Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
Xui nhiều hơn hên ah cứ nhìn ngựa giò cẳng là hiểu

Công nhận sò dầu bựa, xe em gần 30k km rồi. Ra cao tốc hay đi đèo chạy rất sướng, ga đến đâu cảm giác đến đó, từ lúc đề pa đến cắm lên 160km/h rất nhanh. Còn xăng thì em thấy máy phái từ 2.5 trở lên mới có cảm giác, chứ tầm 2.0 chạy vòng vòng city. Ra cao tốc hay đèo đi full thì cắn lưỡi luôn.

• Like
Reactions: Black Hawk
Tập Lái
14/4/16
48
17
8
39
Còn E thì thật sự Hài lòng với CX5 2015 AWD phải nói là quá tuyệt....hahaha.....Nếu đổi xe thì chỉ có Lexus RX mới gọi là lên đời so với CX5 nhá......
P/s: @ Bác kaka muốn vợ đẹp mướt mà đụng vô chảy nước thì Bác phải đầu tư theo ý mình chứ..hihi..(vì xe bán ra là Bản Basic mừ)..hihi.....ví nhụ:E quăng cái Pionerr vô khỏi chê mấy tiêu đề 1,2,3...của Bác nhe...làm Bộ K&N Bugi denso,nhớt Mobile 1, trọn gói khỏi lo trể ga nhá.....etc.....:3dcuoi:còn vụ cách âm Bác Dán thêm gon A,B,C,D....Capo.....phịch...im ru nhé...Lock cốp tự động 9,5tr....chỉ cần 1 cú click là tự auto bip..bip...nhé.....Bác còn chê nữa hem...hihihi.....
Cụ này chuẩn này, mua xe ở thiên đường thì phải độ lên rồi, không độ thêm thì còn kêu la dài dài

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Dân Việt chửi Toyota -> rồi cũng đi mua Toyota
Các bác lỡ mua CX5 mà bực lại không nói ra, giờ nói ra, bà con chê nhưng CX5 giảm giá -> lại đi mua CX5 - ôi cái vòng luẩn quẩn
Bác nói chỉ đúng 1 nửa thôi à. Giảm giá -> lại mua là đúng vì nó trả về đúng giá trị thực, tiền nào của nấy, phù hợp với nhu cầu. Cũng như xe cũ và đồ cũ vậy, cũ người mới ta, miễn là phù hợp với nhu cầu và ta hài lòng với chi phí mình bỏ ra.
Nhìn chung câu chuyện là làm sao tiếng nói cộng đồng giúp cho cộng đồng được hưởng đúng cái mà chúng ta được hưởng với đồng tiền (kiếm được bằng lao động của mình) bỏ ra, chứ cũng không ai đòi hơn và cố gắng để không bị bọn cá mập nó táp.

Hạng C
16/2/11
993
700
93
chắc anh Hải giảm giá làm bác chủ nóng mặt rồi, nhưng giảm giá là tốt, càng giảm càng tốt.

• Like
Reactions: namphat
Hạng C
13/12/14
581
1.820
93
Tphcm
Còn E thì thật sự Hài lòng với CX5 2015 AWD phải nói là quá tuyệt....hahaha.....Nếu đổi xe thì chỉ có Lexus RX mới gọi là lên đời so với CX5 nhá......
P/s: @ Bác kaka muốn vợ đẹp mướt mà đụng vô chảy nước thì Bác phải đầu tư theo ý mình chứ..hihi..(vì xe bán ra là Bản Basic mừ)..hihi.....ví nhụ:E quăng cái Pionerr vô khỏi chê mấy tiêu đề 1,2,3...của Bác nhe...làm Bộ K&N Bugi denso,nhớt Mobile 1, trọn gói khỏi lo trể ga nhá.....etc.....:3dcuoi:còn vụ cách âm Bác Dán thêm gon A,B,C,D....Capo.....phịch...im ru nhé...Lock cốp tự động 9,5tr....chỉ cần 1 cú click là tự auto bip..bip...nhé.....Bác còn chê nữa hem...hihihi.....
vậy là phải bỏ ra thêm vài chục chai nc mắm hả anh, :3dcuoi:

Hạng B2
18/12/12
370
391
63
Lúc trước mua xe em cũng phân vân CX5 và CRV dữ lắm. Test drive các kiểu, thậm chí em thuê và mượn xe chạy cả tuần 2 xe để cảm nhận cuối cùng e chon CRV. Lúc đó em chọn CRV vì em kết cái body và cái mông dảnh dảnh của em nó, nhìn giống mông bà cả nhà em..há há

Nói chung em rất là hài lòng với CRV, CX5 thì em ko biết và em không thich đám sale của Trường Hải. Lúc xem xe thì nó chỉ biết mỗi xe mà nó đang bán, chê xe đối thủ thậm tệ, xem xe xong về nó thúc mình đặt cọc lấy xe miết, còn đem điều kiện khuyến mãi ra hù "anh lấy xe nhanh để hết chương trình khuyến mãi đó anh": móa nó coi mua xe như mua đồ điện tử....Sale bên Honda lich sự và bài bản hơn