Hạng B2
1/12/03
355
48
28
47
hóc bà tó
RE: CIVIC có đáng để thay GALA????

Trích đoạn: mienhinh

Trích đoạn: Tran Bac

mới so Civic với Maz3 thôi mà Civic đã thua sút rồi.
so sánh gì vậy bác?
Họ so sánh Civic 1.8 và Mazda3 2.3, và kết luận rằng máy của M3 khỏe hơn ...
đúng là không biết gì về điện mà đòi sửa ống nước!

Hạng B2
2/6/05
180
1
0
56
TP.HCM

Civic 1.8 và 2.0 đều thua xa M3 2.3 về động cơ mà bác mazpseed sao bác lại so sánh như thế thì hoá ra những người mua Civic đều kém hiểu bít về xe hơi à! sm=24.gif]
Bác có so với Civic thì cũng lấy con M3 tại VN so thui kẻo Civic chết ngắc!:D:D:D
Em đùa bác chút bác đừng oánh em nha!:D

Hạng B2
6/9/06
128
6
0

Xe Honda mới bước chân vào thị trường Việt Nam chưa khuyến mãi gì cả mà đòi giá cao ngất ngưỡng đến thế ....
Các dịch vụ của honda tuy nhìn bên ngoài chuyên nghiệp và hiện đại, nhưng ít địa điểm và chưa biết phục vụ có tốt va có chém đẹp không ...Theo tôi anh em có ý đổi xe mới nên cân nhắc kỹ trước khi chọn Honda ...

Tôi xin bỏ 1 phiếu cho Gala ..

Hạng C
18/3/05
651
12
18

ông bạn em vừa đổi Gala lấy.... Bim 318 cát cháy giá 48.8K.:D

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam

Vậy là cũng ó nhiều cùng quan điểm với tôi quá:

Đổi compact đang chạy sang CIVIC: Không sang trọng hơn tý nào, mà mất nhiều tiền, ngoài ra nếu có ý đổi mà bù tiền như thế thì phải là Mondeo hay MAZ2.3 chứ ai lại chơi xe cùng hạng.

Ở đây có bác sales ford, bác nói thật đi Focus liệu có bán nổi với giá đó không ( và sắp tới là khuyến mãi???), CIVIC cũng đi theo chăng???

Cá nhân tôi thấy các đợt ra mắt của Mondeo / Maz 6 / maz 3 / Inova là cực kỳ thành công, chỉ sau một tuần là xe chạy đầy đường, không như focus/civic 9 cả hai đều là hàng bán rất chạy ở nước ngòai)

trong mục bên có thống kê số bán trong tháng 8 ở SÀIGÒN, chỉ đúng một chiếc, vậy số người đặt cọc mua CIVIC đâu hết cả rồi, hay Honđa sản xuất khôn gkịp để đưa vào SÀI GÒN.

Tôi hoàn toàn đồng ý là giá CIVIC là hợp lý nhất so với Maz3, Altis, Focus ( chỉ so về giá), nhưng cả 4 loại trên giá đều không phù hơp với ý định mua sắm của người tiêu dùng nên các bác cứ chờ, cái gì tới sẽ tới.

Hạng D
12/9/05
1.449
200
63
51

Theo em bác đừng đổi vì phải mất công đổi nick !

Hạng B2
20/8/06
125
32
28
53

1 phiếu cho Maz 2.3 AT đẳng cấp hơn hẳn

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam

Theo em cứ như bác OS nói.... kg cần lấy chi 1 hay 2k... bác cứ lấy hẳn 10k bạc tunning con Gala của bác lại.. xem nó thế nào? có khi bác còn mê em nó phát khiếp.. lại tiết kiệm được cỡ 4k để rửa xe OS

Hạng B2
13/9/06
109
22
18
52

Các bác lưu ý cho là Civic bán chạy ở nước ngoài trong thời điểm này là vì giá rẻ mà lại tiết kiệm xăng nha, cư mà ở ta bán với giá này thì chẳng ai bảo là rẻ với tiết kiệm cả! Bác gala để dành mười mấy k kia mà đổ xăng thì chạy Landcuiser còn tiết kiệm hơn nhiều đấy nhe:D!