Tư Vấn Đầu Tư Hỏi xoáy. Đáp xoay

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.022
113
Cái dự án này đang làm lại hạ tầng, đi điện, nước,... Trước thì nó ngưng gần 2 năm không làm gì.
Hàng ở đây hầu như không còn hàng công ty, nhiều người mua ở đây thấy 2 năm dự án bất động với giai đoạn đó KO dính kiện cáo nhiều bây giờ có thanh khoản nên bán lại giá gần như giá 2018.
Bác Ba đánh giá như thế nào về tiềm năng của khu vực NT bao bởi 4 đường 319, 25B, 25C và Nguyễn Hữu Cảnh ( mấy đường này đều đang có cải thiện về hạ tầng).
À thêm đường 13 này sale gửi em nữa ạView attachment 2408870View attachment 2408878
Tiềm năng Nhơn Trạch thì ko có gì để chê. Nó có thể cạnh tranh tiềm năng một vài khu vực ở Q9 nữa là đằng khác.
Tuy nhiên, gặp cđt mà í ẹ quá thì triệt moẹ nó hết kỳ vọng là chuyện bình thường..

Hạng B1
25/6/16
75
75
18
HCM
Sông Nhạn đất dân ko nhiều. Giá chắc đã lên tầm cao cao bên cửa sổ, có hai người ... đong đưa.

Cả hai bên đầu cầu.
Đường 769 giờ lên cao quá em ko đu được ngoại trừ chung với nhiều người, còn đất sào vùng nào quanh sân bay bác thấy còn dư địa tăng không?

Cầu cần giờ theo em sẽ có trước cầu cát lái, tại mạn nhà bè nhất là mạn phú xuân hưởng lợi khi cầu đi qua , giá hiện nay dao động 35- 45 tùy vị trí, giả sử thu xếp nguồn vốn và khởi công năm 2022 bác phán đoán giá sẽ lên được tầm nào?

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.022
113
Đường 769 giờ lên cao quá em ko đu được ngoại trừ chung với nhiều người, còn đất sào vùng nào quanh sân bay bác thấy còn dư địa tăng không?

Cầu cần giờ theo em sẽ có trước cầu cát lái, tại mạn nhà bè nhất là mạn phú xuân hưởng lợi khi cầu đi qua , giá hiện nay dao động 35- 45 tùy vị trí, giả sử thu xếp nguồn vốn và khởi công năm 2022 bác phán đoán giá sẽ lên được tầm nào?
Vùng quanh nó tăng cao nên tớ ko dám nói năng gì. Chờ nó nguội nguội rồi xét lại thôi.
2 cái cầu này. Nếu CL còn có cộng hưởng nhiều cái khác, chứ CG có mỗi cái cầu, đương nhiên khi khởi công sẽ có sự tăng giá nhưng về lâu dài nó vẫn thấy thiếu thiếu, cảm giác vậy. Nếu là tớ, sức mạnh ko hấp dẫn để đầu tư trung hạn so với các khu vực khác tại thời điểm này. Giá năm 22 thì tại thời điểm đó xét thôi bác, theo trend cái cầu mà.

Hạng B2
28/4/19
395
818
121
33
Tiềm năng Nhơn Trạch thì ko có gì để chê. Nó có thể cạnh tranh tiềm năng một vài khu vực ở Q9 nữa là đằng khác.
Tuy nhiên, gặp cđt mà í ẹ quá thì triệt moẹ nó hết kỳ vọng là chuyện bình thường..
Dạ em cám ơn bác Ba, để em quan sát tiếp thằng này xem tình hình thế nào. Trong các dự án quanh đây thì chắc chỉ có cái Mề gà này là có thể mua được của F1 với giá tốt. Hy vọng sau khi thắng mấy vụ kiện cáo ở BD, cđt nó bớt í ẹ :D

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.022
113
Anh @Ba Văn cho em hỏi cái quy hoạch công viên cây xanh này chắc đâu có xây quán nhậu sân vườn được hả anh :(
Cây xanh có nhiều loại lắm anh. Xem nó là gì?
  • cách ly
  • chuyên đề
  • dân dụng công cộng
  • ...
dưới đây là một loại sử dụng công cộng, sổ dân cầm tay và dân triển như vầy
Hỏi xoáy. Đáp xoay

Hỏi xoáy. Đáp xoay

• Like
Reactions: Lolita and tikitudo
Hạng D
30/9/19
1.483
5.390
113
Santa Ana
Cây xanh có nhiều loại lắm anh. Xem nó là gì?
  • cách ly
  • chuyên đề
  • dân dụng công cộng
  • ...
dưới đây là một loại sử dụng công cộng, sổ dân cầm tay và dân triển như vầy
View attachment 2409613
View attachment 2409614
Em thấy nó ghi trong TTQH là “Đất công viên cây xanh” thôi chứ cũng không biết chính xác là loại nào. Nhưng kế đất giáo dục và mặt tiền đường 70m thì chắc là cây xanh chuyên đề quá :confused:

Cò Đất
22/6/12
5.455
40.022
113
Em thấy nó ghi trong TTQH là “Đất công viên cây xanh” thôi chứ cũng không biết chính xác là loại nào. Nhưng kế đất giáo dục và mặt tiền đường 70m thì chắc là cây xanh chuyên đề quá :confused:
Cây xanh cách ly.
Cây xanh chuyên đề là làm sân golf hoặc công viên giải trí.