Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
Nói trắng ra vấn đề nằm ở cái giá, có lẽ Nis đã hơi quá lạc quan khi định giá em li này cao đến thế, nếu hạ chút sẽ có nhiều người quan tâm hơn.

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
newtan nói:
O Viet Nam minh co ôt di la oach lam roi.
Chỉ so khong co tien ma mua xe thoi.
Tam ly Nguoi Viet: Viet Nam ham to.

Cái thời có ô tô đi là oách qua rồi bác. Bây giờ người ta chú trọng vào nhiều yếu tố khác rồi.

Hạng B2
30/1/08
496
23
28
53
Nhìn hình chụp thì không thấy được vấn đề. Chiếc này hình thức kém thật, giá không tương xứng.

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
Theo em đẹp xấu do thị hiếu và con mắt của mỗi người. Những em xe đẹp như hoa hậu như Audi, Infiniti... đôi khi còn bị chê là xấu.

Theo em thì xe này giá hơi mắc nên mọi người thành kiến hay tìm cái này cái nọ chê bai. Cũng xui cho em này vì vào VN trễ quá khi dân Việt đã ê chề với loại xe kiểu này rồi.

Nếu chọn mua xe này, điều đầu tiên em làm là em sẽ gỡ cái dòng chữ GRAND LIVINA xuống vì nhìn nó chuối quá, thay vào đó sẽ là XYZ gì đó cho nó Tây và mạnh mẽ hơn

Hạng D
8/5/09
2.558
362
83
50
TYOT nói:
Nhìn hình chụp thì không thấy được vấn đề. Chiếc này hình thức kém thật, giá không tương xứng.

Bác đang nói về avatar của bác à?

Hạng B1
20/5/10
78
2
0
43
Somewhere in the distance
Toy, Honda, Nissan đều tung ra khuyến mãi mùa hè lâu rùi mà bi giờ bên đó mới khuyến mãi à. Nhỡ hết khách rùi thì toi. Lại sắp đến tháng 7 âm lịch nữa chứ...

Mà cái vụ giá rổ này thì chỉ có nhà đầu tư mới biết được. Nhưng chắc họ cũng chẳng dám mạnh tay an dầy hơn đối thủ, vì như thế là tự sát, phải theo mặt bằng chung của thị trường chứ nhỉ.
Người tiêu dùng thì chịu, ko biết nó đắt hay rẻ, lợi nhuận bao nhiêu. Chỉ so sánh và đánh giá sau khi đã sử dụng thôi. Chắc phải mất vài năm nữa em Livina này mới khẳng định được giá trị thực sự. Trong lúc đó, chắc Nissan cũng ra mắt thêm vài em nữa.
Mình thì vẫn yêu Nissan từ cái hồi nhạc phụ mình chạy xe cho bệnh viện. Xe công mà chạy bền. Mà Nissan dù gì cũng là anh cả của nghành công nghiệp ô tô Nhựt Bổn đấy (Tuy sau này 2 thằng em Toy và Honda đẻ nhiều con hơn nó-keke).

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
TYOT nói:

Bác nào có suy nghĩ hình thức là ưu tiên quan trọng trên hết khi chọn xe thì em thành thật khuyên không nên chọn GLV.
Phải ngồi sau tay lái của Livina mới cảm nhận được nét hấp dẫn của mẫu xe này.

Last edited by a moderator: