O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Re:Em lại lang thang (phần 2)

@BB : Em gửi bác cái mẫu phối cảnh chốn đi về cuối tuần của bác cũng như cả phần Landscape để bác tham khảo nhé ...

Chốn đi về cuối tuần :

Em lại lang thang

Lanscape :

Em lại lang thang

View tổng thể :

Em lại lang thang

Khi nào bác làm xong thì cho em đến chụp hình Free nhé bác :D Thanks bác !

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

@Dương cao : Sao là sao thế nào Dương ơi , chẳng qua là tham khảo lấy ý thôi , chứ bây giờ mà đã mất công làm thì phải đẹp hơn thế mới làm chứ ...:D

Hạng D
8/9/08
1.828
63.974
113
TP. Hồ Chí Minh

dongtahdsu nói:
@Dương cao : Sao là sao thế nào Dương ơi , chẳng qua là tham khảo lấy ý thôi , chứ bây giờ mà đã mất công làm thì phải đẹp hơn thế mới làm chứ ...:D

Đúng đó lão Tà, quy mô này hơi ... nhỏ, sợ sau này không đủ chổ để tụ tập. Nói bác BB đào góc vườn lấy thêm mấy ký quăng vào là hoành tá tràng ngay.:D

30/7/08
1.200
7
38

ltvbach nói:
@BBa & Dongta: Cái nếu nó ko tồn tại, nên em lại nghĩ chuyện ngụ ngôn của con người viết về loài vật toàn lấy nguyên tác từ cái VẬT LỘN của LOÀI NGƯỜI;)
:):D

Hôm nay Bách lại rảnh rỗi vào đây tỷ thí võ công với Dongta a :):D

30/7/08
1.200
7
38

@ bác Bin, bác Tà, bác Dương: Xin các bác đừng tung hứng nữa mà em tủi thân. Có mỗi cái nhà cấp 4 chưa xây được mà các bác lôi cái KS 5 sao này ra để hù dọa, chắc em bán luôn cái mảnh nho nhỏ ấy đi lấy $$ mà đi lang thang cho sướng

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG

Nghe các bác luận to to nhỏ nhỏ em ù hết cả tai ,mờ luôn cả mắt .... còn 1 vế nữa về chuyện ..... nhưng thôi ..... không nói đâu...:D:D:D

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net

Ô hay ! Lại có cả Đoàn Hoàng Gia đi lang thang tối nay nữa kìa ! mà sao Huynh lại nói năng lắp ba lắp bắp như gặp Ma thế kia ????

30/7/08
1.200
7
38

dongtahdsu nói:
Ô hay ! Lại có cả Đoàn Hoàng Gia đi lang thang tối nay nữa kìa ! mà sao Huynh lại nói năng lắp ba lắp bắp như gặp Ma thế kia ????

pó tay bác luôn