Hạng F
8/8/06
6.455
21.423
113
40
Re:Các bác lưu ý, có...bẫy trên đường Điện Biên Phủ

Đang khấu hao lại mấy cái máy bắn tốc độ,Các bác thông cảm:D

Hạng B2
11/8/09
313
1
18

minhtit nói:
womandriving nói:
Tiện đây em hỏi đường Nguyễn Văn Linh bên Q7 thì được chạy 50 hay 80 vậy các bác ?

Nguyễn Văn Linh là đường nội thị -----> 50km/h bác ạ

trời...ạh...em thường đi làm đường này...đường thoáng em đạp 80-90 kông hà....mai chưa bị xxxx......thanks các Bác

Hạng B2
30/9/09
204
1
18

Các Bác cho em hỏi : thế Đại lộ đông tây cũng giới hạn 50km/h phải không ạ ?

Hạng D
27/9/05
1.706
1.830
113

khiemli nói:
Các Bác cho em hỏi : thế Đại lộ đông tây cũng giới hạn 50km/h phải không ạ ?

đúng thế bác ạ nhưng hiện nay em thấy chưa bắn tốc độ nhiều ở đại lộ đông tay tuy nhiên xxx đứng để bắt tội chạy sai tuyến hay vượt phải thì nhiều hơn

Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM

Vitamen nói:
Cottbus nói:
Đoạn này chạy nhanh nguy hiểm lắm các bác, thỉnh thoảng có người dân sống hai bên đường đi bộ băng qua đường chỗ không ngờ nhất. Chủ quan đường trống dễ tèo lắm, em giật mình mấy lần rồi.

Em xác nhận chạy nhanh đường này phải rất tập trung và nên đi lane thứ 2 từ trái qua phải để đề phòng mấy bà ve chai bất ngờ lò đầu ra khỏi vườn cây, xe của em suýt xơi tái một bà ve chai cùng với cái xe đạp, hú hồn.

Đúng thế các bác ạ. Em cũng vài lần phải đạp thắng gấp rồi. Có lần thì fải lượn vèo một cái lấn sang lề bên cạnh, thành ra lại suýt tông vào bác đi xe bên lane kia.

Có hai chỗ người dân rất hay băng qua. Chỗ đông nhất là ngay khi qua cầu ĐBP hướng từ TP ra cầu SG. Chỗ thứ hai là đoạn ngã ba với Nguyễn Cửu Vân. Còn một chỗ cực kỳ nguy hiểm là đoạn đường vòng (lượn sang phải) khi gần đễn ngã tư Hàng Xanh, chỗ đó bị chói mắt do xe đi ngược chiều phía bên kia, không thể nhìn rõ đường được. Gặp phải bác nào mà băng qua đường đoạn này thì chỉ có nhắm mắt cầu nguyện thôi.

Hạng D
14/11/08
1.908
561
113
Biên Hoà

Theo thông tin em mới được biết, đợt ra quân lần này của xxx ở Điện Biên Phủ là do xxx mới mua cái máy bắn tốc độ mới bắn được vào ban đêm nên phải thu hồi vốn lại. Từ giờ tới cuối năm xxx sẽ tăng cường bắn trên mọi nẻo đường. Hic, bây giờ ra đường các bác phải trừ hao thêm thời gian chạy đúng tốc độ nha.

Hạng B1
24/9/09
69
0
6

thời kỳ kinh tế suy thoái khổ thế đấy.xx mà cũng đói ăn.hic!

Tập Lái
16/10/09
31
0
6

sao xui cho bác hattrickson vậy, thật chia buồn cùng bác
theo qui định của Bộ GTVT thì đường nội thị chỉ cho phép tốc độ tối đa 50km/h. nhữing biển báo biển cấm là do qui định của GTVT bác ơi. ko liên quan đến xxx. Thế bác đi xe gì? lấy bằng ra được chưa

Hạng B2
28/11/06
294
50
28
53

Em chạy đoạn này hay chạy 100-120, thế là từ này thôi đi qua Nguyễn Hữu Cảnh vậy.

Tập Lái
16/10/09
31
0
6

khổ thật!đã là quy định fải chấp nhận thôi bac ơi!tui đi wa đó wài mà có thấy bắn gì đâu?từ nay fai cẩn thận hơn mới được