Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/1/15
483
425
63
40
em cũng ao ước có cầu Kênh Tẻ 2 là ở quận 7 sướng nhất Việt Nam các bác ạ. Không khí thoáng mát, khu vui đầy đủ, cách quận 1 6km. Nhưng hóa ra là em nằm mơ, biết chừng nào mới có Kênh Tẻ 2.

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
bác nghĩ sao đi làm ở Tân Bình, Tân Phú mà mua ở quận 7 chi vậy. ở đó sáng đi làm tầm 1h30, chiều 1h30 mới tới. Mỗi ngày bác mất 3 tiếng di chuyển thì ...
Em làm ở Tân Bình nhưng lại thích không khí quận 7 bác ạ :D với lại sáng em 10g mới vô, tối 7g mới về chắc cũng không nỗi nào :D

em cũng ao ước có cầu Kênh Tẻ 2 là ở quận 7 sướng nhất Việt Nam các bác ạ. Không khí thoáng mát, khu vui đầy đủ, cách quận 1 6km. Nhưng hóa ra là em nằm mơ, biết chừng nào mới có Kênh Tẻ 2.
Em cũng đang mơ đây bác, có việc vu vi vào trung tâm đỡ ngại.

Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Sẵn bác moi nó lên em cũng hỏi các bạn sale là tình hình HĐMB thực tế nó như nào rồi? Hẹn tháng 12 năm ngoái tới giờ đấy nhé, gọi điện thì cũng chỉ toàn hẹn là hẹn thôi :3duongbia:

Hay đang lo Golden star nên bỏ quên em nó rồi, khổ thân con rơi con rớt.

• Like
Reactions: suboycuaba
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
Chào các anh chị, em có và icăn Hưng Phát 2 có giá ưu đãi đợt 1, thấp hơn chủ đầu tư khoảng 250tr đến 300 triệu/ căn ( em đãm bảo là có thật ). Em làm bên sàn giao dịch, vừa rồi em có mua 10 căn giá nội bộ ưu đãi nhất. Ai mua gọi em: 0913.6789.85 nha.
Em trả lời comment của anh ở trên đi rồi mọi người mới tin chứ :D

• Like
Reactions: khanhyen
Tập Lái
15/3/16
0
1
2
34
Sẵn bác moi nó lên em cũng hỏi các bạn sale là tình hình HĐMB thực tế nó như nào rồi? Hẹn tháng 12 năm ngoái tới giờ đấy nhé, gọi điện thì cũng chỉ toàn hẹn là hẹn thôi :3duongbia:

Hay đang lo Golden star nên bỏ quên em nó rồi, khổ thân con rơi con rớt.
(sống trên này khó quá các bác à, không biết mấy câu comment của em có khiên ai bcsp ko ma mới tl cái bị spam (ngocvinreal))
như hồi nãy em có trả lời bác là thông tin tầm tháng 5 là có HDMB nha bac

• Like
Reactions: mailoftrung
Tập Lái
28/5/15
19
44
13
(sống trên này khó quá các bác à, không biết mấy câu comment của em có khiên ai bcsp ko ma mới tl cái bị spam (ngocvinreal))
như hồi nãy em có trả lời bác là thông tin tầm tháng 5 là có HDMB nha bac
Thanks bác, thôi em quote bác cho khỏi mất nhé :3dcuoi:

• Like
Reactions: LĐN-VR
Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Chào bác @mailoftrung. Đọc thấy bác có những "ước mơ" giống em khi mua căn hộ Silver Star này, nên mạo muội làm quen với bác. Nếu không có gì thay đổi, hy vọng sẽ làm hàng xóm với bác.

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
@suboycuaba: Em tham khảo cả ba block của Silver Star và chỉ quan tâm mấy căn góc của block C, cụ có căn nào không, rổ rá ra sao gởi mật báo cho em với. Cảm ơn cụ trước.

Tập Lái
5/4/16
1
5
3
Bác mailoftrung mua được căn tầng mấy block nào vậy ạ? Có mấy bác chào giá block C mà nghe giá muốn xỉu luôn, muốn làm hàng xóm của bác cũng không phải dễ rồi :)

Status
Không mở trả lời sau này.