày có phong cách làm việc giống nhau là bắn lén

Hạng D
10/1/08
1.617
7
38
Phan Thiết
Như bác Bướm nói, muốn chắc ăn nhất, bác thấy chỗ nào mà anh em xe tải, xe 50 chỗ mà bò là bác bò theo luôn. Lâu lâu bác nào mà gặp 1 em tải mang BKS 86H-1314 thì cứ bò theo em đấy, em đó sẽ hi sinh vì các bác ^^