Hạng B1
21/5/14
68
0
18
31
Honda đang khuyến mãi đó, HR-V G được 50% phí trước bạ nên lăn bánh "nhẹ nhàng" cỡ 740 thôi. Em chưa tính quà đại lý luôn.
giá tốt nhỉ, tính ra lăn bánh chỉ bằng con Yaris Cross base.

Hạng B2
6/6/14
59
5
8
40
Xe đẹp, đồ chơi ngon, máy bền, adas full mà có 699 thì tội gì không mua. Chúc mừng anh chủ có quyết định sáng suốt

Hạng B1
15/5/14
55
4
8
31
Em thích cửa gió hàng ghế sau, các bác cho hỏi là bản G có món này không? Hay bản L trở lên mới có?

Câu chuyện vui của em: Mua xe 700 triệu được nhiều người tưởng mua xe tiền tỷ

Hạng D
16/11/20
2.903
9.129
113
38
Aduma i_vtech HRV mà ngon hơn Cx5 luôn hả mấy anh ? Chả bù cho em chạy con xe lăn bánh 1,5 tỷ mà thiên hạ cứ nói em chạy con xe 750tr nhưng em chả bao giờ phải thanh mình làm chi vì tính em ko thích kiểu phông bạt cứ kệ mọe thiên hạ nói miễn ko đụng dến chén cơm của em là được. Nhìn HRV đúng là nịnh mắt thật nhưng xe bé con con, độ ồn là đặc sản và giá ngáo thì nó bị Creta, Seltos và Cx5 base vả cho ko trượt phát nào cũng là điều dễ hiểu.Mà gu bác chủ cũng lạ thật thích ghế nỉ trong khi khí hậu miền nam và trung nóng quanh năm thì mùi nỉ bốc lên chắc ố dề lắm nhỉ. Ko biết bác chủ chạy cx5 mới chưa nhỉ mà bảo Cx5 chòng chành hơn HRV hay lại chỉ nghe nói .Em tính lấy thêm xe để đi phố có đi lái thử HRV thì bỏ luôn ý định vì xe quá ồn bà cả ko chịu được và máy lạnh thì quá yếu sinh lí.. Dù sao cũng chúc mừng bác chủ đã hạnh phúc với lựa chọn của mình chỉ có điều là lần sau mà bác lên OS đăng bài thì tiết chế bớt lại chứ ko bọn đi xe cỏ như tụi em cào phím thì về nhà bác nhìn con xe lại tụt hết cả hứng.
Mới bị giảm lương mà vẫn còn máu thế bác, chọn xe cho bà cả để đi phố luôn ......

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B1
4/5/14
56
7
8
Mừng anh chủ có vợ đẹp xe ngon . Anh có thể chia sẻ thêm chút về khả năng leo dốc của HRV không ?

• Haha
Reactions: HoaDuy
Hạng B1
31/5/14
60
4
8
35
An toàn thì Honda số 1 rồi em không nói. Nhưng có dịp chạy thử thấy máy bốc bất ngờ luôn.