Hạng B2
8/4/13
200
40
28
Bình Tân
Dự thảo chương trình họp mặt Fiat - Ssangyong, Có sự tài trợ của Garage Duy Thạch như một lời tri ân đối với anh em Fiat và Ssangyong. Mong mọi Người ủng hộ. Chương trình dự kiến vào thứ 7 ngày 06/09/2014. Anh em đóng góp ý kiến dùm nhé, sau đó sẽ có bài chính thức. Tks all.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Oh, bạn cần lên chương trình dự kiến trước đi.
Như địa điểm, thời gian (trưa hay chiều), nội dung ....
Như vậy anh em mới dễ đóng góp

Hạng D
2/5/08
1.326
189
63
53
Cái này dể mà các bác ở TP HCM có quá ca phê Rose Q10 anh em OS thường hay off ca phê ở đây do địa điểm rộng đậu ô tô thoải mái thường 8h30 sáng CN anh em hay uống cà phê cùng nhau trao đổi các thông tin liên quan đến chủng loại xe của mình, hoặc là theo chủ đề nóng mà anh em cần trao đổi giao lưu và các vấn đề mà nhà tài trợ mong muốn trao đổi nhưng cũng liên qua tới xe , tới 11h30 anh em cùng nhau giao lưu tăng 2 off chai để tạo thêm phần thân mật cho anh em chơi chung, gần đó có các quán sân vườn cũng đẹp, giá chấp nhận mà ăn cũng ok như Đất sét, Đông Hồ, Muối Tiêu Chanh, Bia Đức Lan Anh....Kinh phí campuchia tại chổ....sau đó tùy thời gian và tửu lượng các bác có thể chơi tới tối ai bận thì về trước.......trước khi chia tay ôm hôn thắm thiết và hẹn gặp trong lần off sau. mà cái này BTC phải đưa ra cái chương trình cơ bản để anh em đóng góp chứ nói không biết đóng góp cái gì?

Hạng B2
8/4/13
200
40
28
Bình Tân
Cái này dể mà các bác ở TP HCM có quá ca phê Rose Q10 anh em OS thường hay off ca phê ở đây do địa điểm rộng đậu ô tô thoải mái thường 8h30 sáng CN anh em hay uống cà phê cùng nhau trao đổi các thông tin liên quan đến chủng loại xe của mình, hoặc là theo chủ đề nóng mà anh em cần trao đổi giao lưu và các vấn đề mà nhà tài trợ mong muốn trao đổi nhưng cũng liên qua tới xe , tới 11h30 anh em cùng nhau giao lưu tăng 2 off chai để tạo thêm phần thân mật cho anh em chơi chung, gần đó có các quán sân vườn cũng đẹp, giá chấp nhận mà ăn cũng ok như Đất sét, Đông Hồ, Muối Tiêu Chanh, Bia Đức Lan Anh....Kinh phí campuchia tại chổ....sau đó tùy thời gian và tửu lượng các bác có thể chơi tới tối ai bận thì về trước.......trước khi chia tay ôm hôn thắm thiết và hẹn gặp trong lần off sau. mà cái này BTC phải đưa ra cái chương trình cơ bản để anh em đóng góp chứ nói không biết đóng góp cái gì?
Cảm ơn bác. Tại em dự thảo xem tinh thần ủng hộ của mọi người thế nào đã rồi em sẽ lên chương trình cụ thể ạh.

Hạng B2
6/3/08
303
191
43
Rõ ràng như bạn bikecarevodao nói, bác phải có chương trình dự tính trước. Chứ khi gặp mặt bác hô h2o ửng hộ Việt Tân cho chết tụi em ah.
Nhìn vào chương trình, thời gian anh em mới sắp xếp để báo danh được chứ...