Hạng B2
28/8/12
208
18
28
45
whoiswho nói:
khổ thân các bác có tiền chơi Bim mà lại bị bọn EA nó .. làm nhục
em chờ khi nào bọn phát xít vào đầu tư đàng hoàng cho Bim em mới chơi.. giờ em chơi với Mẹc cho an tâm vụ hậu mãi ...
tưởng sao , tránh vỏ dưa cũng gặp vỏ dừa

Hạng C
2/4/08
917
519
93
baongoclam nói:
Nói vậy chứ chắc tuỳ người, bác xui xẻo gặp người ko tốt. Chứ bữa trước em đưa xe vô EA Nguyễn Văn Linh gặp một anh dễ thương lắm, tận tình chỉ giúp cái nào nên làm, cái nào ko. Cái nào nên đưa vào EA cái nào nên đưa ra ngoài. Kiểm tra tư vấn, báo giá free cho em, còn bỏ nhò cái vụ ktra tổng hợp mất 3,5 chaiko nên làm vì anh ta đánh giá xe em ok, gầm bể mấy miếng nhựa cũng ko nên thay trong EA mất tới gần 10 chai, chưa tính thué tính công mà đưa ra ngoài làm. Em mang ra ngoài hết có 700k là cứng ngắc, ngon lành. Vài dòng chia sẻ

Việc này tuy làm hài lòng vài khách hàng nhưng cũng thể hiện rõ việc quản lý của EA có vấn đề, nhân viên hãng mà khuyên ra ngoài làm thì đúng là không biết nói gì hơn, chắc EA đã bỏ quên phần training cho nhân viên đã vài năm ??
Đối với em thì không cần nhân viên EA "tận tình" kiểu tư vấn ra ngoài làm rẻ hơn như vậy, điều khách hàng cần là phục vụ chu đáo - chuyên nghiệp - có đạo đức nghề nghiệp - giá cả hợp lý chứ đừng để nhân viên kĩ thuật mà cũng có cái quyền nắng mưa cà chớn với khách hàng cao cấp của BMW, nếu EA có dịch vụ tốt, đáp ứng đúng nhu cầu thì không ai dại gì đem ra ngoài gánh rủi ro ko đáng có.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
14/9/10
457
196
43
Dịch vụ sữa chữa BMW quá tệ thì ai mà dám mua và sử dụng chứ.

Hạng C
4/6/07
777
7.528
93
53
đến giờ vẫn chả có ma nào bên EA vô trả lời nhỉ, sao các thớt bán xe các bác ấy nhiệt tình tư vấn đông đúc lắm mà hehe

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58
Sale EA vô trả lời lạng quạng là thứ nhất bị ăn đá, thứ hai bị boss cho về nhà xách dép vợ luôn! Điển hình là cái vụ gạt mưa F30 hỏng từ khi mới lấy xe đến nay chả có sale nào ( từ chipchip gì đó đến Hiếu bmw, những anh pr nhiều nhất) vào giải thích một câu cho rõ ràng, đến vụ đặt xe theo option mong muốn thì trước tiên phải đặt theo option sẵn có của EA, sau đó thì đặt option thêm làm một số món phải trả tiền hai lần làm gíá xe cao ngút ngàn.Các sale làm việc theo kiểu hãy mang một cục tiền đến trước mặt tôi thì mới đử tư cách nói chuyện mua xe!

Hạng B2
17/1/11
236
0
0
Mình có fwd qua cho EA roài nhưng đến giờ vẫn im hơi lặng tiếng.......

Hạng B2
17/1/11
236
0
0
Dear Mr. Hiệp,
Cảm ơn Anh đã kịp thời phản ánh thông tin đến BMW Euro Auto.
Công ty đã ghi nhận và sẽ có điều tra cụ thể về sự việc được phản ánh trên diễn đàn mà anh đã đưa link.
Best Regards,

Nguyen Thi Phuong Thuy (Ms)
Customer Service Center
---------------------------------------------------------
Euro Auto - BMW Importer
808 Nguyen Van Linh, Dist 7, HCMC
Tel: +84-8-54110072 - Ext: 231 - Mobile: 091 553 7699
Fax: +84-8-54110069
Website: www.bmw.vn

Hạng D
10/2/12
2.479
2.960
113
Bác fwd cái thớt này qua cho EA hả bác? Giờ vẫn chưa thấy phản hồi?