Hạng C
10/7/08
517
74
28
39
Sao em thấy các bác HN rình rang quá, trong HCM này có thể nói đi đâu cũng gặp Mer, mà sao em thấy các bác ko làm 1 cái hội MerSG để anh em gặp gỡ cái nhỉ?
Em tuổi nhỏ nên chỉ dám đề xuất ý kiến:D, có bác nào ham zui mà lão làng đứng ra ko ạh??

Hạng C
15/11/07
898
8
18
41
Hà Nội
RE: Chi hội Mer SG

Việc lập hội hay ko lập hội ko thành vấn đề đâu bác ạ. Quan trọng là anh em chơi với nhau, chia sẻ kinh nhiệm cho nhau là tốt lắm rồi. Còn tất nhiên lập thành một nhóm hàng tháng Off với nhau thì như vậy quá tốt luôn. Em ở HN nhưng luôn ủng hộ cho OS ko phân biệt HN, SG hay bất cứ đâu.

Hạng C
10/7/08
517
74
28
39

Trích đoạn: taybien

Việc lập hội hay ko lập hội ko thành vấn đề đâu bác ạ. Quan trọng là anh em chơi với nhau, chia sẻ kinh nhiệm cho nhau là tốt lắm rồi. Còn tất nhiên lập thành một nhóm hàng tháng Off với nhau thì như vậy quá tốt luôn. Em ở HN nhưng luôn ủng hộ cho OS ko phân biệt HN, SG hay bất cứ đâu.
Vâng, nhưng sao topic em thấy chỉ có em với bác là cm thôi nhỉ, 114 bác xem mà chẳng ai nói tiếng nào, haizzz, hok lẽ SG ko có mem mer sao[:'(]

Hạng B2
28/10/07
204
4
18
39

uh nhỉ,e tìm đỏ con mắt mà chỉ thấy Mer HN thôi,a e Mer ở SG đâu hết cả rồi nhỉ

Tập Lái
24/1/08
48
1
6

em ở đà nẵng nè nơi để các bác đi nghỉ mỗi khi sang hè đo cho em vào để chia sẽ với mây s anh ơi, xấu hổ khi có con xe mer đời 92 nên không dám lên tieng các bác có gì cho em biết nhé

Hạng B2
18/12/06
185
4
18

Ở SG có AC Milan kìa, cũng không nhất thiết phải thành lập Hội, chỉ cần có nhóm Mec trong OS là có thể thi thoảng off với nhau để trao đổi kinh nghiệm chút xíu, gặp nhau chia sẻ chut xíu... là vui rồi. Đặc biệt như dịp lái xe và trải nghiệm theo chương trình của MEC vừa rồi thì cũng có nhiều kinh nghiệm để trao đổi đấy. MEC SG chắc là nhiều lắm. AC Milan lên tiêng đi chứ.
@Hungmasco: Bác ở Đà Năng à ? cho tôi số điện thoại đi, dịp nào vào công tác tôi sẽ phôn cho bác.

Hạng B2
15/6/07
482
1
16
Saigon

ah em thấy kô cần lặp hội đâu! nếu anh em thích off thì mình cafe đâu đó cho vui ! chứ lặp hội em thấy kô hay lắm. nếu ok cuối tuần mình off đâu đó bên phú mỹ hưng trao đổi và làm wen :)

Hạng B2
29/12/07
250
0
0

Trích đoạn: Solara Guy

ah em thấy kô cần lặp hội đâu! nếu anh em thích off thì mình cafe đâu đó cho vui ! chứ lặp hội em thấy kô hay lắm. nếu ok cuối tuần mình off đâu đó bên phú mỹ hưng trao đổi và làm wen :)
Ý kiến hay qúa