Hạng D
15/2/08
1.553
65
48
53
RE: BỰC !!!!!!!! Các bác vào giải quyết dùm em.

em là tránh đi xa vào ban đêm, đi ban ngày thôi, tối thì kiếm ks nào đấy mà ngủ chứ lía trong đêm muôn vàn nguy hiểm

Hạng D
14/5/07
1.130
10
0

Nhịn cái gì!Nó đi láo lại còn chửi bậy kiểu ngắn học,bác cứ xuống xe,lượm 2 hòn đá,đi sau xe nó là nó vãi .....ra quần rồi!
Nếu bức xúc quá,chờ đến ngõ hẹp,bác tặng cho nó 1 phát rồi "Chẩu",cho lần sau nó chừa thói bố láo,bắt nạt người khác.

Bác làm thế gọi là đánh...lén:D
Em thì cứ tự nhủ lòng...nhịn...nhịn chọc chó chó cắn mắc công chích ngừa, nhưng không biết nhịn tới mức nào, có khi ngồi ngoài thì nói điềm đạm lắm:D

Tập Lái
9/3/07
44
0
0

sao bác ko bin cho nó phát vào mõm, bọn taxi này đi ẩu lắm, toàn bọn ở quê lên kiếm cái bằng lái rồi chạy taxi thôi, phải e thì .... thật ra mình nhịn nó rồi còn gì, nó sai lại còn chửi mình nữa

Cũng ối anh thành phố chạy taxi và xe ôm chứ bác[8|]. Có điều, đúng là bọn này láo thật. Đã có lần em đi 2B bị thằng taxi ôm cua, vượt ép em ngã vào lề đường may mà chỉ rách áo khoác ngoài. Thấy em ngã nó vù ga chạy mất tiêu luôn, em cay lắm nhưng chẳng làm gì được.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/2/08
332
15
18
N.An

Đành rằng đi ra đường thì phải chấp nhận va quệt chút xíu, nhưng mà mấy cái thằng nó cứ dở hơi cơ, chẳng có gì to tát nhưng mà nó cứ muốn gây sự với mình, thế mới bực.
Hôm trước bọn em đi xe máy, 3 thằng đi 2 xe, em đi một mình, em vượt lên một thằng xe máy, gương của em chạm vào gương nó thế là nó cà khịa với em (chắc nó thấy em đi biển 37, nó 29), em biết nhưng mà cứ kệ nó, không nói gì. Nó đi theo em lại định đạp em nữa chứ, mẹ nó, em mà máu lên là em ới 2 thằng kia (thằng nào cũng to vật vã) đập cho nó vỡ mặt ra.
Lâu lâu nghĩ lại thấy vẫn còn tức

Hạng D
27/12/07
1.415
1
0
35
Rừng rú Gia Lai!

em chuẩn bị phân phối ống nước sắt cho các bác OS, bác Vincent hợp tac cứu thương nhá! hehe

Em rất sợ cái kiểu đi đứng của dân HN. Từ xe ôm cho đến các ông già,từ thanh niên đầu xanh đầu đỏ đến các bố công chức văn phòng... Kinh hãi thay mỗi lần có việc ở HN. Đi xe ôm thì phóng nhanh,mũ BH bẩn kinh khủng. Xe bus thì đông đúc,trộm cắp. Taxi thì thằng nào cũng tưởng mình là gà...
Có lần em gặp 1 nhóm các em teen đi học bằng LX, SH... Nhìn rất xinh đẹp. Đường đông,mọi người chen nhau từng chút một. Các em cậy xe đẹp còi to lên bóp còi liên tục. Lách lên trên đc vài mét thì quệt vào con Wave của 1 anh chàng ngoại quốc. Lập tức cô bé này (còn mặc nguyên áo dài trắng) dừng xe cho anh chàng kia ăn đủ thứ. Anh chàng ngoại quốc kia chở 1 cô bạn gái lúc đầu ko nói gì,hay không hiểu thì phải. Nhưng sau đó cũng quay lại đáp lễ bằng 1 tràng xxx,mặt mũi cả 2 đỏ gay.Thi nhau chửi mà chẳng thàng nào hiểu thằng nào nói gì.:D Mà phải công nhận em học sinh kia chửi rất ngoa ngoắt,nhìn không thể nào chấp nhận đc.
Lần khác ở 1 ngã 3 em gặp 1 anh đi Dylan đỏ ôm cua về bên trái va vào 1 anh rẽ phải ở phía đối diện. Cả 2 chiếc xe nằm ra đường và 2 anh kia đứng phắt dậy như cascadeu. Nhanh như cắt anh đi Dylan vừa đi vừa chỉ vào mặt anh kia vừa xxx. Sau đó họ nhảy vào như 2 kẻ thù truyền kiếp.
Lần nữa em ngồi ở quán chè chát phía trước cái KS Phú Gia (bi giờ bị đập đi rồi) nhìn thấy 1 bác mặc Ves thắt cà vạt chạy Vespa GT.Nhìn thì rất phong độ nhưng sang đường trái chiều không xi nhan làm 1 em teen nữa chạy Dylan phía sau phanh gấp ngã lăn quay ra đường. Bác kia làm như không biết gì biến mất. va chạm ở HN thì thằng nào to mồm thắng 99% rồi.:mad:
Trích đoạn: DukePham

Giao thông HN đi chả luật chả lệ quái gì, đụng nhẹ cái là oánh nhau liền, thằng nào thua thì sai, thắng thì đúng, chơi kiểu thắng làm vua thua làm giặc. Chán...
Ra đường thì tòan 2B ko biển, ko mũ bảo hiểm, kẹp 3 kẹp 4 chạy khệnh khạng, chả ra cái thể thống gì

Hạng D
29/3/07
1.809
728
113
vnexpress.net

Ngoài đấy còn tệ hơn cả trong Xì phố này đến thế cơ ah

Hạng B2
7/2/08
129
0
16

Hix, sì gòn mình về cái khoản đó thì thua xa hà nội rồi, ngay cả thằng xì ke sài gòn ra đường còn nhớ đội cái mủ BẢO HIỂM nữa mà!!! :D:D:D:D

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY

Trích đoạn: Chit

Ngoài đấy còn tệ hơn cả trong Xì phố này đến thế cơ ah

ừh . Đúng gòi đấy ! Chả thế mà nhiều nhiều năm gòi, iem toàn né công việc phải đi ra ngoải !
Cực chẳng đã mới phải ra : hôm trước hôm sau biến zìa cho lành !
Iem cũng sợ mấy cái giao thông ở ngoải lém ![&:];)[:-][:-]

Dưng mà ... kỳ tới có ra thì ...ở lại chơi thêm vài bữa :D:D. Có các bác OS HN hiếu khách và tình thương mếm thương lém ! :):):D:D

ha ha ha ...

Hạng B2
24/2/08
113
11
18
Sài Gòn

Ra ngoải đi TAXI các Bác ơi!