Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
sigfe nói:
anniehoang nói:
Lustigbee nói:
sigfe nói:
Các bác nào ko hài lòng dịch vụ EA thì cứ phang thẳng cái thư complain sang BMW nói là car dealer của tụi mày ở VN làm ảnh hưởng đến danh tiếng của hãng, xem nó có phản hồi gì ko
sắp rồi đó bác . Cuối tuần này rảnh em làm cái thư ngỏ gửi cho BMW Asia và BMW AG để bàn về việc EA ăn cắp bản quyền hình ảnh trục lợi :D

ngỏ tí cho vui thôi , xem hãng mẹ có muốn bảo vệ hình ảnh BMW ko
Mời bác ong ra nhận chức hội trưởng hội bảo vệ Bimmer nhé ... soạn thư đi để ae ký rùi gửi ngay nhé kekeke:)
@Sigfe : coi bộ F30 mới thế mà cũng bức xúc nhiều vậy :D e cứ tưởng xe cũ hay sửa mới bức xúc chứ :D
F30 đâu có bị hư gì đâu, bơm tí thôi mà :D
Vậy tiếp tục bơm đi ... chứ vài bữa F30 nó bệnh mà bác sĩ EA đuổi về thì đã muộn màng ...đấu tranh từ hôm nay luon:D:D

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Cũng ko hiểu cách BMW có chiến lược phát triển tại VN như thế nào mà lại để cho 1 thằng dealer độc quyền, ko làm như Toy hay Honda, cứ chọn khoảng 5 dealer cho 1 TP bắt nó đầu tư showroom và dich vụ bảo dưỡng đúng chuẩn rồi để tự cạnh tranh công bằng với nhau, có thể ko công bằng tuyệt đối nhưng cũng tốt cho khách hàng đồng thời nâng cao uy tín thuơng hiệu.

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58
Tình hình kinh tế vn ảm đạm như thế này không khéo năm sau các hãng xe rút khỏi vn luôn chứ ở đó mà một thành phố 4,5 đại lý. EA cũng đang chật vật trụ hạng như các hãng khác mà thôi, nó mà nghỉ là ae ốm đòn ( đối với xe hết bảo hành)!

Hạng B2
12/6/11
467
13
28
47
thế đối với xe còn bảo hành thì sao Bác ? nói quở chi làm em lo quá heee

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58
tun6 nói:
thế đối với xe còn bảo hành thì sao Bác ? nói quở chi làm em lo quá heee

Thì chắc cũng lây lất như thời VMC giải tán đó!

Hạng B2
19/1/09
165
5
18
36
Cái EA này có con ma hay sao á! Em mua con 320i cuối 2010, em chạy vi vu tới thời kì thay nhớt, em vào thay nhớt và sau đó làm như có cái "huôn" hay sao á! nó cứ hắt xì, sổ mũi hoài à! Hên là xe em còn bảo hành được gần cả năm!
Chất lượng xe BMW thì cực tốt nhưng chế độ hậu mãi cực tồi!
Vào mà nghe mấy "thằng" tư vấn sửa chữa nói chuyện là muốn dùng ngôn ngữ tay chân rồi!
====> em không biết sao! Nhưng bây giờ em không đi BMW nữa vì xe em hết bảo hành!!!

Hạng B1
1/4/11
87
6
8
Sài Gòn
Các bác nói nhỏ thôi, nói lớn quá Euro Auto không bán được xe. Nghe đồn EA nổ là năm nay bán còn nhiều hơn Mercedes

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
sao xe em ko hư gì , mà lần nào vào cũng dc chăm sóc rất nhiệt tình ;)

bác nào cho em địa chỉ email của BWM Asia và BMW AG với , em lười search quá
Tổng hợp ý kiến để em soạn luôn 1 thể . Phần complain business riêng của em thì em sẽ nói riêng thành 1 mục khác

Hạng B2
18/9/12
209
61
28
Cho em ké 1 xuất complain lên BMW chính hãng... Các bác nhớ viết trong thư là "bạn bè tôi ai cũng muốn mua xe BMW nhưng chế độ hậu mãi kém quá nên họ chuyển sang mua Mercedes, Audi, Toyota hết rồi..."... Viết thư, ký tên luôn cho nó hoành tráng :D