Hạng C
13/5/16
540
1.454
93
53
Lô của bác diện tích hơi to nhưng nếu chốt 28 thì bèo :).
Có lô 500 m khu F đang giao bán 28 kìa, bác nào ôm kg?
Lô này xây dựng được ngay không bác, hợp đồng với Cty nào ạ, em nhắm được thì đổi nhà ở trung tâm ra đây cho nó rộng rãi thôi.

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Lô này xây dựng được ngay không bác, hợp đồng với Cty nào ạ, em nhắm được thì đổi nhà ở trung tâm ra đây cho nó rộng rãi thôi.
Lô này có giấy báo đóng tiền giao nền rồi nhưng chủ chưa đóng.
Nhận nền thì xây được ngay nhưng khu đó còn vắng chắc chưa nên xây :).
Còn lô khác L, 600 m. Vuông vức đẹp hơn, sát sông hơn cũng giao bán giá nhỉnh hơn chút.
Bác thích thì em cho số sale bác ghé thăm thử. Lô L thì chưa giao nền.
Cả 2 đều của Res 10.

Hạng C
13/5/16
540
1.454
93
53
Lô này có giấy báo đóng tiền giao nền rồi nhưng chủ chưa đóng.
Nhận nền thì xây được ngay nhưng khu đó còn vắng chắc chưa nên xây :).
Còn lô khác L, 600 m. Vuông vức đẹp hơn, sát sông hơn cũng giao bán giá nhỉnh hơn chút.
Bác thích thì em cho số sale bác ghé thăm thử. Lô L thì chưa giao nền.
Cả 2 đều của Res 10.
Cám ơn bác, để em xuống thực địa xem xét thế nào rồi nhờ bác sau ạ, của Res 10 thì cũng an tâm thôi, em chưa có sẵn tiền mà phải bán mảnh khác mới mua nơi này được, vì nơi đây còn vắng lại chưa giao nền nên em cũng đắn đo đôi chút.

• Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Cám ơn bác, để em xuống thực địa xem xét thế nào rồi nhờ bác sau ạ, của Res 10 thì cũng an tâm thôi, em chưa có sẵn tiền mà phải bán mảnh khác mới mua nơi này được, vì nơi đây còn vắng lại chưa giao nền nên em cũng đắn đo đôi chút.
Vâng, khi nào bác có nguồn cần giải ngân mà cần thông tin gì cứ nhắn em 1 tiếng.
Em kg phải sale, chẳng phải môi giới, chỉ sẵn sàng cung cấp thông tin mà em biết để các bác có thêm thông tin lựa chọn thôi :).
Tới giờ em thấy hầu hết chủ đất ở trong này cũng đều sẵn sàng ôm thêm nếu có dư xèng bác ạ, hoặc bán chuyển đổi ra vị trí đẹp hơn trong khu.

• Like
Reactions: dungdangdungde
Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Hnay e đi ra biển! Đứng trc mênh mông biển sóng em cảm thấy cơn bão túng tiền hiện tại của em ko là cái đinh gỉ gì với cơn sóng đại dương nên sau khi bình tâm nhấp ngụm trà và suy nghĩ, em xin gửi lời xin lỗi đến các bác các anh các chị thời gian qua đã quan tâm đến 2 lô N mà em có ý định bán.
Em tạm ngưng giao dịch nằm im thời gian nữa!

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Hnay e đi ra biển! Đứng trc mênh mông biển sóng em cảm thấy cơn bão túng tiền hiện tại của em ko là cái đinh gỉ gì với cơn sóng đại dương nên sau khi bình tâm nhấp ngụm trà và suy nghĩ, em xin gửi lời xin lỗi đến các bác các anh các chị thời gian qua đã quan tâm đến 2 lô N mà em có ý định bán.
Em tạm ngưng giao dịch nằm im thời gian nữa!
Bác thật giống thi sĩ :).
Thấy biển là thấy sóng, mà thấy sóng là thấy 1 sự thật, sóng sau đè sóng trước :).
Em đang chuẩn bị dọn dẹp mặt bằng, đóng cọc, xây bao quanh lô của em để đó cho sạch sẽ bác ạ :)

Hạng D
20/5/13
1.162
2.852
113
www.flickr.com
Bác thật giống thi sĩ :).
Thấy biển là thấy sóng, mà thấy sóng là thấy 1 sự thật, sóng sau đè sóng trước :).
Em đang chuẩn bị dọn dẹp mặt bằng, đóng cọc, xây bao quanh lô của em để đó cho sạch sẽ bác ạ :)
Bác nên làm thế ạ! 1 là xác định chủ quyền, 2 là nhìn đất của mình ra tấm ra món! Nếu có thời gian bác bỏ vài tháng làm cái vườn rau ở đây, thả vài cây chuối, khoai mì, luống rau lang rau cải rau muống... hàng tuần hàng tháng lên vừa chăm vừa thu hoạch ngon lành bác ạ!
Bác hàng xóm nhà e trồng lên tươi tốt kinh khủng. Giờ rau quả cứ gọi là đầy ắp nhà!

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Bác nên làm thế ạ! 1 là xác định chủ quyền, 2 là nhìn đất của mình ra tấm ra món! Nếu có thời gian bác bỏ vài tháng làm cái vườn rau ở đây, thả vài cây chuối, khoai mì, luống rau lang rau cải rau muống... hàng tuần hàng tháng lên vừa chăm vừa thu hoạch ngon lành bác ạ!
Bác hàng xóm nhà e trồng lên tươi tốt kinh khủng. Giờ rau quả cứ gọi là đầy ắp nhà!
Trồng rau thì em chưa chắc, nhưng cho gọn gàng sạch sẽ thì em đang định vậy bác ạ.
Trồng cây thì để em nghiên cứu thêm :)

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Nhớ lúc trước tui có lô đất dự ớn...dòm hoài mà chả thấy dự ớn mọc lên thêm được bao nhiêu căn nhà riết phát chán...rồi một hôm tui ghé lại thăm đất thấy lô của tui và lô kế bên cạnh hàng xóm nào đó rào lại trồng rau thấy mà mát cả con mắt luôn.
He he he...