Hạng B2
22/7/11
441
11
18
Sau hơn 10 ngày cho nghỉ giải lao, hôm qua vào lại, vợ 2 của em "mất điện", gọi cho bác kien_vietthai thì bác ấy đang ở xa và cử bác HuynhTanDuy sang hỗ trợ. Mặc dù đang giờ nghỉ trưa, nhưng bác HuynhTanDuy, và sau đó là bác kien_vietthai vẫn nhiệt tình chạy qua hỗ trợ, thay bình cho bà 2 giúp em.

Tiếp đó, hôm nay, đến lượt chú 2b của em cũng trong tình trạng như bà 2, đến tầm gần 18h em mới chợt nhớ ra việc này và nhủ thầm "thế nào cũng thay không kịp rồi", vì giờ đó thường các HEAD đã đóng cửa. Mà ngày mai em lại phải dùng đến chú 2b này, nhớ đến các bác Việt Thái, em gọi xem thì bác kien_vietthai confirm luôn "2b thì vẫn xử lý gọn, lẹ như thường". Chạy về nhà đã hơn 7h, thế nhưng bác Kiên mặc dù đang chuẩn bị đi công chuyện, vẫn không nề hà chạy sang tận nơi thay bình giúp 2b của em với tác phong nhanh, gọn.

Nhân đây, một lần nữa, xin cảm ơn các bác kien_vietthai và HuynhTanDuy đã rất nhiệt tình hỗ trợ một cách hết sức S.O.S!

Hạng D
2/9/09
2.548
4.942
113
Tp.HCM
Kien_Vietthai quá tuyệt vời.
@ Dép lết: Mới cưới vợ xong hết luôn hai cái bình là seo.

Hạng D
5/10/09
2.597
992
113
39
aloacquy.vn
ối, Mợ Redlady chụp hình hồi nào mà em không biết ta, chắc đang loay hoay quá xử quá.
Ai cũng vậy mà anh, mà đây lại là S.O.S nữa không nhiệt tình sao được.