Hạng C
17/7/11
740
861
93
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

nói gì thì nói lòng ta vẫn như kiềng 3 chân he các bác hiihih, e cũng In 08 nè

Hạng B2
14/9/11
163
0
0
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

okie.
em cung co con ino 07 nhung moi di co 4000km thoi ak

Hạng B1
3/8/11
55
1
8
Kính thưa các bác!Em mới lấy được vợ hai là In màu nâu vàng 2011 G. Em mừng khôn xiết các bác àh. Nhân đây em cũng xin cảm ơn diễn đàn otosaigon, cảm ơn bác ddtuyen vì đã có những lời đóng góp chính đáng, em cũng xin c3m ơn bác Xì Trum Tí Đô vì bác mà em có thêm nhiều kiến thức về xe, để có sự lựa chọn đúng đắn. Một lần nữa em xin cám ơn tất cả các bác đã đóng góp ý kiến cho em trong thời gian qua. Sau này em nâng cấp xe xin các bác tận tình giúp đỡ em nha! Em xin cám ơn rất nhiều.

24/3/10
4.364
3.876
113
Tram Giao nói:
Kính thưa các bác!Em mới lấy được vợ hai là In màu nâu vàng 2011 G. Em mừng khôn xiết các bác àh. Nhân đây em cũng xin cảm ơn diễn đàn otosaigon, cảm ơn bác ddtuyen vì đã có những lời đóng góp chính đáng, em cũng xin c3m ơn bác Xì Trum Tí Đô vì bác mà em có thêm nhiều kiến thức về xe, để có sự lựa chọn đúng đắn. Một lần nữa em xin cám ơn tất cả các bác đã đóng góp ý kiến cho em trong thời gian qua. Sau này em nâng cấp xe xin các bác tận tình giúp đỡ em nha! Em xin cám ơn rất nhiều.

Chúc mừng pác chủ mới tậu được "trâu". Em hiểu cảm giác của pác lúc này vì nó cũng là cảm giác của em hơn 4 năm về trước. He he, nếu cần thông tin nâng cấp hay độ chế gì thì pác cứ post nhé.

Hạng B2
2/1/11
261
5
0
em có 1 thắc mắc nho nhỏ thấy hầu hết INN ko có tem xe hoặc có nhưng nhìn không bắt mắt cho lắm . Bác nào có mắt nghệ thuật show vài Pic tem cho INN để ae trong hội lựa chọn để làm đẹp cho V2 đc không ạh

Hạng D
15/8/10
2.436
12
38
@Tram Giao: chúc mừng bác nhé, xe em cũng màu nâu vàng. Chúc bác tìm được niềm vui qua những thông tin trao đổi trên diễn đàn.

@Inv_vu90: theo em thấy đa số tem Innova thường chạy dọc theo thân xe, trên đường chỉ cửa, quả thật không có kiểu nào ấn tượng nên ... em vẫn để trơn.

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
INV_Vu90 nói:
em có 1 thắc mắc nho nhỏ thấy hầu hết INN ko có tem xe hoặc có nhưng nhìn không bắt mắt cho lắm . Bác nào có mắt nghệ thuật show vài Pic tem cho INN để ae trong hội lựa chọn để làm đẹp cho V2 đc không ạh
Con Inn thì không cần phải dán thêm gì cả (số hông, nẹp chỉ cửa, nẹp Inox tay nắm,...) cứ để nguyên bản là đẹp nhất.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.358
113

barca_vn nói:
okie.
em cung co con ino 07 nhung moi di co 4000km thoi ak

trùi ui đi gì ít vậy bác. xe em 11/2006, đi mới có 27 k km hà

Hạng C
17/7/11
740
861
93

hihiihih, các bác ơi, nước làm mát máy của In mua hiệu gì tốt các bác?

Hạng B2
14/9/11
163
0
0

INO thay vỏ nào cho tốt nhỉ, xe em mua 4 năm mà di 40.000km có cần phải thay vỏ không các bác?:cool::cool: