Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

Dọc đường LĐC từ cầu Thủ Thiêm đã và đang đập nhà rộng thênh thang, thêm cái thông tin này nữa các bác thấy có thơm không nào http://tuoitre.vn/Chinh-t...428879/TPHCM-ngam-hoa-“mang-nhen”-duong-Luong-Dinh-Cua.html  

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
Re:Có bác nào thích đầu tư đất Bình Chánh?

tinnhadat360 nói:
chào các bác,
tình hình là em có người bà con cần cho thuê 2 cái mặt bằng 2 mặt tiền ngay ngã 3 trần não, tiện cho mở VP Cty lớn, showroom, ngân hàng
MB1:
Diện tích: 14 x 27m
Mặt tiền đường Trần Não + MT đường hẻm
Cho thuê dài hạn, hợp đồng 10 năm giá 5000$/ tháng + trượt giá theo thỏa thuận
Lấy tiền 5 năm / 1 lần
MB2:
diện tích: 5 x 27m
Ngay ngã 3 Mặt tiền Trần Não
Cho thuê dài hạn hợp đồng có thể ký 10 năm
Giá thuê: 2000$/ tháng + trượt giá theo thỏa thuận
Lấy tiền 5 năm /1 lần

Hình thức thuê, hình thức thanh toán và giá cả có thể thỏa thuận 1 chút nếu các bác thực sự có nhu cầu thì gọi em: 0977.589.739

bác có muốn cho thuê dài hạn hoặc hợp tác làm service apartment không ? em có ông bạn muốn đầu tư hình thức này , hoặc có thể mua luôn miếng đất của bác nếu giá cả thương lượng được , em giúp ông bạn thôi , ko lấy tiền cò vạc gì hết , up cho bác luôn!

Hạng C
17/3/11
501
119
43
Re:Giới thiệu dự án Đất nền mới, Sổ đỏ

Bác ptnguyen111 trả lời được câu hỏi của bạn em may ra em còn tin lòi bác quảng cáo ở đây...CÒN KHÔNG THÌ....bác chiếm dụng tài nguyên OS và lòng tin của người khác khi không biết gì về cty và người quảng lý của mình (Bác có the PM) ....thân!
Số phone và vị trí của bác Luận? bác Triều? bác Thường? bác Xuân....?

Re:Giá đất q1

Em chào các bác, e vô cùng ngưỡng mộ cái thớt này... nhưng chỉ dám đọc ké, không dám phọt. Nay bí quá nên phọt đại...
Các bác Phong Lưu, bác Tuando, bác Bravia, bác Khánh ... ơi,
Kính mong các bác cao nhân chỉ giáo cho em với. em rảnh rỗi, đang học cái lớp MGBDS, vì e ngưỡng mộ nhất là nghề CÒ CON của bác Phong lưu nên mới đăng ký đi học đấy ợ
Dạ, bi giờ e phải làm bài thực tế trước khi thi lấy chứng nhận .

Theo các bác thì giá đất THỰC TẾ các con đường cao nhất năm nay 2011 bao nhiêu ạ? (Lê Lơi, Nguễn huệ ... xxx QUY ĐỊNH LÀ 81TRIỆU/M2)
1.Đất nhà tư nhân tính bằng cây SJC
2 Đất dự án ra giấy phép xây dựng luôn (như bạn Eden hay 135 nguyễn Huệ khoảng hơn 9000m2, ba mặt tiền NH, LL,Pasteur)
em mang ơn các bác nhiều

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.356
155.515
113
www.phindeli.com

phuctrh nói:
Em chào các bác, e vô cùng ngưỡng mộ cái thớt này... nhưng chỉ dám đọc ké, không dám phọt. Nay bí quá nên phọt đại...
Các bác Phong Lưu, bác Tuando, bác Bravia, bác Khánh ... ơi,
Kính mong các bác cao nhân chỉ giáo cho em với. em rảnh rỗi, đang học cái lớp MGBDS, vì e ngưỡng mộ nhất là nghề CÒ CON của bác Phong lưu nên mới đăng ký đi học đấy ợ
Dạ, bi giờ e phải làm bài thực tế trước khi thi lấy chứng nhận .

Theo các bác thì giá đất THỰC TẾ các con đường cao nhất năm nay 2011 bao nhiêu ạ? (Lê Lơi, Nguễn huệ ... xxx QUY ĐỊNH LÀ 81TRIỆU/M2)
1.Đất nhà tư nhân tính bằng cây SJC Cái này đã từng giao dịch khoảng 12 cây/m2. Nhưng không phải cứ có tiền là mua được.
2 Đất dự án ra giấy phép xây dựng luôn (như bạn Eden hay 135 nguyễn Huệ khoảng hơn 9000m2, ba mặt tiền NH, LL,Pasteur) Cái này thì chịu, bác hỏi bác Bravia xem sao.
em mang ơn các bác nhiều

Bò Hóng
13/12/06
8.376
74.451
113

Giá quy định là giá để các cơ quan Qly nhà nước có cơ sở để tính toán thôi. Giá thực tế thì có nhiều phương pháp xác định lắm.
1.Đất nhà tư nhân tính bằng cây SJC
Thường tính như thế do phong cách mua bán từ xưa tới nay, hồi giá vàng ít biến động thì được, nhưng sau này nó lên xuống kinh quá do đó có nhiều phương pháp định giá linh hoạt hơn. tuy nhiên BDS trung tâm vẫn thường định giá bằng vàng do tính đảm bảo giá trị " đẳng cấp trung tâm"
2 Đất dự án ra giấy phép xây dựng luôn (như bạn Eden hay 135 nguyễn Huệ khoảng hơn 9000m2, ba mặt tiền NH, LL,Pasteur)
Ặc em không biết là bác lại là MNBDS cơ đó. hix cái thương xá Tax này là đẳng cấp cao quá rồi cho nên nó không có giá trị mà chỉ có chi lại bao nhiêu thôi

@tuando: em cám ơn bác nhiều đã cho em thông tin làm bài thi
@ bravia: dạ iem mới học "lý thuyết " thôi bác , chắc còn lâu lắm mới thành MGBDS "thực hành" như các đại ca ợ. tuy nhiên chắc tự em vẫn phải "lọ mọ" đi tìm hiểu xem cái vụ "135" thực hư nó thế nào phát vì e nghĩ cái gì cũng có giá của nó hết ợ
Dạ tuần này, bữa nào cho em mời 2bác ly
hồ con Rùa goị là hậu tạ ợ. 2 bác có thể cho em biết giờ rảnh của 2 bác , cell e 0944 39 5789 ? :D

Hạng B2
21/3/11
118
3
0

Dạ e kính chào các bác OS. e là lính mới tò te, trước giờ e chỉ dám lót lá chuối ngồi nghe các bác bình luận thôi ạ.
Hôm nay e đánh liều phọt vài câu mong các bác chỉ giáo cho e.
Tình hình là e có người quen đang muốn bán 3500m đất NN ở Phước Lý, gần chợ mới Gò Đen cách trung tâm TpHCM 28km, giá 500k/m.
- Túm cái váy lại các bác thấy mua miếng này 1-2 năm bán lại có lời k?
- Khu này sắp tới có phát triển đc k?
e xin cám ơn trước các bác OS. e xin lót lá chuối ngồi nghe các bác ném đá e....

Status
Không mở trả lời sau này.