Hạng D
8/4/11
2.494
9.199
113
Vậy là bác chưa theo dõi vụ án Cướp version 1 của bác Ong rồi.Bác giới thiệu đèn pin kiêm dùi cui cho bác Ong làm gì. Bác ấy có "đồ nghề" đầy đủ rồi bác ơi. E củng đc tư vấn vài thứ và trang bị đầy đủ rồi. Vấn đề là "đồ nghề" thì mình để trong xe chứ chả lẽ đi ra ngoài củng cầm theo thì thiệt là phong cách đó. Chưa đập đc tụi nó cái nào thì đã bị XXX hốt rồi..:mad::mad:
dungalo nói:
Lustigbee nói:
Em có cảm giác nhận dc nhiều bình phẩm hài hước hơn la chia sẻ nên thôi em cũng stop ko chia sẻ cảm xúc gì của mình trên này nữa
Mod move vào sọt rác hộ em

Sắp tới em sẽ lên kế hoạch 1 mình ngồi rình bọn cướp ngay tại địa điểm này va chiến với chúng nó luôn, ko rủ ai va cũng ko làm phiền ai va cũng sẽ ko liveshow trên 4rum

Tính em có sao nói vậy, bác nào giận em xin tạ lỗi trước
E ung ho bac day, nhung bac ngoi canh ma cam ong tuyp de lo lam va tham chi co nguoi nghi ngo bao xxx thi bac met k thuc hien duoc du an. Hom truoc e thay tren OS minh co bac ban den pin kiem dui cui, minh nen sam 1 cai thu trong xe khi can la moc ra cu ong quyen no bac phang vua k chay duoc ma k gay thuong tich nang. em nho khong lam thi web site bac ay la denpin.com gi do chon loai 800K dai 5 tac la choi dc roi.

Hạng D
18/5/08
1.256
103
63
mathieucp nói:
Mong là bác đập đc bọn nó và bình an.

E mới lắp mũi mới cho vợ 2 nhà e xong, e đặt thêm EA 1 cặp nữa để sẵn đấy khi nào bị nữa thì e thay luôn khỏi phải đợi :D
nếu muốn đặt sơ cua thì bác lên ebay or web xyz mà order về để dành cho rẻ :) 1 ôộ EA= 2-3 bộ tự order lấy :)

Hạng B2
15/2/08
497
5
0
44
trước tiên em xin chân thành chia buồn cùng bác ong lắc. em đã chứng kiến từ vụ đầu tiên của bác, sau đó lại đến giăng bẫy của ae Bimmer vụ vặt gương. em rất luôn ủng hộ tinh thần và thái độ của những người như bác. điều đó làm cho cái xã hội này trong được chút nào hơn, dù những điều đó là rất rất nhỏ.

thứ 2, em xin nói thật: những bác nào chưa có xe, chưa hiểu được nỗi niềm và tình cảm gắn bó với vật mà mình coi như người bạn hàng ngày thì vào đây nên ăn nói nhìn trước ngó sau 1 chút. sau 1 cái nick có thể là 1 bạn sinh viên, 1 người lái taxi.... và có thể là 1 người đáng nể trọng trong xã hội. thế nên khi chúng ta tham gia 1 topic nào đó thì cũng nên lựa lời cho phù hợp với hoàn cảnh của topic mà đăng đàn. điều đó nó thể hiện được tính cách của mình đồng thời cũng mang thái độ xây dựng diễn đàn (là sân chơi nơi mình tham gia chơi) được tốt hơn. chứ cứ dùng những từ ngữ trẻ con trong những topic nghiêm chỉnh cần sự chia sẻ góp sức xây dựng là không nên vì nó không phù hợp. nói như bác nào đó nói ở trên, bà mịa, em cực ghét cái từ "vãi luyện":mad::mad::mad::mad:.sau lần đánh cướp trước, sau khi tường thuật, đã có rất nhiều ae OS sẵn sàng có mặt tại hiện trường ngay khi có thể để hỗ trợ và chia sẻ với bác ong lắc phòng khi chúng quay lại. còn ai nếu không làm được cái gì chia sẻ cho chủ thớt thì cũng nên đừng nói lời a dua. đắng lắm. mất tình cảm ae trên diễn đàn.

thứ 3: bác ong lắc: kế hoạc rình cướp sắp tới bác nên cẩn thận, vì bọn chó đó cùng đường dễ cắn càn, và hi vọng bác không vì những lời ko hay mà ko tường thuật lại sự việc với ae trên đây. em nghĩ luôn có nhiều ae luôn ủng hộ hành vi của bác. vì có thêm 1 người có tinh thần như thế thì đường phố bớt đi 1 mối nguy, mà ai cũng dễ trở thành nạn nhân cả.
chúc bác ong luôn an toàn.

Hạng D
25/3/05
3.982
34
38
53
HCM city
bao giờ chúng nó cũng 2 thằng trở lên , bác phài có đồng minh , nên lập hội OS fighters , bác làm chủ tịch , em xin 1 vé vào .

Hạng D
17/8/09
4.676
179
63
42
bác Canadabuon và Nhuonglam cho em sdt nhé , có gì em hú các bác

Mai em đi Sing xem F1 và Linkin Park . Em định T4 ỏr T5 sẽ đem chính con xe em ra làm chim mồi ngay tại Lê Lợi luôn . Lỗ mũi tuy gãy nhưng em sẽ dán vào cho nó giống như nguyên vẹn , và em sẽ đậu tại 65 Lê Lợi và vào quán cafe ngồi rình .
Đặc điểm của Lê Lợi là đường 1 chiều nên rất dễ rình . Chỉ cần 2 con chó tấp vào là em băng qua đường ngay . Thằng cầm tài ngồi trên xe và đầu ngó qua thằng bẻ đồ nên dự kiến em sẽ băng thật nhanh qua đường và phang gãy tay thằng cầm tài , gãy tay coi như loại khỏi vòng chiến . Sau đó thằng kia sẽ tùy cơ ứng biến , face to face em phang vỡ mặt , còn bỏ chạy em sẽ đuổi theo .
Em chuẩn bị sẵn rùi cui và xịt cay nên xa chiến em cũng chơi mà cận chiến em cũng múc :mad: . Nếu bác Canadabuon sát cánh với em thì em sẽ đưa bác cái tạch tạch
Em sẽ mang theo cái dây nhựa thít lại (em chả biet tên nó là gì) . Nó nằm xuống là thít tay nó lại rồi gọi Police thôi .

Pm_ajams : cảm ơn bác đã chia sẻ với em , đi làm về mệt mỏi nghe được lời động viên của bác em cảm thấy vui lắm ạ

Last edited by a moderator:
Hạng B1
16/1/11
92
1
0
Chiều qua Em đậu kề bên 1 Bác cũng đi X5 với logo và "lổ mũi" bị xơi, bỉm 30, không biết bị trong SG hay ngoài ngoải!

mà sao Bác Chủ bị hoài thế?!! Em dự...

Hạng C
5/2/09
821
1.454
93
44
chiều qua em cũng gặp chiếc này mợ Lady, biển 30 chắc của các bác ngoài đó vào, trống hoát 2 lỗ mủi luôn .

Hạng B2
20/7/11
245
336
63
Thành phố Hồ Chí Minh
Em thống kê từ trước tới giờ chắc bác Ong bị bọn dog 2 chân này "gãi" vợ 2 không dưới 5 lần.
Chia buồn cùng bác và chúc bác thành công với kế hoạch bẫy dog.

Tập Lái
30/9/11
32
4
8
TPHCM
Em rất hâm mộ tinh thần cúa bác Lus, xe e cũng từng bị vặt kiếng và gây ra rất nhiều phiền toái cho e nên e rất căm phẫn tụi chó này. Em thì ko biết nói gì hơn chỉ biết chúc bác may mắn trong việc mai phục tụi nó và cẩn thận bác nhé, tụi chó này cắn càn lắm. Khi nào rãnh chắc e cũng học theo bác vụ cái lỗ mũi vì giang hồ bây giờ hiểm ác quá