Hạng F
29/10/16
11.606
22.302
113
Pháp
Còn .... gương electrochrome tự động đâu bác ...
Tui mới gặp cách đây 1 tiếng trên CT SG -DG lun nè !! đường dẫn khúc thu phí về an phú, đường đông,tui chạy lane phải ,thằng p-hò thu nợ bảng 51H chạy đàng sau đá đèn liên tục xin vượt !!! tui cứ chạy,nó mở pha luôn mới sợ chứ ! tui hạ kính,chỉ tay qua lan trái còn trống,ĐM nó chắc lúc này nó mới nhớ qui tắc vượt ,vừa qua nó tấp vô lại ngay trước mặt, tui mở cái led pha 12k lux rọi cho nó thấy đường mà chạy, sau 1' biến mất hút !!!!
Tưởng là bác thắng xe lại, xuống xe .... chơi cho nó 4 buá mới đúng là phong cách bác Tư chứ :):):)
Có khi nó muốn nhắc cái gì đó, ví dụ cửa sau chưa đóng :D
Đây là com mà em nghĩ là đúng, vì có thể xe trước ...để đèn khẩn cấp, đèn thắng cứ cháy hoài, hoặc là đèn thắng không hoạt động, ngay cả nắp bình xăng quên đóng, khói đen mịt mù ....
.........................
Hồi xưa em còn là trẽ trâu :(:(:(, có y hệt như chiếc như hình dưới (màu đỏ luôn nha) , có luôn cả mắt ếch (em gọi thế) nhá một cái là sáng toang luôn (long-portée/long range) tức là 4 cái sáng hết..
Đá pha liên tục khi đi sau xe khác - Ý thức tồi hay bệnh?

• Like
Reactions: target_locked
Hạng D
1/8/13
1.146
1.139
143
Ý thức nhiều người điều khiển giao thông ngày càng tồi. Chỉ nghĩ đến bản thân mà ko nghĩ đến những người xung quanh..

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
28/8/19
6.700
11.390
113
Palm Beach, Florida, US
" Đá lông nheo chớp chớp làm quen với " em " @adng thôi mà , làm gì căng vại !!?? "

Trích giùm chàng tài xế xe Porche phía sau giãi bày .

Hí hí

Cũng có thể cả 2 bệnh đó lun .
Gặp mình cứ lái đúng tốc bình thường , đá pha nữa thì mình chỉnh nhẹ gương hậu giữa xe cụp xuống xíu là không có lóa chói mắt .
Yeah, tui cũng.nghĩ vậy! Trai đẹp ra đường nó khổ vậy đó :(

• Haha
Reactions: biển hiệu
Hạng B2
27/3/09
357
327
63
Chắc cà đau
MỖi lần nó đá pha thì bác nhấp thắng 1 cái
Ý em cũng giống ý anh.
Và thêm nữa, thấy thằng nào đeo bám đít mình sát quá không giữ khoảng cách an toàn thì nhấn nhẹ thắng cho đỏ đèn sau khi đi vận tốc trên 60.

Hạng D
31/5/14
3.461
4.290
113
Giải quyết dễ mà bác, bác lên shopee mua decal chrome bóng, dán vào cái cản sau + nắp cốp cho em. Nó đá cái thứ 1 đố nó dám đá cái thứ 2. Anh nào đèn càng sáng thì càng niềm vui càng nhân đôi.​

Đá pha liên tục khi đi sau xe khác - Ý thức tồi hay bệnh?

Hạng F
28/8/19
6.700
11.390
113
Palm Beach, Florida, US
Giải quyết dễ mà bác, bác lên shopee mua decal chrome bóng, dán vào cái cản sau + nắp cốp cho em. Nó đá cái thứ 1 đố nó dám đá cái thứ 2. Anh nào đèn càng sáng thì càng niềm vui càng nhân đôi.​

View attachment 2739703
Độ lun thành cái chảo parabol đi, nhớ chỉnh hội tụ ngay thg lái !

Hạng C
5/7/15
750
4.463
93
QL20 hqua kẹt khúc Định Quán mới biết cơ số a não bị chó tha đi mất.
Lấn hết sang làn đường ngc lại để chạy. Éo hiểu nỗi :confused: