Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Đầu năm có tin gì mới chưa nhỉ , Úp mấy cái cũ này lên cho ai có nhu cầu

https://www.facebook.com/Khudancubacrachchiec
Con I 39 của bác Quang là ngon này. Đất sạch mà không được giao nền mới cú nhỉ? :).
2 mặt tiền, sau này hốt trọn dân cư 2 block chung cư 20 tầng trước mặt :). Dáng thêm vài năm nữa đi, mặt trời mọc hướng Nam RC đến nơi rồi :)

• Like
Reactions: chedoanvien
Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
ahahaha... tín đồ của BĐS là đây: phải gọi là ông địa

Lỡ dính vào BDS là mê liền, mê không dứt.
Đi đâu nhìn lô nào đẹo, dự ớn nào đẹp là lại ước ao, giá như có triền, quất liền :)
Nó giào cũng nhờ lướt đất cát...
Nó có mở cty...riêng mà 2 năm nay làm an cũng chả ra cái gì hết...chỉ cầm hơi... Tui khuyên nó nén dẹp bỏ cty cho nó khoẻ mà nó nói giờ cái đám nhân viên ruột làm ăn đã nhiều năm gắn bó, giờ mà nghỉ thì cũng thấy tội...nén nó vẫn cứ cố bám làm lây lất...
Nó rất rành về bđs, tui cũng hoi bị rành chút...nên khi đi tìm mua thì cả hai cùng đi để tham khảo ý kiến với nhao là có nén mua chổ lày hoặc chổ kia... Ta nói là thắng chắc luôn.
He he he.....

Hạng F
20/11/14
5.008
12.089
113
  • Like
Reactions: Tony.bui
Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Nếu đúng thì sẽ rất nhanh bác ạ. từ lúc duyệt nhiệm vụ QH 1/2000 cho đến lúc xong QH chắc tối đa quý 1 2019 sẽ xong. nếu cuối 2019 "động binh" được thì giá đất xung quanh sẽ lên chóng mẹt !!!!!!
Em chỉ mong khu này sớm hình thành, sau Seagame có vắng thì mấy cu nhà em cũng có chỗ bơi lội, tập thể thao, đá bóng...
Sau này mình già cứ lòng vòng quanh đó chạy nhảy, đạp xe là ngon :)

Hạng D
12/7/13
2.068
7.913
133
Hồ Chí Minh
Có thể tăng nhiều lần nếu hạ tầng tốt và pháp lý đầy đủ, bác nào có tiền thì múc thôi, 5 năm, 10 năm hoặc lâu hơn nữa, miễn là có niềm tin vào tương lai tươi sáng:
http://m.bizlive.vn/thi-truong/hon-...-phia-tay-khu-the-thao-sea-games-3388759.html
2 ngày k vào đây mà mấy bác trao đổi nhiệt tình quá.
Bài báo này từ lúc mới thông tin quy hoạch khu thể thao trên báo nè. Mấy khu trên báo khác khu BRC nhiều dù chỉ cách 1 cái sông bé tẹo.
Có 1 điểm trừ nữa của khu BRC là nằm ngay chân cầu RC nên phù hợpđể ở hoặc văn phòng như mấy bác đã nói
- Đất 4x Đình Phong Phú chắc bác @pheo đang nói đất phan lô nhỏ lẻ, khu BRC này thì so sánh với đất dự án như An Thiên Lý thì hợp lý hơn

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
2 ngày k vào đây mà mấy bác trao đổi nhiệt tình quá.
Bài báo này từ lúc mới thông tin quy hoạch khu thể thao trên báo nè. Mấy khu trên báo khác khu BRC nhiều dù chỉ cách 1 cái sông bé tẹo.
Có 1 điểm trừ nữa của khu BRC là nằm ngay chân cầu RC nên phù hợpđể ở hoặc văn phòng như mấy bác đã nói
- Đất 4x Đình Phong Phú chắc bác @pheo đang nói đất phan lô nhỏ lẻ, khu BRC này thì so sánh với đất dự án như An Thiên Lý thì hợp lý hơn
Đúng rồi bâc, đất hẻm đình phong phú phản lô nhỏ lẻ. Mà tui thác mắc cái con đường đình phong phú chỉ là đường nhánh của lê văn việt lại cong qiueo thấy ớn mà cái giá của nó lại chên chời...

Tập Lái
1/5/16
24
132
28
23
tết nhất mà các bác hâm nóng BRC làm e cũng phấn chấn lên hẳn. lô D saca của e cũng nhiều người hỏi ghê. giá khớp lệnh dãy của e khoảng 1 tháng trước tết là 28 đấy ạh. e thấy với tình hình này giá lên vài line nữa cũng hợp lý các bac ạh!

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
Đúng rồi bâc, đất hẻm đình phong phú phản lô nhỏ lẻ. Mà tui thác mắc cái con đường đình phong phú chỉ là đường nhánh của lê văn việt lại cong qiueo thấy ớn mà cái giá của nó lại chên chời...
Đình Phong Phú, năm 2010 e mua lô 75m2, 500tr. Năm 2011 e bán 800 lấy vốn về qun 2.
Thế mà giờ giá ngon thế :)

Hạng B2
16/5/17
344
1.519
93
tết nhất mà các bác hâm nóng BRC làm e cũng phấn chấn lên hẳn. lô D saca của e cũng nhiều người hỏi ghê. giá khớp lệnh dãy của e khoảng 1 tháng trước tết là 28 đấy ạh. e thấy với tình hình này giá lên vài line nữa cũng hợp lý các bac ạh!
Lô của bác diện tích hơi to nhưng nếu chốt 28 thì bèo :).
Có lô 500 m khu F đang giao bán 28 kìa, bác nào ôm kg?