TOY
Hạng D
25/3/08
2.857
39
48
Nguyenlongkt đi méc phát thì xechuongga tiếp ứng ngay :))
Muốn biết xe nào ngon thì lấy đi rừng phá vài chuyến, ép cái xe đến giới hạn của nó luôn thì biết xe nào ngon thôi. Cãi nhau làm gì, em nghĩ đã có tiền mua xe thì chẳng ai ngu đâu, thế nên đừng chê bai lựa chọn của người khác.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.857
39
48

Tấm hình này là xe Fortuner của bác Minh Giang chuyến đi tiền trạm hành trình offroad núi Lugu của OS và em có tham gia hành trình này. Chiếc Fortuner này cũng khá nổi tiếng, đã từng chinh phục Cổng trời Đưng'Knớ Đà Lạt, chinh phục núi Lugu, offroad đêm đường độc đạo vào thủy điện Đồng Nai giữa khuya, đi đồi cát thì cứ phang ầm ầm từ Bàu Trắng, Bàu Sen, Mũi Nhỏ, Bà Tô, Lagi...đủ cả.
Đến nay em nó đã hết chinh chiến nhưng lâu lâu vẫn tải hàng và hậu cần trong công tác từ thiện vùng sâu vùng xa như Daknong, Bình Phước, Buôn mê...

Hạng F
19/8/09
10.172
565
83
51
Ô Cấp
TOY nói:
Nguyenlongkt đi méc phát thì xechuongga tiếp ứng ngay :))
Muốn biết xe nào ngon thì lấy đi rừng phá vài chuyến, ép cái xe đến giới hạn của nó luôn thì biết xe nào ngon thôi. Cãi nhau làm gì, em nghĩ đã có tiền mua xe thì chẳng ai ngu đâu, thế nên đừng chê bai lựa chọn của người khác.
Tiếp ứng gì đâu bác, em ké thớt tìm con Chim thúi, mấy hum nai đi đâu mất tiêu! Chứ nói về xe chán òi....hía hía...Ai mua gì, chạy gì kmn, chém cho vui là chính...

Hạng B1
18/10/13
61
2
0
hnhoangphuong nói:
2 ông anh này chắc nhờ cãi lộn nhiều mà lên hạng quá, dân OS có lẽ ai cũng có khả năng mua xe ô tô dù rẻ hay mắc và đủ mọi thương hiệu. Tiền mình thì mình có quyền sử dụng theo mục dích mình, khôn hay dại mình chịu. Xe ai nấy chạy chứ cái kiểu hãng này vô chê hãng kia, hãng kia vô chém hãng nọ thì chắc cái OS này mấy chục hãng loạn hết. Đã chung 1 nhà OS thì hoà thuận chút cho vui vẻ, em thì kg dám bắt người ta phải theo quan điểm của mình và em cũng kg bao giờ theo quan điểm của người khác nếu em thấy nó kg hợp với em.
Em xin lỗi nếu như bị 2 anh cho là dạy đời, chứ đang cái topic hữu ích tự nhiên em đang đọc thấy toàn cãi lộn thì còn gì là nghiên cứu, đánh giá, bình luận, góp ý.... Thân!
bác này có vẻ căng nhứt, chắc đang nóng ruột

Hạng D
24/2/08
1.776
2.341
133
41
Sài Gòn.
www.otosaigon.com
hnhoangphuong nói:
2 ông anh này chắc nhờ cãi lộn nhiều mà lên hạng quá, dân OS có lẽ ai cũng có khả năng mua xe ô tô dù rẻ hay mắc và đủ mọi thương hiệu. Tiền mình thì mình có quyền sử dụng theo mục dích mình, khôn hay dại mình chịu. Xe ai nấy chạy chứ cái kiểu hãng này vô chê hãng kia, hãng kia vô chém hãng nọ thì chắc cái OS này mấy chục hãng loạn hết. Đã chung 1 nhà OS thì hoà thuận chút cho vui vẻ, em thì kg dám bắt người ta phải theo quan điểm của mình và em cũng kg bao giờ theo quan điểm của người khác nếu em thấy nó kg hợp với em.
Em xin lỗi nếu như bị 2 anh cho là dạy đời, chứ đang cái topic hữu ích tự nhiên em đang đọc thấy toàn cãi lộn thì còn gì là nghiên cứu, đánh giá, bình luận, góp ý.... Thân!
Tụi em đang tranh luận sôi nổi mà bác lại phán là cãi lộn, buồn bác rồi nha. Mỗi người đều đưa ra dẫn chứng chứng minh ưu điểm của con xe của mình thì càng góp phần làm diễn đàn thêm thú vị chứ sao bác lại nói là cãi lộn

Hạng D
18/10/12
1.211
741
113
- Chắc bác hnhoangphuong cũng hiểu nhầm em rùi, For là king về doanh số thì đúng nhưng nói là vô đối để đi làm hàng ngày thì em bó tay, mời bác đọc lại từ page 5 ạ.