Hạng B2
19/5/14
61
4
8
44
Em chưa mua HRV nhưng đã từng chạy thử và ko có gì để chê. Với những option nó có thì giá hợp lý. Tầm cuối năm em chốt được vài hợp đồng thì chắc em sẽ mua để chở vợ con đi chúc tết

Hạng B1
18/6/14
61
3
8
32
"mình thích một chiếc xe đẹp nhưng phải bền dáng ko bị lỗi mốt nhanh, phần nữa là mình cũng ưu tiên thương hiệu xe Nhật vì bển bỉ" khi người tiêu dùng thông thái đã nhận ra đâu mới là quyết định thông thái kkk

Hạng B2
13/1/15
119
12.722
93
33
Xe đẹp, đồ chơi ngon, máy bền, adas full mà có 699 thì tội gì không mua. Chúc mừng anh chủ có quyết định sáng suốt
Dạ cảm ơn anh, mình chấm xe trước hết ở thiết kế, nhưng chốt đơn và lăn bánh là vì cảm giác lái và an toàn.
Mừng anh chủ có vợ đẹp xe ngon . Anh có thể chia sẻ thêm chút về khả năng leo dốc của HRV không ?
Xe này cỡ cuv B nên xác nhẹ, gọn gàng, đánh lái vào các cua đèo dễ dàng thôi anh. Gầm cao vừa đủ, chỉ cần anh đừng lao xuống biển hay bùn lầy thì em nó phục vụ vô tư.

Mình đi nhiều đường đèo từ Trung vô Nam, đường đẹp nhiều nhưng đường xấu cũng không thiếu. thấy em nó vượt ổ gà, ổ voi, leo lề, leo dốc khá thoải mái dù đôi lúc chở full tải
Hình như từ bản G đã có cửa gió rồi anh
Đây anh, xe mình bản G có cửa gió hàng 2 nè. Dùng tiện và nhanh làm mát xe. Vợ con ngồi sau thích nóng lạnh gì điều chỉnh cũng dễ
Câu chuyện vui của em: Mua xe 700 triệu được nhiều người tưởng mua xe tiền tỷ

Hạng C
29/5/14
57
3
8
41
Em chưa mua HRV nhưng đã từng chạy thử và ko có gì để chê. Với những option nó có thì giá hợp lý. Tầm cuối năm em chốt được vài hợp đồng thì chắc em sẽ mua để chở vợ con đi chúc tết
Sao anh không mua từ giờ đi, cuối năm hết khuyến mãi lại tiếc. Mua giờ được 50% phí trước bạ, 50% hỗ trợ nhà nước, quà tặng này nọ

Hạng B2
29/5/13
69
4
8
33
Bác chủ nói đúng rồi đấy, độ ồn k còn chênh lệch các con cùng tầm giá. Các xe đời mới của honda khắc phục được nhược điểm này rồi

Hạng C
26/5/14
71
7
8
43
Cảm giác lái đã được kiểm chứng bao đời nay của xe nhà Honda, có sensing, ngoại hình quá đẹp, mình chẳng hiểu các anh có gì để chê con này

Hạng C
29/5/14
57
3
8
41
Em cũng mê lắm rồi. Có thể phải chạy ra đại lý hỏi thử xem sao
Em thấy anh cứ dứt lúc này là chuẩn, vì chưa vào mùa cao điểm nên sale sẽ ưu ái anh hơn nhiều đó, thủ tục cũng nhanh gọn hơn