Tập Lái
22/10/14
33
19
8
43
Bác Trung cho e hoi phu gam chong sét va phu nano cho con Sorento new gia bao nhieu vay :3dgoidien:

Tập Lái
31/10/14
3
2
3
Từ đây đến cuối năm em dự định sẽ mua Sorento 2014 máy dầu. Hiện tại em đang chạy Kia Forte, nói chung là rất ổn.
Bác Sale nào của Kia mà thiếu doanh số, có offer tốt hơn bình thường thì inbox em sdt nhé :), em sẽ gọi lại.
Cảm ơn các Bác nhiều.

• Like
Reactions: nguyenlongkt
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.595
3.094
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Từ đây đến cuối năm em dự định sẽ mua Sorento 2014 máy dầu. Hiện tại em đang chạy Kia Forte, nói chung là rất ổn.
Bác Sale nào của Kia mà thiếu doanh số, có offer tốt hơn bình thường thì inbox em sdt nhé :), em sẽ gọi lại.
Cảm ơn các Bác nhiều.
quất cái máy xăng chạy cho sướng bác oi

Tập Lái
31/10/14
3
2
3
Cảm ơn các Bác nhiều.
Em đã có được 1 offer tốt rồi.
Cảm ơn các bác nhiều.

Tập Lái
30/10/14
17
21
3
34
Cảm ơn các bác Nguyenlongkt, Winbap đã cố vấn nhé.
Em cũng có điều kiện thỉnh thoảng đi lại mấy nước Ả rập, Âu, Phi thấy bên đó dân chạy xe diesel khá nhiều, chắc không phải là vấn đề tiết kiệm vì có nhiều nước giá nhiên liệu rất là rẻ (1/5 của VN thôi). Em vẫn thường ngồi trên mấy con xe chạy diesel (tuổi trên 5 năm) mà có thấy mùi hôi đâu (chắc diesel của họ thơm hơn ở nhà mình các bác ợ). Vì thế em cũng thích máy dầu vì cs & momen của nó phù hợp với 7 chỗ cho nó khỏe và tiết kiệm nữa.
Chỉ có điều em cứ lăn tăn do con siêu sớm của em được anh Hải lắp sau vài năm giờ nó chỉ hợp với đường mới như cao tốc Long Thành chẳng hạn, chớ ra đường xấu là nó kêu khắp nơi. Nghe nói New Sò có táp lô nhựa mềm và giá trên 1 tỏi thì nhựa chắc phải chất lượng hơn rồi - Em hy vọng thế ko thì bỏ ra 1 tỏi mà sau này đi nó vẫn kêu xòng xọc thì bà cả bả nhằn cho hết chỗ chui.