Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Sai, vì xe Tàu máy ồn, chạy lọc xọc, ì xe, nhựa da rẻ tiền, kêu rè rè
Chưa kể ra đường còn bị nhiều thanh niên bỉ bôi xe tàu
Thế thì khổ người chứ sướng chỗ nào ?
Bác tới đại lý em xem xe lái thử cho biết xe Tàu nó ntn nhé

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Em chạy ZS khá vài lần, cách âm còn ngon hơn Tucson đấy.
Bền thì chắc chắn không bao giờ bằng, như hèn so với nhụt :))
Bảo hành & dv cứu hộ MG care tới 5 năm cho mình nên bác cứ yên tâm nha

Hạng B2
18/4/18
481
301
63
33
Còn tàu điện tung của đang chạy rầm rầm mà mấy anh nhụt vẫn đang lỗi lên xuống, sao anh không kể nốt anh ơi!
Đặt hàng loại nào người ta giao loại ấy đó bác :))

Hạng B2
25/5/17
397
159
58
42
Cám ơn các bác đã comment abc....xyz, đã chia sẽ tư tưởng quan điểm của mình về thương hiệu xe MG này
Trước em cũng có tư tưởng y như vậy nhưng khi qua đây làm việc thì đã thay đổi - các bác hãy tới đại lý xem xe, lái thử test xe trải nghiệm thực tế thì sẽ biết dc con xe MG nó ntn
P/s : em đã làm ở Mitsubishi 10 năm nay chuyển qua MG - giờ sẽ làm thị trường y như 10 năm trước Mitsubishi đã từng làm. Mong các bác hãy tới đại lý xem xe trải nghiệm thực tế thì sẽ thay đổi suy nghĩ về con xe "Tàu" này đó

Hạng B2
20/11/20
119
124
43
Từ đầu tới giờ vẫn chưa thấy bác nào có cảm nhận thực sự về hãng xe này ở VN, toàn là nghe nói hoặc chạy vài lần hoặc mấy bạn sales thôi. Chắc trong group này cũng ít người sở hữu MG chứ MG cũng xuất hiện hơn 3 năm ở VN rồi thì phải. Phải sử dụng liên tục thì mới đánh giá chính xác được. Hoặc mấy bác đang sử dụng sợ ném đá hay sao ta? ;)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: baicon
Hạng B1
16/2/21
70
122
33
Từ đầu tới giờ vẫn chưa thấy bác nào có cảm nhận thực sự về hãng xe này ở VN, toàn là nghe nói hoặc chạy vài lần hoặc mấy bạn sales thôi. Chắc trong group này cũng ít người sở hữu MG chứ MG cũng xuất hiện hơn 3 năm ở VN rồi thì phải. Phải sử dụng liên tục thì mới đáng giá chính xác được. Hoặc mấy bác đang sử dụng sợ ném đá hay sao ta? ;)
Ở cái otosaigon này là thế, nhiều bác còn chưa cả chạy thử xe nhưng vào ném gạch để tăng post.
Đặc biệt fan xe Hàn khá đông và hung hãn :p

• Like
  • Haha
Reactions: WillPhan and Icon
Hạng B1
12/6/17
51
95
18
Trên Otosaigon đúng là ko nên tham khảo xe :) lên tham khảo đường sá, ăn chơi nhảy múa và chửi nhau thì ok. 1 người dân đang sd xe MG cho hay :))

• Like
Reactions: Xpander and Icon