Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
7/3/07
759
155
43
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

nightpinky nói:
Tôi đang quan tâm dự án Phong Phú 4 của BCCI, bác nào có thông tin cho hay với nha. Có thể đăng ký trực tiếp với bên BCCI nữa không hay là sao?

Bác có thể mua với giá gốc chủ đầu tư từ 12,8tr/m2 và đang có chương trình hỗ trợ KH là giảm 80tr cho nền biệt thự(160m2) và giảm 50tr cho nền nhà phố(100m2) kèm theo bốc thăm trúng Toyota Fortuner.Em đang có vài nền biệt thự giá tốt nếu bác cần thông tin gì thì cứ alo em sẽ tư vấn nhiệt tình cho bác.Em làm bên Cty BĐS Vạn Phát Hưng là nhà phân phối chính thức dự án này.Dt của em 0909597173.
Đây là dự án ra sổ đỏ đó bác.:)

Hạng B2
17/11/08
388
1
18
35
Quận Nhà Bè.

@bmw1985: Vạn Phát Hưng giải tỏa khu gần ngã tư Nguyễn Bình & Lê Văn Lương Phước Kiểng xong chưa bác?

Nhà Bè Metrocity giải tỏa coi như xong rồi, chỉ còn đợi hạ mấy cái cột điện.

Hạng B2
29/10/06
188
0
0
HN
hanpcc.com.vn

Chào các bác.
Dạo này đất HN lên cao quá, Em dự kiến chuyển vô SG, đang nghiên cứu đất đã quy hoạch tiểu đô thị tại Quận 2 vùng rìa Đô thị mới Thủ Thiêm, các bác thấy khu này thế nào?
Rất cần các bác SG đánh giá giúp.
Xin cám ơn và hậu tạ.

Hạng B1
1/10/07
85
0
8

bmw1985 nói:
nightpinky nói:
Tôi đang quan tâm dự án Phong Phú 4 của BCCI, bác nào có thông tin cho hay với nha. Có thể đăng ký trực tiếp với bên BCCI nữa không hay là sao?

Bác có thể mua với giá gốc chủ đầu tư từ 12,8tr/m2 và đang có chương trình hỗ trợ KH là giảm 80tr cho nền biệt thự(160m2) và giảm 50tr cho nền nhà phố(100m2) kèm theo bốc thăm trúng Toyota Fortuner.Em đang có vài nền biệt thự giá tốt nếu bác cần thông tin gì thì cứ alo em sẽ tư vấn nhiệt tình cho bác.Em làm bên Cty BĐS Vạn Phát Hưng là nhà phân phối chính thức dự án này.Dt của em 0909597173.

Tiến độ thanh toán thế nào bác ?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.586
113
www.phindeli.com

hanpcc nói:
Chào các bác.
Dạo này đất HN lên cao quá, Em dự kiến chuyển vô SG, đang nghiên cứu đất đã quy hoạch tiểu đô thị tại Quận 2 vùng rìa Đô thị mới Thủ Thiêm, các bác thấy khu này thế nào?
Rất cần các bác SG đánh giá giúp.
Xin cám ơn và hậu tạ.

Quận 2 nói chung dài hạn thì ngon nhưng ngắn hạn vẫn có thể lỗ. Bác cần nói rõ vị trí + giá cả + pháp lý thì pà con mới tư vấn được.

Hạng B2
29/10/06
188
0
0
HN
hanpcc.com.vn
Hạng C
7/3/07
759
155
43

nkgedadknr nói:
bmw1985 nói:
nightpinky nói:

Tiến độ thanh toán thế nào bác ?

Thanh toán 6 đợt bác:
1/ cọc 50tr làm biên nhận cọc
2/ sau 7 ngày từ ngày cọc thanh toán 40%(bao gồm 50tr cọc) và chủ đầu tư ra hợp đồng mua bán
3/ sau 45 ngày từ đợt 2 thanh toán 20%
4/ sau 45 ngày từ đợt 3 thanh toán 20%
5/ Cty BCCI giao nền thanh toán 10%
6/ giao chủ quyền sổ đỏ thanh toán 10%
Thời gian giao nền vào khoảng quý 4 năm 2010

Hạng C
7/3/07
759
155
43

inside man nói:
@bmw1985: Vạn Phát Hưng giải tỏa khu gần ngã tư Nguyễn Bình & Lê Văn Lương Phước Kiểng xong chưa bác?

Nhà Bè Metrocity giải tỏa coi như xong rồi, chỉ còn đợi hạ mấy cái cột điện.

Khu này em không rõ lắm bác,nhưng hôm trước em đi ngang thì vẫn còn nguyên chưa làm

Status
Không mở trả lời sau này.