Hạng D
9/7/12
2.272
5.509
113
Có thể loại lấn qua lane ngược chiều, rồi đá đèn nữa các bác ạ
Nói chứ lóa mằt, 2 xe đấu đầu thì không biết đưa nhau về đâu
Tosuba mấy thằng hay đá đèn

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Tối qua em đi từ Đồng Nai về Thủ Đức, qua cầu thì có một em Porche thì phải đi đằng sau cứ 5-10 giây lại đá pha một phát, trong khi phía trước thì đầy xe. Em đánh võng vượt qua các xe khác để tránh con bệnh này rồi mà cách mấy xe vẫn thấy đá pha như máy.

Em cố nhịn, cho tới lúc chạy tới trước Suối Tiên, khu này tốc độ tối đa 80kmh. Em đã chạy tốc độ tối đa mà vẫn cứ đá pha 5-10 giây một phát. Tức mình em giảm tốc độ lại hãm luôn. Xe đó tới ngã 3 trạm 2 rồi rẽ vào XL Đại Hàn.

Có tiền mua xe đẹp mà sao ý thức tồi, hay là bệnh?

View attachment 2739097*Ảnh minh họa
Dân đi xe hơi cũng như xe máy ở VN đa số ý thức thua con cún nhé, chỉ có 1 số ít là hiểu chuyện.
Vài năm trở lại đây thấy có tiến triển, nhưng ra đường nói đến tham gia giao thông thì "con" vẫn nhiều hơn "người".
Sự thật phũ phàng, động chạm nhưng nó là vậy...phũ phàng

• Like
Hạng D
25/3/19
1.037
1.852
116
44
Mb, bữa đi QL1 qua Khánh Hoà, 2-3 chiếc bán tải biển số 79 chạy sau, toàn xe độ đèn.
Đá pha một cái là toàn bộ 3 cái kiếng chiếu hậu trên xe mình chuyển thành 3 cái đèn pha...

Một bộ phận người cầm lái ôtô ở VN sinh ra để làm phiền thiên hạ...toàn lũ đầu óc tiểu nông, rừng rú.

Hạng C
22/12/12
575
5.915
93
" Đá lông nheo chớp chớp làm quen với " em " @adng thôi mà , làm gì căng vại !!?? "

Trích giùm chàng tài xế xe Porche phía sau giãi bày .

Hí hí

Cũng có thể cả 2 bệnh đó lun .
Gặp mình cứ lái đúng tốc bình thường , đá pha nữa thì mình chỉnh nhẹ gương hậu giữa xe cụp xuống xíu là không có lóa chói mắt .
Cụp lên anh nhé, cố canh chỉnh sao cho phản chiếu vào xe đá pha.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.757
113
Cụp lên anh nhé, cố canh chỉnh sao cho phản chiếu vào xe đá pha.
Khó á bác. Mình lật ra hết cỡ gương cũng chưa ngang được để đi thẳng lại thằng sau. Em thử mấy lần rồi. :D :D :D

• Like