Hạng B1
20/8/12
57
7
18
38
Sẽ tiếp tục theo dõi để rút kinh nghiệm.

Thanks bác

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
quan trọng là phải làm việc với cấp trên , bác cứ kêu gặp quản lý , ko được thỉ gặp tổng quản lý , để kiểu đó nó khó chịu lắm, mình mua xe và sửa xe bị tính phí cao hơn ở ngoài nữa chứ có phải xin xỏ cầu cạnh gì đâu .

Hạng B2
24/11/11
370
232
43
Chả biết ở đâu
BMW s3 nói:
Mình nghĩ bmw là 1 thương hiệu lớn nên ko có chuyện bậy bạ ấy đâu.có vài chuyện trùng hợp là khi bạn mang xe vào ktra bình điện thì đúng lúc xe bạn lại tèo bugi chẳng hạn...mình đã gặp tr.hợp này.
Nếu bạn ko tin tưởng hãng thì bạn nên tìm gara cho mình.nhưng tôi thiết nghĩ bạn sẽ khó tìm gara như ý cho bạn vì chính hảng mà bạn cũng ko tin kia mà.bạn phải có niềm tin với mọi người....vì chẳng ai cố tình đi phá xe bạn cả.
Khi ktra xe và thay thế p tùng,hãng bảo hành đến 2 năm .gara thì chỉ6 tháng thôi.
Theo mình bạn nên vào hãng khi xe có vấn đề về máy móc,các hư hỏng đơn giản bạn mang ra gara.
Còn việc xe bạn có cảm giác ko bốc như trước ,bạn ktra lai xe và ktra lại luôn tính nghi ngờ của bạn.biết đâu xe bạn sẽ bốc khi bạn ko còn hoài nghi ,ko tin tưởng người khác.
Chúc bạn sức khoẻ.
BMW là thương hiệu lớn thì ko ai phản đối cả. Nhưng cái tâm và tầm của nhân viên EU thì chắc không xứng với "độ lớn" của thương hiệu đó đâu bác ah!
Em làm việc với Sale bên đó 1 lần rồi, và tự hứa mãi ko bao giờ em chọn BMW nữa.

Hạng B2
26/8/12
318
25
28
43
Em không có Bim nên chưa vào EA bảo dưỡng xe bao giờ nên không bình lựng về các bác KT trong EA, chỉ vote cho bà cả nhà bác chủ, xứng đáng trụ cột gia đình hihihi

Tập Lái
15/3/10
44
0
0
53
HCMC
Em là người hv mới nên không chèn hình xe em vào cho mấy bác xem được, chỉ có bà xã nhà em là hv cũ thì có thể chèn hình vào được. Nhưng hỏi lại thì bà xã nói lâu quá rồi em không vào quên luôn cả PW rồi, vậy em nói thì gõ địa chỉ email của em vào? Nhưng bà xã nói cũng quên luôn địa chỉ email rồi, vì bà xã nhà em có đổi địa chỉ email vài lần và đăng ký lâu quá rồi nên không còn nhớ nũa. Có bác nào giúp chỉ em có thể phục hồi lại không ah? Hay là hôm nào AE phải kêu bác hội trưởng tổ chức soi chim để tìm lại cảm giá xưa nhân tiện hỏi nhờ bác hội trưởng luôn nhỉ????

Hạng B2
9/6/12
182
1
16
hiepdo nói:
hungoluv: Mình cũng mới bị như bác nhưng may là bị sau bác nên khi gọi hotline EA bác tư vấn bảo đã gập vài truờng họp này nên khả năng đồ sạc (denymo) ..........vào EA kiểm tra ..thì đò sạc sac yếu nên đã thay.......... không phải thay bình như bác..........chắc lỗi này mới xảy ra gần đây??? hihi....Mình thường làm việc với Hiếu trong EA...thấy rất vui vẽ nhiệt tình nên cung khá hài lòng.....
Hiếu nào bác có phải đức hiếu ko??? nếu đúng hiếu đó thì em tý mất gần 300 triệu thay hộp số trong khi mang ra ngoài mất có 3 triệu thay một con mobin và vệ sinh giắc cắm hộp số thôi đó .