Hạng B2
26/6/12
482
54
43
Hóc Môn, TPHCM
Số là chiều nay xe e chết máy ngay ngã tư Pastuer vS Võ Thị Sáu,...dùng quyền trợ giúp người thân nhưng thất bại...
Thôi kệ, chẳng mấy khi, call bác Hà, sẵn nghe giọng bác lần đầu luôn ! Bác nhiệt tình giúp em làm e thấy vui ghê, mà cũng ngại ghê ( trong giờ hành chính mà )! Tinh thần S.O.S muôn năm!
@ bác Hà: cảm ơn bác nhiều nghen bác, bác không những giúp em tìm ra giải pháp mà còn về mặt tinh thần nữa! Bác đóan đúng ghê, xe em hỏng quạt giải nhiệt, e lò mò xuống thấy nó không chạy,sau khi nói chuyện với bác xong, e bật chìa khóa lên thì thấy kim nước hạ xuống, nên đề máy thử, ai dè nó nổ,mừng ghê, e tắt máy lạnh cho nó đỡ kéo, xong để chạy luôn bác ơi, đi Đức Hòa mới về luôn, chổ nào đông,dồn xe e tắt máy lạnh, tí ra đường trường lại bạt lên:))! sau đó nó ổn, mai chắc phải check lại quá!:D thansk bác nhiều nha:X! bữa nào e mời bác coffe nghen:D:X!

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.506
163.456
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
Ồ... bác chủ quá khen !
Ổng gọi trong lúc tay phải em đang cầm 4 xiên thịt nướng Nga, tay trái đang cời than

Bỏ cây cời than xuống, hỏi "vị trí, tình trạng ... giải thích S.O.Ser hổng phải thợ sửa máy" nhưng giờ có 2 cách:
- Vị trí giao lộ VTS-paster :hoặc coi xung quanh có gara không? nếu không, hãy gọi gara Hưng phát số ...(cách đó không xa)hãy nói là "bạn anh Ha Sonata O.S" , Hưng sẽ cho người tới ứng cứu ngay, (đã nhiều lần bác Hưng giúp S.O.S).
- Kim nhiệt tăng : chắc quạt làm mát không chạy ...
Chỉ biết nói thế và thòng "nếu không đc nữa thì gọi lại em nha em sẽ tính tiếp" (giờ em ... nướng thịt đã , khách đang hối
)
Hầy dza ...lo kím cơm chả giúp bạn bè đc nhiều , em chả dám nhận lời cám ơn đâu ạ . Hãy dành cho Kien_vietthai, Pin , jangnhut , thanhlan ... em già rồi chỉ ...chém gió thoai! (hổng gió sao than Hồng Ân cháy được cà ):D