Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
Kính thưa các bác, em thấy SFC chúng ta rất chịu khó căm chỉ tập thể thao, bằng chứng là bao nhiêu hội như Hội Tenis, Hội bóng đá, Hội bắn súng..sơn vv... Tuy nhiên tìm đỏ mắt chưa thấy có hội golf, vậy em mạn phép xin được đưa ra ý kiến tham khảo về việc tổ chức CLB golf SFC để các mem SFC nào đã, đang và sẽ chơi môn thể thao này tham gia giao lưu và tụ tập :p

Trước hết xin phép các bác cho giới thiệu thông tin và trình độ bản thân ạ:
Tên: Super FOX
Số đt: trong danh sách SFC :D
Trình độ: HDC 25
Thời gian tham gia: 0.5 năm

Mong các bác tham gia giao lưu ạ :)

23/10/06
14.638
5.121
113
Ôh! Chi hội cuốc đất này coi bộ có nhiều tay đó bác: SG kẹt xe, PutinVN, Longan....

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
super_fox nói:
Kính thưa các bác, em thấy SFC chúng ta rất chịu khó căm chỉ tập thể thao, bằng chứng là bao nhiêu hội như Hội Tenis, Hội bóng đá, Hội bắn súng..sơn vv... Tuy nhiên tìm đỏ mắt chưa thấy có hội golf, vậy em mạn phép xin được đưa ra ý kiến tham khảo về việc tổ chức CLB golf SFC để các mem SFC nào đã, đang và sẽ chơi môn thể thao này tham gia giao lưu và tụ tập :p

Cám ơn bác Cáo đã mở lời khởi động cho hội "cuốc đất", tuy nhiên có lẽ bác đã bỏ qua đoạn này rồi:
http://www.otosaigon.com/...%BB%98NG-m3804877.aspx

**) TDTT:
- Bóng đá: PM(đội trưởng), CV + BB (2 đội phá),PHN,Mack., Tuan_SOS, Cubom, HL2000,M6, Messi, Madlion, Longan,Holo,Kisala, Chuabiet, Huythanhtv, Nui, O2x3, .... (chỉ tiêu mùa này phải lọt vào top 3 OS)

- Tennis: Vanganh, Laiphu, NATB, Chuabiet, Atim, SGtrafficjam, Metocdo,PM, Seaman, Viettuan, Copcon, Clauded, Mr. Fil,Choycheng .... (chỉ tiêu: top 5 OTC)
<span style=""color: #ff00ff;""> - Golf: SGtrafficjam (Đội trưởng),Putin, SFC400, ...(10 năm nữa đi thi đấu giải cuốc đất OS) </span>
- Bowling: Soirung (ĐT), Teddy, Steven, Kevinchen, PHN,Longan, Tommy 2000;....
- Bi-a: Muak., Cubom, Mack., CV, HN123, Freelander, Kiem-xengmua4banh, tamnhinso, ..
...........
Bác Cáo đã chuyển hộ khẩu vào SG đã lâu, nhưng hình như chưa tham gia offline với aem SFC SG. Nay có môn này, bác cho biết lịch sinh hoạt của bác thế nào để aem gặp nhau giao lưu, học hỏi nhé.
Hẹn sớm gặp bác.

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
longan nói:
super_fox nói:

Cám ơn bác Cáo đã mở lời khởi động cho hội "cuốc đất", tuy nhiên có lẽ bác đã bỏ qua đoạn này rồi:
http://www.otosaigon.com/...%BB%98NG-m3804877.aspx

**) TDTT:
- Bóng đá: PM(đội trưởng), CV + BB (2 đội phá),PHN,Mack., Tuan_SOS, Cubom, HL2000,M6, Messi, Madlion, Longan,Holo,Kisala, Chuabiet, Huythanhtv, Nui, O2x3, .... (chỉ tiêu mùa này phải lọt vào top 3 OS)

- Tennis: Vanganh, Laiphu, NATB, Chuabiet, Atim, SGtrafficjam, Metocdo,PM, Seaman, Viettuan, Copcon, Clauded, Mr. Fil,Choycheng .... (chỉ tiêu: top 5 OTC)
<span style=""color: #ff00ff;""> - Golf: SGtrafficjam (Đội trưởng),Putin, SFC400, ...(10 năm nữa đi thi đấu giải cuốc đất OS) </span>
- Bowling: Soirung (ĐT), Teddy, Steven, Kevinchen, PHN,Longan, Tommy 2000;....
- Bi-a: Muak., Cubom, Mack., CV, HN123, Freelander, Kiem-xengmua4banh, tamnhinso, ..
...........
Bác Cáo đã chuyển hộ khẩu vào SG đã lâu, nhưng hình như chưa tham gia offline với aem SFC SG. Nay có môn này, bác cho biết lịch sinh hoạt của bác thế nào để aem gặp nhau giao lưu, học hỏi nhé.
Hẹn sớm gặp bác.
Báo cáo bác đúng là em chưa kịp đọc đoạn về các hội TDTT thật :p Tuy nhiên chắc các bác nhà mình cuốc ở đâu ấy chứ em đã tìm rồi nhưng không thấy thớt nào nói về hoạt động golf của anh em SFC cả :)
Vậy nhân đây đề nghị các bác đã có tên trong chi hội golf mở 1 thớt mới để cho anh em giao lưu, học hởi và chia sẻ kinh nghiệm, và quan trọng là đam mê môn "cuốc đất", "giống nông dân mà khổ hơn cả nông dân" này :D

Về vấn đề sinh hoạt với anh em thì báo cáo bác là em gia đình mới chuyển vào SG, năm ngoái có đơn xin chuyển hộ khẩu và đơn xin đăng ký tạm trú, thậm chí đã có 1 buổi ra mắt hạn chế với SFC SG (gọi là hạn chế vì hôm đó hầu hết các mem SG đề bận, chỉ có em, bác Kiến, bác Santa và 1 bác nữa tham gia). Tuy nhiên vì điều kiện công tác (em phải đi loanh quanh các nước khu vực) suốt nên thời gian ở SG (dịp cuối tuần) thì gấu mẹ và đàn con chiếm hết, vậy nên chưa có lúc nào tham gia off với các mem SFC SG được :( Em cũng mong dịp này để có cơ hội giao lưu với các anh em trong này ạ :)

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
Cáo@.: bác cầm trịch luôn cái thớt golf này luôn nhé. Em sẽ hô hào aem tham gia & đi theo cổ vũ các bác. (Hôm vừa rồi về quê e mới sắm được vài cái cuốc + thuổng mà chưa tìm được thửa ruộng nào để thử- mục tiêu của em là 10 năm nữa sẽ đạt HDC như bác
) - Nếu tiện, bác cho em xin cái alô của bác nhé (pm cũng được).

Hạng B2
20/12/07
223
160
43
super_fox nói:

Rất vui gặp bác. Bác mới tham gia golf co 1/2 năm mà HDC 25 thì quả là có năng khiếu và chịu đầu tư lắm đây. Em đã lặng lội sớm khuya hơn 3 năm rồi và HDC hiện tại là 18. Em thường tập ở Him Lam và PMH. Rất mong được giao lưu với các bác, sdt em là 0916679966.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Hóng hớt và hỏi ngu các bác tí:
Em chưa từng là nông dân, chưa tham gia "hội nông dân" nào và cũng chưa được sờ tận tay, day tận mặt cái "cuốc" bao giờ.
Giờ em bon chen đi theo các bác hóng hớt học hỏi có được không?
Nếu được thì "Ngày đầu tiên đi học" em phải chuẩn bị chi tiết những gì?

Hạng D
2/11/07
2.551
5
38
53
ruametocdo nói:
Em chưa từng là nông dân, chưa tham gia "hội nông dân" nào và cũng chưa được sờ tận tay, day tận mặt cái "cuốc" bao giờ.
Sáng t6 này em alô anh, 2 aem mình mang sách vở đi học bên PMH nhé.

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
sgtrafficjam nói:
super_fox nói:

Rất vui gặp bác. Bác mới tham gia golf co 1/2 năm mà HDC 25 thì quả là có năng khiếu và chịu đầu tư lắm đây. Em đã lặng lội sớm khuya hơn 3 năm rồi và HDC hiện tại là 18. Em thường tập ở Him Lam và PMH. Rất mong được giao lưu với các bác, sdt em là 0916679966.
Thưa bác nhà em ở q.7 nên nếu có điều kiện em thường tập ở SSG (PMH), lúc đầu máu quá làm ngay cái member ở đó, bây giờ mới thấy dại :(
HDC em đăng ký và tính tại sân Đầm Vạc, không biết vào các sân trong miền Nam có khác không, em mới chơi ở Thủ Đức, Long Thành, Twin Doves... có điều dạo này đi lại nhiều nên mất sức quá, tuần trước làm 3 games, tuần này 1 game (sáng thứ 2 ở Long Thành) đuối quá thành ra over tận 36 :mad:
Bác "Tắc Đường SG" HDC 15 là quá cá sấu rồi, HDC của bác em đang đặt làm mục tiêu sang năm ;) Số dây thép của em là 0988311066, có gì lúc nào ra SGG tập hoặc có game nào flight thiếu người thì bác hú em nhé :p

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
longan nói:
ruametocdo nói:
Sáng t6 này em alô anh, 2 aem mình mang sách vở đi học bên PMH nhé.
Các bác định đi mấy giờ để nếu được em chạy qua anh em gặp nhau, kế hoạch của em là ra HN tham gia giải VietnamAirlines Open (ngày 22/10) tuy nhiên nguy cơ hoãn mất rồi :confused:
http://vnexpress.net/gl/k...airlines-nguy-co-hoan/