Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Nhớ lúc trước tui có lô đất dự ớn...dòm hoài mà chả thấy dự ớn mọc lên thêm được bao nhiêu căn nhà riết phát chán...rồi một hôm tui ghé lại thăm đất thấy lô của tui và lô kế bên cạnh hàng xóm nào đó rào lại trồng rau thấy mà mát cả con mắt luôn.
He he he...
Rào lại cho hàng xóm trồng rau lại sạch đất bác nhỉ? :)
Chắc em xây rào xong cũng treo bảng cho trổng rau miễn phí quá :)

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Rào lại cho hàng xóm trồng rau lại sạch đất bác nhỉ? :)
Chắc em xây rào xong cũng treo bảng cho trổng rau miễn phí quá :)
Đúng rồi. họ trồng rau nhin thấy mát mắt lắm. Chắc là hàng xóm gần đó chứ tui cũng không biết... Họ tự vây lưới rào lại rồi trồng rau củ quả, tui có thấy họ trồng thêm mướp nữa..

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Đúng rồi. họ trồng rau nhin thấy mát mắt lắm. Chắc là hàng xóm gần đó chứ tui cũng không biết... Họ tự vây lưới rào lại rồi trồng rau củ quả, tui có thấy họ trồng thêm mướp nữa..
Rồi lô đó bác bán chưa?
Bán được chắc phải mời bác hàng xóm ấy nhậu vì nhờ họ mà đất bác nhìn xanh, sạch, đẹp hơn :).

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Rồi lô đó bác bán chưa?
Bán được chắc phải mời bác hàng xóm ấy nhậu vì nhờ họ mà đất bác nhìn xanh, sạch, đẹp hơn :).
Bán mất toi rồi còn đâu...
Thời điểm ấy mà bán cũng được giá vì cái lô đó mặt tiền đường chính mà cái vị trí nó rất đẹp. Bán xong chừng nữa năm sau là chổ đó nó lên vùn vụt không ngờ luôn. He he he...

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Bán mất toi rồi còn đâu...
Thời điểm ấy mà bán cũng được giá vì cái lô đó mặt tiền đường chính mà cái vị trí nó rất đẹp. Bán xong chừng nữa năm sau là chổ đó nó lên vùn vụt không ngờ luôn. He he he...
Chúc mừng bác!
Nhờ vậy mà bác kiếm được mấy lô khác ngon hơn.
BRC cũng thế thôi, bây giờ bán đi sau này sẽ quay lại mà tiếc.
Nhưng kệ bác nhỉ? Cơ hội tới đâu múc tới đó. Phải cho dòng tiên lưu chuyển mới là đầu tư :)

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Chúc mừng bác!
Nhờ vậy mà bác kiếm được mấy lô khác ngon hơn.
BRC cũng thế thôi, bây giờ bán đi sau này sẽ quay lại mà tiếc.
Nhưng kệ bác nhỉ? Cơ hội tới đâu múc tới đó. Phải cho dòng tiên lưu chuyển mới là đầu tư :)
Tui để ý là đất mặt tiền đường chính mà có vị trí đẹp là luôn có giá, giá luôn vượt lên trước mà lại rất dể bán, khi bán còn chảnh choẹ.... Còn những đường nội bộ thì chỉ lên theo sau mà lên không bao nhiêu...

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Tui để ý là đất mặt tiền đường chính mà có vị trí đẹp là luôn có giá, giá luôn vượt lên trước mà lại rất dể bán, khi bán còn chảnh choẹ.... Còn những đường nội bộ thì chỉ lên theo sau mà lên không bao nhiêu...
Biết là vậy nhưng phải liệu cơm gắp mắm bác ơi.
Tiền ít thì hít đất thơm vừa vừa thôi ạ!
Khởi đầu em phải đầu tư từ lô xa tít mù khơi vùng Trảng Bom Đồng Nai rồi mới bươn về dần SG.
Không có vía làm BDS ngon nhưng cũng chưa có lần đầu tư nào bị đắng bác ạ :)

Tập Lái
4/10/17
18
34
13
Đầu năm mới chúc các bác trong thớt bình an mạnh khoẻ, năm mới mua may bán đắt nhé. Nhân tiện bác nào biết tình hình giá cả ở BRC cập nhật lên cho em biết với . Cám ơn các bác

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Đầu năm mới chúc các bác trong thớt bình an mạnh khoẻ, năm mới mua may bán đắt nhé. Nhân tiện bác nào biết tình hình giá cả ở BRC cập nhật lên cho em biết với . Cám ơn các bác
Chúc mừng năm mới bác BMW. Có mấy comments về giá cả phía trên đó.
Có lô nào đó khu Saca nhà bác đang giao 45 đấy.

Tập Lái
4/10/17
18
34
13
Chúc mừng năm mới bác BMW. Có mấy comments về giá cả phía trên đó.
Có lô nào đó khu Saca nhà bác đang giao 45 đấy.
Giao 45 thì chắc nhà phố mặt tiền, đất nhà em B16 đối diện cty 479. năm nay xem giá rổ thế nào rồi em pass