Hạng D
29/3/16
1.987
2.636
113
46
Lúc trước có thằng mất dạy Audi Q5 cũng thế. Cao tốc LT-DG đông nghẹt chạy được 50-60km/h mà nó cứ đá đèn đòi vượt mãi trong khi làn bên cạnh cũng đang nối đuôi nhau nên có muốn nhường cũng không dễ dàng. Sau khi nó qua được mình thì nó cũng thúc đít và đá đèn liên tục những xe khác cứ như cả tao tốc là của nó. Thôi tự nhủ bố nó sắp chết cần về nhìn mặt lần cuối cho hả giận

Hạng D
25/10/20
1.545
14.491
98
56
Lúc trước có thằng mất dạy Audi Q5 cũng thế. Cao tốc LT-DG đông nghẹt chạy được 50-60km/h mà nó cứ đá đèn đòi vượt mãi trong khi làn bên cạnh cũng đang nối đuôi nhau nên có muốn nhường cũng không dễ dàng. Sau khi nó qua được mình thì nó cũng thúc đít và đá đèn liên tục những xe khác cứ như cả tao tốc là của nó. Thôi tự nhủ bố nó sắp chết cần về nhìn mặt lần cuối cho hả giận
Tui mới gặp cách đây 1 tiếng trên CT SG -DG lun nè !! đường dẫn khúc thu phí về an phú, đường đông,tui chạy lane phải ,thằng p-hò thu nợ bảng 51H chạy đàng sau đá đèn liên tục xin vượt !!! tui cứ chạy,nó mở pha luôn mới sợ chứ ! tui hạ kính,chỉ tay qua lan trái còn trống,ĐM nó chắc lúc này nó mới nhớ qui tắc vượt ,vừa qua nó tấp vô lại ngay trước mặt, tui mở cái led pha 12k lux rọi cho nó thấy đường mà chạy, sau 1' biến mất hút !!!!

Hạng D
2/10/14
1.195
1.423
113
Lấy độc trị độc đi bác. Ra đường nhịn được cũng tốt. K nhịn được thì đi độ đèn. Xe em xe ngược chiều pha em nhá lại cái cụp xuống liền. Thể loại chạy sau đá pha thì nhường cho qua xong e pha lại là huề