Tập Lái
5/8/10
1
0
0
binbin2787 nói:
em xin tự giới thiệu với các bác em là fan của nissan Grand livina lúc mới ra e định múc nó rồi mà em ko dám vì chưa thấy nó thịnh hành nên em mới mày mò theo dõi và nghiên cứu.......hôm trước tình cờ em gặp GLV(màu ghi xám)ở đường bàu cát-tân bình...em nhìn sơ qua thì thấy cũng tạm được....nhưng mới hồi trưa nay em chỡ ghệ em đi cafe bên khu chung cư miếu nổi-Q1.....em lại tình cờ phát hiện em màu ghi xám đang đậu....thế là em dừng lại ngắm em nó thì ôi thôi em không thể ngờ được GLV đã làm em thất vọng tràn trề.....nếu nói về ngoại hình thì GLV thua hẳn kia carens chứ nói gì đến innova.......nhưng em vẫn chưa tin tưởng lắm vì cứ nghĩ là mình so sánh chưa chuẩn lắm==>em uống kafe với ghệ xong về trên đường võ thị sáu em lại phát hiện thêm 1 em GLV màu bạc(xe nhập khẩu) đang lăn bánh gần em kia morning.....và em kết luân rằng GLV chỉ hơn morning về chiều dài thui còn mấy phần khác không nhỉnh hơn morning bao nhiu hết.....em khuyên các bác nào có ý định mua GLV thì nên đến hãng xem kỹ càng một tí nha.....về kiểu dáng và kích thước thì em thấy nó không đáng với số tiền mình bỏ ra mua nó đâu(quá xấu) cái này em chỉ bình luận về ngoại thất thui nhe!còn về phần máy móc thì em ko dám bàn(chưa cỡi em nó nên chưa biết)......em tin chắc là bác nào mà thấy GLV cũng đều có suy nghĩ như em hết......các bác cứ yên tâm em chỉ là dân yêu xe chứ chả phải sale của thằng nào hết....đây chỉ là bình luận theo cảm nhận riêng em về GLV thui.....sorry mấy bác sale GLV nha but đây là sự thật về em nó(sự thật hay mất lòng mà).....đây em có chộp được vài tấm ảnh của em nè!!!!các bác cứ xem đi rùi biết em nói đúng hay sai liền ah!!!!

Bác rảnh rỗi như vậy chắc không có nghề nghiệp j??/

Hạng D
14/3/07
2.461
137
113
53
Hội OS CrossFire - CLB TDTT OS
hainq3979 nói:
binbin2787 nói:
em xin tự giới thiệu với các bác em là fan của nissan Grand livina lúc mới ra e định múc nó rồi mà em ko dám vì chưa thấy nó thịnh hành nên em mới mày mò theo dõi và nghiên cứu.......hôm trước tình cờ em gặp GLV(màu ghi xám)ở đường bàu cát-tân bình...em nhìn sơ qua thì thấy cũng tạm được....nhưng mới hồi trưa nay em chỡ ghệ em đi cafe bên khu chung cư miếu nổi-Q1.....em lại tình cờ phát hiện em màu ghi xám đang đậu....thế là em dừng lại ngắm em nó thì ôi thôi em không thể ngờ được GLV đã làm em thất vọng tràn trề.....nếu nói về ngoại hình thì GLV thua hẳn kia carens chứ nói gì đến innova.......nhưng em vẫn chưa tin tưởng lắm vì cứ nghĩ là mình so sánh chưa chuẩn lắm==>em uống kafe với ghệ xong về trên đường võ thị sáu em lại phát hiện thêm 1 em GLV màu bạc(xe nhập khẩu) đang lăn bánh gần em kia morning.....và em kết luân rằng GLV chỉ hơn morning về chiều dài thui còn mấy phần khác không nhỉnh hơn morning bao nhiu hết.....em khuyên các bác nào có ý định mua GLV thì nên đến hãng xem kỹ càng một tí nha.....về kiểu dáng và kích thước thì em thấy nó không đáng với số tiền mình bỏ ra mua nó đâu(quá xấu) cái này em chỉ bình luận về ngoại thất thui nhe!còn về phần máy móc thì em ko dám bàn(chưa cỡi em nó nên chưa biết)......em tin chắc là bác nào mà thấy GLV cũng đều có suy nghĩ như em hết......các bác cứ yên tâm em chỉ là dân yêu xe chứ chả phải sale của thằng nào hết....đây chỉ là bình luận theo cảm nhận riêng em về GLV thui.....sorry mấy bác sale GLV nha but đây là sự thật về em nó(sự thật hay mất lòng mà).....đây em có chộp được vài tấm ảnh của em nè!!!!các bác cứ xem đi rùi biết em nói đúng hay sai liền ah!!!!

Em chẳng phải mod nhưng nhắc cho bác nhớ quy định của diễn đàn là không được nói động chạm đến cá nhân. Ngay bài đầu tiên mà bác đã có thái độ như vậy là không hay. Chuyện người ta rảnh hay gì gì miễn là người ta chỉ nói về chiếc xe là OK, còn bác vào chỉ trích cá nhân người ta là sao?

Hạng D
7/6/10
2.032
40
48
LA
Bác chủ thớt có cái nhìn phiến diện quá , làm nam nhi k nen làm vậy bác à .

Hạng B2
7/4/10
218
0
0
33
bác chủ thớt:em là thiếu niên mà òn chưa lái được nữa sao mà nhi đồng lái được?:D:D

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
Hôm qua em chạy sau xe này và len trong có con Vios, đúng là xe quá hẹp và nhỏ ...nhưng 7 chỗ chạy đường VN cũng tiện .

Hạng B1
21/7/10
55
3
0
hainq3979 nói:
binbin2787 nói:

ở đây tôi chỉ bàn về xe.....đây là diễn đàn của những người yêu xe và những người vào đây chỉ để tìm tòi học hỏi và chủ yếu là được làm quen với những người có cùng niềm đam mê với mình .bác nói như vậy em không đồng ý đó nhe!và những lời em bình luận về GLV lúc đầu em đã nói rõ là ý kiến cá nhân của em thui mà...mỗi người có 1 cách nhìn nhận khác nhau mà bác....em tạo thớt này là để AE mình bàn luận và chia sẻ với nhau thui mà!!!

Hạng D
7/3/09
2.274
1.819
113
em thấy GLV cũng Ok, đâu đến nỗi nào đâu mà các bác chê quá, chiếc này hay đậu chổ khúc cua gần mấy quán cafe khu chung cư Miếu Nỗi, em qua khu này mỗi ngày nên quá rành em nó

Hạng B2
2/7/10
494
4
0
Bác nào quan tâm thì cứ lái thử sẽ biết thực hư thế nào thôi.

Công nghệ khung gầm liền khối cùng hệ thống treo hiện đại góp phần giúp Grand Livina vận hành êm ái như sedan.

Có phải xe dành cho thiếu niên nhi đồng hay không, tấm hình này đã nói lên tất cả

www.youtube.com/watch?v=e_tr5fz9-GE Grand Livina vs Innova

Phải ngồi sau tay lái của Livina mới cảm nhận được nét hấp dẫn của mẫu xe này.

Last edited by a moderator:
Tập Lái
11/12/09
18
0
1
Xe thiết kế vừa đủ và tốt đấy chứ, nhưng giảm giá nữa thì mới cạnh tranh với In được.