Tập Lái
11/4/15
7
2
3
36
A/E cho hỏi chổ nào làm chống trộm gương Otô , giống hình bên dưới.
Hình mượn web của LongThinh.vn HaNoi

Tập Lái
11/4/15
7
2
3
36
Ra an dương vương có mà đầy. 600K bọc viền inox cho gương. Thêm cong dây cáp hình như khoảng trên 1 trẹo
Thanks , Mình muốn chổ nào làm thẫm mỉ 1 tí , tỉ mỉ 1 tí. chuyên nghiệp 1 tí
Chứ lần trước ra an dương vương chạy đại vô 1 tiệm gắn có viền inox kính otô mà làm hì hục vuột trước vuột sau, xém chút khoan lủng xuyên qua cái kính, nhìn mà xót xa.

Hạng D
11/1/07
2.243
3.535
113
Sài Gòn Bến Nghé
Thanks , Mình muốn chổ nào làm thẫm mỉ 1 tí , tỉ mỉ 1 tí. chuyên nghiệp 1 tí
Chứ lần trước ra an dương vương chạy đại vô 1 tiệm gắn có viền inox kính otô mà làm hì hục vuột trước vuột sau, xém chút khoan lủng xuyên qua cái kính, nhìn mà xót xa.
Ồ bác bắn rive thì khoan lủng là bình thường thôi, phải chấp nhận. Lúc đầu em cung xót xe không làm con camry của bà già, ra đến Vũng Tàu nó lột mất cặp tròng, mua cặp kính gắn máy lột tròng , lấy dây thun cột vô chạy về Sài Gòn vừa tức vừa nhức con mắt. Rút kinh nghiệm, "Thà một lần đau.... còn hơn cứ đau hoài".
Hình như bây h móc cáp tụi nó cũng cắt dc thì phải, bác nào kinh nghiệm vụ này tư vấn thêm đi các bác.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Xe em thì vừa lắp bảo vệ ngoài như hình trên nhưng ko được nét lắm cũng tại An Dương Vương (sau này mới biết một tiệm inox cũng ở ADV chuyên làm vụ này theo từng loại xe rất sắc nét và phải chạy xe ra đo đạc đặt hàng...nhưng em chưa có time đi làm lại cho hoàn hảo hơn). Ngoài ra em cũng gắn thêm cáp bên trong bộ kính bảo vệ phòng khi tụi nó tháo được bên ngoài còn bên trong sẽ mất thời gian cắt cáp mặc dù cáp rất dẻo khó cắt... hôm em thấy Thanh Bình lắp cho em họ phải dùng cưa chứ kìm cắt ko được...hi. Về bảo vệ tròng kính chiếu hậu em cũng đặt bảo vệ inox và bắn 4 rive bảo vệ chống móc tròng kính... Vợ 2 em đã được bảo vệ từ 2010 đến nay hihi.. một vài thông tin chia sẽ cho các bác. Do xe em là xe nhập nên cặp gương nếu mất sẽ trả giá tiền chục triệu và em đã tìm cách xử lý ngay từ khi cưới em nó.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Hưng Thành Auto 333-335 An Dương Vương F3 Q5. Hotline: 093.393.3539 - 093.701.9999 - 012.1520.6688 (viber,zalo)

Bên e có bác nhé. Bảo vệ cụm gương kể cả kính hậu luôn bác nhé. Đặc biệt k thay đổi bề ngoài của kính hậu. Nhìn k gì khác. K thêm bớt bất cứ gì ở ngoài làm xấu xe. Bên e đang có KM nửa bác nhé :)
Bác úp vài tấm hình cho anh em chiêm ngưỡng đi. ai đã làm rối thất bác làm đẹp hơn họ sẽ làm lại, hoặc ai chưa làm thì a.e sẽ tìm bác làm. phải có hình sản phẩm bác ơi...nói không thì khó a.e ở xa quá.

Tập Lái
11/4/15
7
2
3
36
Xe em thì vừa lắp bảo vệ ngoài như hình trên nhưng ko được nét lắm cũng tại An Dương Vương (sau này mới biết một tiệm inox cũng ở ADV chuyên làm vụ này theo từng loại xe rất sắc nét và phải chạy xe ra đo đạc đặt hàng...nhưng em chưa có time đi làm lại cho hoàn hảo hơn). Ngoài ra em cũng gắn thêm cáp bên trong bộ kính bảo vệ phòng khi tụi nó tháo được bên ngoài còn bên trong sẽ mất thời gian cắt cáp mặc dù cáp rất dẻo khó cắt... hôm em thấy Thanh Bình lắp cho em họ phải dùng cưa chứ kìm cắt ko được...hi. Về bảo vệ tròng kính chiếu hậu em cũng đặt bảo vệ inox và bắn 4 rive bảo vệ chống móc tròng kính... Vợ 2 em đã được bảo vệ từ 2010 đến nay hihi.. một vài thông tin chia sẽ cho các bác. Do xe em là xe nhập nên cặp gương nếu mất sẽ trả giá tiền chục triệu và em đã tìm cách xử lý ngay từ khi cưới em nó.
Bác cho tấm hình xe của bác chim ngưỡng tí

Hạng B2
27/9/13
398
307
63
Vũng tàu, Sài Gòn
Bác cho tấm hình xe của bác chim ngưỡng tí
Để bữa nào em ra làm lại ở tiệm chuyên rùi úp lên cho bác coi ạ. Phiên bản hiện tại thì nhìn hơi quê ko được đẹp... Các bác có làm gì thì né giúp em tiệm Hoàng Hà trên đường trần bình trọng ạ. Tiệm này làm ăn giả dối vì tiền là chính hix...các tiềm khác thì em chưa biết nên ko ý kiến.

Tập Lái
11/4/15
7
2
3
36
Để bữa nào em ra làm lại ở tiệm chuyên rùi úp lên cho bác coi ạ. Phiên bản hiện tại thì nhìn hơi quê ko được đẹp... Các bác có làm gì thì né giúp em tiệm Hoàng Hà trên đường trần bình trọng ạ. Tiệm này làm ăn giả dối vì tiền là chính hix...các tiềm khác thì em chưa biết nên ko ý kiến.
mong chờ hình của Bác

Thật sự mà nói , muốn làm trong hãng hơn ( nếu họ có đồ mình cần) giá thì cao hơn ( chưa chắc nhiều khi ra ngoài còn bi chém mạnh hơn) . Làm trong hãng thì họ có tay nghề hơn, trách nhiệm hơn 1 tí. Chứ bên ngoài mấy cậu thợ choy choy ghê quá, xe cả tỷ mà làm như đồ chơi.