Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
3/5/09
328
0
0
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

cái hướng Bà Điểm , các Bác thấy có được không
Hoàng hải chừng 7tr
đất ngoài dự án tầm 4-5tr
cho xin ý kiến. cảm ơn.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

Hướng bà điểm-hóc môn sao so được với Tân Túc,Tân Kiên? Hôm nào bác lên cầu Bình Điền đếm lưu lượng xe qua lại sẽ thấy lời em nói đúng. Tân Kiên,Tân Túc chỉ 5 năm nữa thôi sẽ sầm uất như 1 quận.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

vankhanhktpn nói:
Hướng bà điểm-hóc môn sao so được với Tân Túc,Tân Kiên? Hôm nào bác lên cầu Bình Điền đếm lưu lượng xe qua lại sẽ thấy lời em nói đúng. Tân Kiên,Tân Túc chỉ 5 năm nữa thôi sẽ sầm uất như 1 quận.

Ứm, bác thử ra ngã tư An Sương mà xem, xe cộ qua lại cũng không thua gì bên Bình Điền nhé!:)
Bác ME_XE nếu thích thì tui để giá hữu nghị cho bác 6,5tr/m2 cái nền 200m2 đường số 10 khu Hòang Hải nhé! Sổ đỏ đầy đủ, giờ chỉ việc canh ngày tốt mà xây thôi...:p

Hạng D
27/4/09
3.226
95
48
12

Bác nào có sẵn hàng Biêt Thự khu Tấn trường ( Quận 7 ) PM chỉ cho mình với .
Hoặc Biệt thự ( đã xây dựng ) khu vạn phát hưng ( liền kề phú mỹ hưng ) cũng tốt .
Trên mạng rao sao lắm giá , lắm kiểu quá .

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Bác Khánh cho tui ké 1 nền ở chỗ nào bác mua được không? Số tui không có cung Điền, nhưng mà ké thì được.

Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

hcivic nói:
vankhanhktpn nói:

Ứm, bác thử ra ngã tư An Sương mà xem, xe cộ qua lại cũng không thua gì bên Bình Điền nhé!:)
Bác ME_XE nếu thích thì tui để giá hữu nghị cho bác 6,5tr/m2 cái nền 200m2 đường số 10 khu Hòang Hải nhé! Sổ đỏ đầy đủ, giờ chỉ việc canh ngày tốt mà xây thôi...:p

Bàđiểm cách an sương mấytrăm mét bác?:D

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

Úi dà, gần ba cái giao lộ lớn quá cũng đâu có hay ho gì đâu bác ơi! Tui nghĩ là thế.:mad:

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/5/05
17.657
6.051
113
60
Thành phố Run Quất

@Các bác:Mình cùng nhau phân tích ở đây để nhận định khu vực mà chạy theo đầu tư kiếm lãi ko phải hơn thua làm gì .
Trở lại vấn đề: Đường đến đâu thì khu dân cư sầm uất đến đó ,khi có đại lộ NVL thì khu TânTúc, Tân Kiên chỉ mới gọi sáng giá ,nhưng khi đại lộ ĐT hoàn thành đâm trực diện về Q1 chỉ 14Km+ đoạn nối đường cao tốc trung lương 4km(sắp triển khai)+depo tàu điện metro BT-BC đang làm tại Tân Kiên thì em thấy nó tiềm năng thật sự hơn hiện tại nhiều, khuTân Kiên,Tân Túc sẽ hình thành các đầu mối giao thông huyết mạch. Nếu có ít tiền thì em vẫn sẽ mua dần ở đây để dành. Đất thổ cư hiện hữu khu này chỉ tầm 2- 4 triệu/m2,đất nông nghiệp 400-800ng/m2, rất đáng để mua đầu tư hoặc an cư.Hì hì.

Hạng B2
3/5/09
328
0
0

hcivic nói:
vankhanhktpn nói:

Cảm ơn bác em chỉ có chừng 500-600 thôi . tính đầu tư mà chưa biết chổ nào hợp lý. Mong các bác chỉ giùm.

Hạng F
13/1/06
12.145
2.187
113
60
Bình Thạnh -Tp HCM

@ME_XE: Bác xem bài của bác Sonokal cũng trong bõ này chưa? Hay nghiên cứu chỗ bác Tuonglahay bên Nhơn Trạch xem sao nhỉ? Với số tiền ít ỏi đó bác chỉ nên kiếm mấy chỗ nào re rẻ thôi mà bác Tuonglahay thì cũng khá hay về cái khỏan mua đất rẻ đấy nha...

Status
Không mở trả lời sau này.