Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
tdnguyen nói:
Cho em ké 1 xuất complain lên BMW chính hãng... Các bác nhớ viết trong thư là "bạn bè tôi ai cũng muốn mua xe BMW nhưng chế độ hậu mãi kém quá nên họ chuyển sang mua Mercedes, Audi, Toyota hết rồi..."... Viết thư, ký tên luôn cho nó hoành tráng :D

viết chung chung thế này nó chỉ đọc khoảng 2p xong nó bấm delete luôn
Vd như bác gì có case cụ thể phán hay hộp số hết 300tr ~ 15k USD , cuối cùng sửa hết có mấy trăm USD thì còn ok
bác nào thích la làng chung chung thì tự gửi nhé

Hạng D
26/6/05
2.614
303
83
Vũng Tàu
Có vợ là hoa hậu thì có nhõng nhẽo tí, các bác cũng cố mà zui zẻ. Và cũng nên tìm hiểu tính khí vợ mình kỹ hơn!

Hạng B2
18/9/12
209
61
28
Ý em là chèn thêm mấy cái nhận xét như vậy vào. Còn hiển nhiên complain thì phải có trường hợp cụ thể rồi.
Lustigbee nói:
tdnguyen nói:
Cho em ké 1 xuất complain lên BMW chính hãng... Các bác nhớ viết trong thư là "bạn bè tôi ai cũng muốn mua xe BMW nhưng chế độ hậu mãi kém quá nên họ chuyển sang mua Mercedes, Audi, Toyota hết rồi..."... Viết thư, ký tên luôn cho nó hoành tráng :D

viết chung chung thế này nó chỉ đọc khoảng 2p xong nó bấm delete luôn
Vd như bác gì có case cụ thể phán hay hộp số hết 300tr ~ 15k USD , cuối cùng sửa hết có mấy trăm USD thì còn ok
bác nào thích la làng chung chung thì tự gửi nhé

Last edited by a moderator:
Hạng C
2/4/08
917
519
93
@thanhminh0806: ko dc 5 dealers/city thì ít nhất cũng 2 chứ. Nói chứ với thương hiệu BMW chắc chắn sẽ có người tham gia xin làm dealer, quan trong là thị trường chưa phải là tt chiến lược

Hạng B2
4/10/10
115
74
28
www.phutunghopso.com
Bác nào cần đồ phụ tùng hộp số ZF của BMW thì phone em. Em sẽ mua giúp. Bên em chuyên kinh doanh đồ phụ tùng xe tải nặng của ZF nếu tiện em sẽ mua giùm.

Hạng C
1/4/11
693
4
18
58
hungoluv nói:
@thanhminh0806: ko dc 5 dealers/city thì ít nhất cũng 2 chứ. Nói chứ với thương hiệu BMW chắc chắn sẽ có người tham gia xin làm dealer, quan trong là thị trường chưa phải là tt chiến lược

Thì vậy! BMW nó đánh giá vn còn bèo lắm, chưa xứng tầm đầu tư lớn nên nó lao vào tàu khựa hết!

Hạng C
2/4/08
917
519
93
Thương hiệu là BMW hay EA? BmW thì ko cần bàn cãi còn EA thì rõ rồi, ở đây có ai ko là fan BMW đâu mà còn phàn nàn như vậy thì phải hiểu EA hậu mãi như thế nào

Hạng B2
28/8/12
208
18
28
45
ôi giời ơi, các bác cứ ở đây mà complain trong cái forum tiếng việt này thì biết tới chừng nào . Bây giờ các bác phải tham gia vào các diễn đàn BMW bên nước ngoài đó , hoặc ít nhất khu vực châu á , nói là tụi tao là dân chơi BMW ở VN mà khốn khổ quá tụi mày ạ ....bla bla bla....may ra thì có thằng GĐ Vùng nó đọc qua thì họa may mới chuyển vận dc các bác ạ.

Hạng D
19/12/08
1.717
98
48
Tp. HCM
khổ thân các bác có tiền chơi Bim mà lại bị bọn EA nó .. làm nhục
em chờ khi nào bọn phát xít vào đầu tư đàng hoàng cho Bim em mới chơi.. giờ em chơi với Mẹc cho an tâm vụ hậu mãi ...