Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Hôm CN em đã có gặp bác 2sg, có 1 vấn đề là nhiều muỗi

Về h2o thì em nghĩ không có vấn đề, nhưng đường đi hơi khó và không có khônh gian nếu gặp mưa. Dù sao thì bác 2sg đang tìm vài phương án khác rồi chốt hạ sau.

Hạng C
2/10/04
757
10
18
55
BGTVT
PhD nói:
Suối Mơ có cho chơi trễ tí không bác Hai ơi, khoảng 21h kết thúc CT được không bác?

=====

Các bác "bấm độn" cái địa điểm này nhé:

Vietmap:

Longitude:106,49,30.7
Latitude: 10,52,14.8
He he ! Bác PhD bây giờ chơi Vietmap lấy theo tọa độ luôn ha

Hôm Chúa Nhật, chạy ngang Nice Ca phê thấy bác, tính điện thọai "xin" bác ly ca phê mà bác không trả nhời, buồn 5 phút !. Sau gặp bác Toyzace nói các bác đi tiền trạm. Thôi đành cafe 1 mình vậy !

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Kppham nói:
PhD nói:
Suối Mơ có cho chơi trễ tí không bác Hai ơi, khoảng 21h kết thúc CT được không bác?

=====

Vietmap:

Longitude:106.825208
Latitude: 10.870794
He he ! Bác PhD bây giờ chơi Vietmap lấy theo tọa độ luôn ha

Hôm Chúa Nhật, chạy ngang Nice Ca phê thấy bác, tính điện thọai "xin" bác ly ca phê mà bác không trả nhời, buồn 5 phút !. Sau gặp bác Toyzace nói các bác đi tiền trạm. Thôi đành cafe 1 mình vậy !

@Kppham: Nhờ nó mà em chinh chiến các cung đường lạ dọc bờ biển BR-VT mà không sợ đậu phộng đường đó bác.

===

Em thấy Suối Mơ cũng Okie nếu các bác chuẩn bị thuốc chống muỗi cho các cháu kỹ càng, đang có dịch SXH nên bác Tuong chủ tịt lo là phải :D

Last edited by a moderator:
Hạng B2
16/5/09
308
42
28
Lúc truớc em có nghe là có tổ chức chương trình từ thiện tặng quá cho các bé mồ côi thấy rất có ý nghĩa , bác nào trụ trì chương trình đó súc tiến đi ( nếu cần thì cứ hú em sẽ phụ một tay ) .
Nhắc lại vì không thấy các bác bóng bàn về vụ này !

Hạng D
10/11/07
4.987
25
0
HCM
www.esoft-vn.com
Hai_Lua_Me_Oto nói:
Lúc truớc em có nghe là có tổ chức chương trình từ thiện tặng quá cho các bé mồ côi thấy rất có ý nghĩa , bác nào trụ trì chương trình đó súc tiến đi ( nếu cần thì cứ hú em sẽ phụ một tay ) .

Vụ này phải khéo kẻo vi phạm nội quy. Sẽ thông báo trực tiếp cho anh em có quan tâm

Hạng B1
29/6/10
53
0
0
PhD nói:

=====

Vietmap:

sao em điền toạ độ như ậvy trên vietmap lại ra Tân Trụ Long An vậy bác?

Hạng D
16/8/07
1.934
683
113
53
E thấy Suối Mơ hay đấy chứ. Chỉ một việc là cái vụ ăn uống: để tránh phiền phức không đáng có, e nghĩ nên chọn Búp-phơ cho tiện nhất. Nhưng tránh nhiều món thịt thà (Heo tai xanh), hải sản (Mực ươn).

PhD confirmed
Hạng F
14/9/09
9.794
1.085
113
55
Namthaygiao nói:
PhD nói:

=====

Vietmap:

sao em điền toạ độ như ậvy trên vietmap lại ra Tân Trụ Long An vậy bác?

Sorry bác, em lưu tên lộn nên đó là Tân Trụ_LA

Suối Mơ đây bác:

Longitude:106.825208
Latitude: 10.870794

Bác thử lại xem nào :D

Hạng D
22/2/08
4.299
453
83
54
google.com
tuonglahay nói:
Hai_Lua_Me_Oto nói:

Vụ này phải khéo kẻo vi phạm nội quy. Sẽ thông báo trực tiếp cho anh em có quan tâm

Hôm trước em có đề cập vấn đề này. Nhưng mà cũng không gọi là từ thiện gì ghê lắm đâu.
Em chỉ có nhã ý đưa mấy đứa trẻ mồ côi tham gia sinh hoạt trung thu cùng XNL, đem lại niềm vui nhỏ cho các cháu trong ngày tết nhi đồng.
Phần em sẽ chịu trách nhiệm đưa đón mấy cháu từ Biên hòa lên điểm tập kết, sinh hoạt cùng các F1, xong đưa các cháu về
Còn các phần quà nhỏ thì giống các F1 trong xóm
Nếu các bác đồng ý thì em tiến hành, không biết các bác nào có ý kiến gì khác hay không.