Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Đã ngồi thử City facelit, công nhận k còn ồn nữa. hãng làm lại cái gầm oke rồi
đã đi và thấy vẫn ồn so vs Vios Accent
CRV còn ồn thì City tuổi gì mà yên ắng dc

Hạng D
24/2/20
4.910
8.364
113
37
Mới bị giảm lương mà vẫn còn máu thế bác, chọn xe cho bà cả để đi phố luôn ......
Đi con xe to trong khu trung tâm mệt mỏi lắm bác ạ, tính mua con nhỏ gọn chạy phố mà cứ lên xe là 2 đứa con hỏi ghế có da nappa ko ba (ngồi êm phao câu và ít mùi) và cứ chê xe thế này thế nọ vì tụi nó quen đi xe nhà nên lần nữa mãi ko mua, khổ cái nữa kiếm đâu ra tiền mua xe Đức để có da ghế nappa.

Hạng D
16/11/20
2.903
9.129
113
38
Đi con xe to trong khu trung tâm mệt mỏi lắm bác ạ, tính mua con nhỏ gọn chạy phố mà cứ lên xe là 2 đứa con hỏi ghế có da nappa ko ba (ngồi êm phao câu và ít mùi) và cứ chê xe thế này thế nọ vì tụi nó quen đi xe nhà nên lần nữa mãi ko mua, khổ cái nữa kiếm đâu ra tiền mua xe Đức để có da ghế nappa.
Đã đi xe thì trong TP quan trọng là chỗ đậu xe thôi chứ đi xe ô tô em ít khi nào vào hẻm. Bởi vậy giờ mà có đi ăn cũng chỉ toàn ở TTTM hay những quán nằm ở ngoài rìa tp, đậu xe thoải mái, ăn uống cũng tiện. Còn tầm tiền ít mà có da nappa thì chắc chỉ có BJ X7, tầm 700tr mà có luôn sưởi ghế, mát ghế, da nappa đầy đủ quan trọng là anh có can đảm không :D

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
18/6/14
58
4
8
33
Nhờ anh chủ xíu, cái honda sensing hoạt động ổn không anh? mình chưa thử thực tế

Hạng B1
16/6/14
54
4
8
32
Hanoi, Vietnam
Cảm giác lái đã được kiểm chứng bao đời nay của xe nhà Honda, có sensing, ngoại hình quá đẹp, mình chẳng hiểu các anh có gì để chê con này
Chưa kể HRV đời mới có thiết kế quá đẹp, sang chảnh và cá tính chứ không trung tính như các mẫu xe bán chạy khác cùng tầm giá. Mọi người hay bàn về giá nhưg cá nhân mình thấy nên nếu để phục vụ bản thân thì nên đánh giá yếu tố giá trị, cảm giác, tính năng.

Hạng B2
12/1/19
241
182
61
Chật nhất đám kia là CX5 nhé bạn, sao đó tới Toy Cross. Còn Creta, Seltos độ thoải mái ngang ngừa với HRV.
Ý bạn nói là người cao trên 2m ngồi chật đúng ko. Dân Việt mình toàn < 1m8 -> nên cơ bản ngồi HRV thoải mái.
Cx5 mình thấy rộng cả khúc (hàng 2) so với CRV chứ sao chật được nhỉ? bác ngồi chưa? nghe toàn phán thế?

cơ mà sáng gặp con HRV sao cái tay nắm cửa sau để nhìn mất nét thật :)))

Hạng B2
14/6/14
60
3
8
43
Xe ngon phết dùng để đi phố thì quá ok do xe nhỏ gọn. Đợt này mấy anh xe Hàn như creta hay seltos chắc cũng san sẻ bớt thị phần thôi

Hạng B2
19/5/14
61
4
8
44
Em thấy anh cứ dứt lúc này là chuẩn, vì chưa vào mùa cao điểm nên sale sẽ ưu ái anh hơn nhiều đó, thủ tục cũng nhanh gọn hơn
Cảm ơn bác. Để em khảo giá rồi về báo anh em

Hạng B2
12/1/19
241
182
61
Mạnh dư xài luôn anh ơi. Gần 120 mã lực thì chạy vô tư mà. Đèo nào cũng leo được hết.
hix tới 120 mã hả bác :(( nhớ con focus cũ của mình 2011 hachtback cũng đã gần 120 mã rồi,....